ReadyPlanet.com
dot dot
bullet** ข่าวประกาศ **
bulletชำระเงินผ่านธนาคาร
bulletชำระเงินที่สาขา
bulletเเผนที่ รร รถประจำทาง
bulletใบลงทะเบียนเรียน
dot
คนเก่ง KDC
dot
bulletผลงานความสำเร็จ
bulletผลงานปี2556-2557
dot
สอบเข้า ม.1
dot
bulletหลักสูตรเเละคำเเนะนำ
bulletทำไมลูกสอบตก
bulletเรียนให้เก่งอย่างไร
dot
KDC ห้องสอบออนไลน์
dot
bulletเข้าห้องสอบออนไลน์
bulletปรึกษาการใช้งาน
dot
ผลสอบ KDC
dot
bulletเครื่องตรวจกระดาษคำตอบอัตโนมัติ
bulletปิดเทอมจ/ศก่อนสงกรานต์58
bulletคอร์สป6โค้งมีค2558
bulletเปิดเทอม2/57ครบแล้ว
bulletปิดเทอมตุลาคม57ออกแล้ว
bulletเทอม1/2557ออกแล้ว
bulletปิดเทอมจ/ศ 24เมย-9พค57ครบแล้ว
bulletปิดเทอมเมย-พค57ส/อาออกแล้ว
bulletปิดเทอมจ/ศ 31มีค-18เมย57
bulletป6โค้งสุดท้าย57
bulletเปิดเทอม2/56ครั้งที่2ครบแล้ว
bulletปิดเทอม ตค56 ยำรวมออกแล้ว
bulletเทอม1/56
bulletปิดเทอมพค56ครบแล้ว
bulletปิดเทอม56ส/อาครบแล้ว
bulletปิดเทอมเมย56
bulletป6โค้งสุดท้าย56
bulletเปิดเทอม2/55
bulletปิดเทอมตค55
bulletเปิดเทอม1/55
bulletซัมเมอร์พค55จ/ศ
bulletซัมเมอร์ เมย-พค55ส/อาบางเขน
bulletป.6โค้งสุดท้ายสอบเข้าม.1รอบสอง
bulletซัมเมอร์เมย55จ/ศ
bulletป.6โค้งสุดท้ายสอบเข้าม.1รอบแรก
bulletเทอม2/54
bulletปิดเทอม ตค54
bulletเปิดเทอม1/54
bulletเม.ย.54
bulletป.6โค้งสุดท้าย มีค54
bulletเทอม2/53
bulletปิดเทอม ตค53
dot
ห้องภาพ KDC
dot
bulletKDCสังสรรค์ปีใหม่2553
bulletวิชาการเข้ม บรรยากาศสนุก สดใส
dot
ระบบรักษาความปลอดภัย
dot
bulletระบบป้องกันอัคคีภัย
bulletกล้อง CCTV
dot
การรักษาความสะอาด
dot
bulletBig Cleaning Day
bulletล้างทำความสะอาดประจำ
bulletมาตรการป้องกันหวัด2009
dot
สภาพเเวดล้อม
dot
bulletห้องเรียน ปรับอากาศ ทุกห้อง โปร่งสบาย
bulletซุปเปอร์มาร์เก็ต24ชม
bulletสถานที่จอดรถ หน้า รร. สะดวก ปลอดภัย กว้างขวาง ไม่เสียค่าจอด
bulletใกล้เเหล่งการศึกษา ตรงข้าม ม.ราชภัฎ พระนคร ห่างไกลแหล่งอบายมุข
dot
อื่นๆ
dot
bulletตรวจโชคชะตา
bulletค้นหาที่พัก
bulletคาถาชินบัญชร : สมเด็จพระพุฒาจารย์ ( โต พรหมรังสี )
bulletเบอร์โทรศัพท์ที่สำคัญ




โรงเรียนกวดวิชา KDC อาจารย์อรภัย(สาขา1หลักสี่บางเขน, สาขา2แฟชั่นไอส์แลนด์,สาขา3เดอะมอลล์งามวงศ์วาน ทุกสาขาเปิดทุกวัน)โทร 02-521-5993, 089-200-9489, 081-614-7405,02-551-2851,02-947-6137 ในความควบคุมของกระทรวงศึกษาธิการ.
 "ลงทุนในการศึกษาวันนี้ เพื่อชีวิตดีดีในวันหน้า"

โรงเรียนกวดวิชาเเห่งเดียวในย่านบางเขน-รามอินทรา/มีนบุรี-ลาดพร้าว-บางนา/กรุงเทพฝั่งตะวันตก-ฝั่งธนบุรี ที่มีความพร้อมเปิดสอนโดยอาจารย์จริงประจำวิชา จบวุฒิสายตรง ปริญญาโท จากมหาวิทยาลัยที่มีชื่อเสียงในเเละต่างประเทศ เช่น จุฬาลงกรณ์ เกษตรศาสตร์ ประสานมิตร ฯลฯ

"ความฉลาดปราดเปรื่อง ก่อเกิดจากตำราและองค์ความรู้" (KDC)

ปรัชญา KDC : ด้วยจิตวิญญาณของ "ความเป็นครู" เเละปณิธานอันเเน่วเเน่ จึงขอสัญญาจะพัฒนาความรู้ของศิษย์ ให้บรรลุสู่ "จุดหมายเเห่งความสำเร็จ"

1.สาขา สำนักงานใหญ่ หลักสี่บางเขน  เลขที่ 76/70-72 ศูนย์การค้าหลักสี่สเเควร์ ข้างเเม็กซ์เเวลู MaxValu(จัสโก้เดิม) /เเมคโดนัลด์ ตรงข้าม ม.ราชภัฏพระนคร บางเขน โทร.089-200-9489, 02-521-5993, 02-551-2851, 081-614-7405

2.สาขา ศูนย์การค้า แฟชั่นไอส์แลนด์ (ถนนรามอินทรา กม.9) ชั้นB โซนการศึกษา ติดกับธนาคารอิสลาม เพื่อต้อนรับนักเรียนย่านรามอินทรา บางกะปิ มีนบุรี สุวินทวงศ์ รังสิต-นครนายก โทร.02-947-6137

3.สาขา ศูนย์การค้าเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน ชั้น7 โซนการศึกษา โทร.02-550-1092, 02-521-5993, 091-209-3950 เปิดทำการแล้ว (จอดรถที่ตึกA และขึ้นลิฟท์เบอร์1ถึง8 มาชั้น7) เพื่อตอบรับกับนักเรียนในย่านกรุงเทพฝั่งตะวันตกและฝั่งธนบุรี ภายใต้หลักการบริหารว่า "One Standard for All" หรือ ทุกสาขามีมาตรฐานเดียวกัน /อจ.ณัฐชัย-อจ.อรภัย-คุณปรียาภา ศิริทัศนกุล.

"KDC สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน" เปิดทำการแล้วที่ ชั้น 7 โซนการศึกษา เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน เจอกันนะค่ะ  โทร.02-550-1092, 02-521-5993, 091-209-3950

ผลการประเมินคุณภาพระดับดีมาก

จากสำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน กระทรวงศึกษาธิการ

23 ก.ย.2557 พิธีมอบโล่และเกียรติบัตรประจำปี2557 แก่โรงเรียนกวดวิชา KDC อาจารย์อรภัย แฟชั่นไอส์แลนด์ ที่มีผลการประเมินคุณภาพการศึกษาอยู่ในระดับดีมาก โดย ดร.บัณฑิตย์ ศรีพุทธางกูร เลขาธิการคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน กระทรวงศึกษาธิการ ณ.โรงแรมเดอะรอยัลริเวอร์ กรุงเทพฯ ในภาพ อาจารย์ ณัฐชัย ศิริทัศนกุล ผู้บริหาร KDC เป็นผู้รับมอบ.

   

30 มิ.ย.2557 โรงเรียนกวดวิชาอาจารย์อรภัย แฟชั่นไอส์แลนด์ (KDC) ได้รับผลการประเมินคุณภาพระดับดีมากของการประเมินผลการประกันคุณภาพภายใน จากสำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน กระทรวงศึกษาธิการ ได้คะแนนประเมิน 103/112 

  

อจ.ณัฐชัย ศิริทัศนกุล ผู้บริหาร KDCและผู้รับใบอนุญาตจัดตั้งโรงเรียน ให้การต้อนรับและร่วมชี้แจงกับนายรุ่งโรจน์ ตรงสกุลและนายจิรกร ดำรงพงษ์ (คณะกรรมการตรวจสอบ)

  

   

     

  • (บน) ชมภาพบรรยากาศ 10ต.ค.54 วันแรก คอร์สแรก รอบเช้าเลิก รอบบ่ายเข้า >>  www.youtube.com/watch
  • สอนสด 16-20 คนต่อห้องเท่านั้น สำหรับน้องๆ ระดับชั้น ประถม2 ถึง มัธยม3

     

(บน) น้องๆเรียนคอร์สปิดเทอมซัมเมอร์ เม.ย.55 สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

    

 

(บน) ผู้ปกครองสามารถชม ลูกหลานท่านและการเรียนการสอนสดๆ ถ่ายทอดสดจากห้องเรียนผ่านระบบCCTVบนจอ Sony Bravia 32" ได้ตลอดเวลาที่ 

  1. สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์
  2. สาขาหลักสี่ บางเขน
  3. สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน

  

(บนซ้าย) เครื่องตรวจกระดาษคำตอบแบบอัตโนมัติพร้อมระบบประมวลผลคอมพิวเตอร์ ,(บนขวา) ตัวอย่างการฝนคำตอบที่ลบไม่สะอาด.

อาจารย์ อรภัย, อาจารย์ ณัฐชัย ศิริทัศนกุล และทีมคณาจารย์ ทุกท่าน ขอรักษามาตรฐาน พร้อมพัฒนาคุณภาพให้ดียิ่งขึ้นในทุกสาขา เพื่อความสำเร็จของลูกศิษย์ทุกคน

วิชาหลักๆ ได้เเก่ คณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ ภาษาอังกฤษ ภาษาไทยเเละมิติสัมพันธ์(Aptitude Test) สังคมศึกษาและความรู้รอบตัว  มีการประเมินผลสอบย่อย รายงานผลการเรียนเป็นช่วงๆ

  1. ประถม 2 เทอม 1-2 (เพิ่มเกรด 3วิชา)
  2. ประถม 3 เทอม 1-2  (เพิ่มเกรด 5วิชา)
  3. ประถม 4 เทอม 1-2  (เพิ่มเกรด 5วิชา)
  4. ประถม 5 เทอม 1-2  (เพิ่มเกรด เเละเตรียมสอบเข้า ม1 5วิชา)
  5. ประถม 6 ตะลุยโจทย์ สอบเข้า ม1 ( 5วิชา เเละมิติสัมพันธ์ เนื้อหา ป4-6) ชุด1 ถึง 5 เน้น รร.สาธิตประสานมิตร,สาธิตวัดพระศรี เเละ รร.สามัญดังๆ เช่น สามเสนวิทยาลัย,บดินทรเดชา,สวนกุหลาบ,หอวัง,สตรีวิทยา,เตรียมอุดมพัฒนาการ,จุฬาภรณราชวิทยาลัย
  6. ประถม 6 สอบเข้า ม1 Gifted คณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ ภาษาอังกฤษ (EP) ชุด1 ถึง 4 (เนื้อหา ประถมปลาย เเละ มัธยมต้น) เน้นสอบเข้า ม.1ห้องเรียนพิเศษ.
  7. มัธยม 1 เทอม 1-2  (เพิ่มเกรด 3-4วิชา)
  8. มัธยม 2 เทอม 1-2  (เพิ่มเกรด 3-4วิชา)
  9. มัธยม 3 เทอม 1-2  (เพิ่มเกรด 3-4วิชา)
  10. มัธยม 3 สอบเข้า ม4  รร.สพฐ เกรด A (เนื้อหา ม1-3)
  11. มัธยมต้น ปรับเเละเสริมพื้นฐาน (คณิตศาสตร์, ภาษาอังกฤษ) (เนื้อหา ม1-3)

เรื่อง คอร์สปิดเทอม มี.ค.-เม.ย.-พ.ค.58 ของทุกสาขา

**เลือกเรียนช่วงใดช่วงหนึ่ง** (ระยะเวลาเรียนเท่ากับ 1เทอม หรือ 4เดือน)

เปิดรับสมัครแล้ว เรียนจบความรู้ครบ พร้อมรับการเปิดเทอม1/2558 หรือ สอบเข้าม.1 สร้างความได้เปรียบกว่าเพื่อนร่วมชั้น.

นักเรียนเก่ารับส่วนลด 5% (ชำระเต็มก่อน และเปิดคอร์สเรียนแล้วมาเซนต์ชื่อรับเงินสด 5% คืนที่ปชส.)

  1. สาขาหลักสี่บางเขน **เลือกเรียนช่วงใดช่วงหนึ่ง**
    1. เรียนทุกวันเสาร์และวันอาทิตย์  เริ่มเสาร์ที่ 28 มี.ค.58 ถึง อาทิตย์ที่ 10 พ.ค.58 (หยุดสงกรานต์ 11-12 เม.ย.58)
    2. เรียนทุกวันจันทร์ ถึง วันศุกร์  เริ่มจันทร์ที่ 30 มี.ค.58 ถึง ศุกร์ที่ 17 เม.ย.58 (หยุดสงกรานต์ 13-14-15 เม.ย.58)
    3. เรียนทุกวันจันทร์ ถึง วันศุกร์  เริ่มจันทร์ที่ 20 เม.ย.58 ถึง อังคารที่ 5 พ.ค.58 (โรงเรียนเปิดเทอม 1/2558 ระหว่างวันที่ 14 ถึง 15 พ.ค.58)
    • คอร์ส ป.2-3-4-5 เทอม 1 ,ป.6 สอบเข้า ม.1 ชุด1/5 และ ชุด1/4
    • ตารางสอนและราคา คลิก 
  2. สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน ชั้น7 โซนการศึกษา  **เลือกเรียนช่วงใดช่วงหนึ่ง** 
    1. เรียนทุกวันเสาร์และวันอาทิตย์  เริ่มเสาร์ที่ 28 มี.ค.58 ถึง อาทิตย์ที่ 10 พ.ค.58 (หยุดสงกรานต์ 11-12 เม.ย.58)
    2. เรียนทุกวันจันทร์ ถึง วันศุกร์  เริ่มจันทร์ที่ 30 มี.ค.58 ถึง ศุกร์ที่ 17 เม.ย.58 (หยุดสงกรานต์ 13-14-15 เม.ย.58)
    3. เรียนทุกวันจันทร์ ถึง วันศุกร์  เริ่มจันทร์ที่ 20 เม.ย.58 ถึง อังคารที่ 5 พ.ค.58 (โรงเรียนเปิดเทอม 1/2558 ระหว่างวันที่ 14 ถึง 15 พ.ค.58)
    • คอร์ส ป.2-3-4-5 เทอม 1 ,ป.6 สอบเข้า ม.1 ชุด1/5 และ ชุด1/4, ม.2-3 เทอม1
    • ตารางสอนและราคา คลิก
  3. สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์ **เลือกเรียนช่วงใดช่วงหนึ่ง** 
    1. เรียนทุกวันเสาร์และวันอาทิตย์  เริ่มเสาร์ที่ 28 มี.ค.58 ถึง อาทิตย์ที่ 10 พ.ค.58 (หยุดสงกรานต์ 11-12 เม.ย.58)
    2. เรียนทุกวันจันทร์ ถึง วันศุกร์  เริ่มจันทร์ที่ 30 มี.ค.58 ถึง ศุกร์ที่ 17 เม.ย.58 (หยุดสงกรานต์ 13-14-15 เม.ย.58)
    3. เรียนทุกวันจันทร์ ถึง วันศุกร์  เริ่มจันทร์ที่ 20 เม.ย.58 ถึง อังคารที่ 5 พ.ค.58 (โรงเรียนเปิดเทอม 1/2558 ระหว่างวันที่ 14 ถึง 15 พ.ค.58)
    • คอร์ส ป.2-3-4-5 เทอม 1 ,ป.6 สอบเข้า ม.1 ชุด1/5 และ ชุด1/4, ม.2-3 เทอม1
    • ตารางสอนและราคา คลิก 

เรื่อง  คอร์ส เปิดเทอม 1/2558 ของทุกสาขา 

  • ติวเข้มครบ 5วิชาหลักๆที่ใช้สอบเข้า ได้เเก่ คณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ ภาษาอังกฤษ ภาษาไทย สังคมศึกษาและความรู้รอบตัว
  • เรียนทุกวันเสาร์ หรือ อาทิตย์ 12สัปดาห์เต็ม หรือ 3เดือน เริ่มมิถุนายน ถึง กันยายน58

** หยุด Long weekend วันอาฬหบูชา เสาร์ที่ 1ส.ค.58 และอาทิตย์ที่ 2ส.ค.58 แต่เรียนครบ**

นักเรียนและผู้ปกครองสามารถชำระค่าเรียนที่สาขาด้วยเงินสดหรือบัตรเครดิต(ไม่ชาร์ต)  หรือ ที่ธ.ไทยพาณิชย์ด้วยใบ Pay In

นักเรียนเก่ารับส่วนลด 5%

  1. สาขาหลักสี่บางเขน.
    • เรียนทุกวันเสาร์ เริ่มเสาร์ที่ 13 มิ.ย. ถึง 5 ก.ย.2558
    • เรียนทุกวันอาทิตย์ เริ่มอาทิตย์ที่ 14 มิ.ย. ถึง 6 ก.ย.2558
    • เลือกวันใดวันหนึ่ง
    • ตารางสอนและราคา คลิก 
  2. สาขาศูนย์การค้าเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน.
    • เรียนทุกวันเสาร์ เริ่มเสาร์ที่ 13 มิ.ย. ถึง 5 ก.ย.2558
    • เรียนทุกวันอาทิตย์ เริ่มอาทิตย์ที่ 14 มิ.ย. ถึง 6 ก.ย.2558
    • เลือกวันใดวันหนึ่ง
    • ตารางสอนและราคา คลิก
  3. สาขาศูนย์การค้าแฟชั่นไอส์แลนด์.
    • เรียนทุกวันเสาร์ เริ่มเสาร์ที่ 13 มิ.ย. ถึง 5 ก.ย.2558
    • เรียนทุกวันอาทิตย์ เริ่มอาทิตย์ที่ 14 มิ.ย. ถึง 6 ก.ย.2558
    • เลือกวันใดวันหนึ่ง
    • ตารางสอนและราคา คลิก

**สำหรับนักเรียนทุกคนที่สมัครเรียนจะได้รับกระเป๋าใส่หนังสือ ผลิตด้วยวัสดุอย่างดีมูลค่า 150บาท ฟรีทุกคน

 

ผลงานเด่น KDC ปีการศึกษา 2558

** ข้อมูลจริงทุกประการ ตรวจสอบได้จาก

1) ใบสมัครเรียนKDC 2) ใบลงทะเบียนKDC 3) คะแนนสอบKDC

นักเรียนทุกคนที่มีรายชื่อเป็นนักเรียน KDC ที่เรียนกวดวิชา 

  • คอร์ส ป.6 ตะลุยโจทย์สอบเข้า ม.1 5วิชา ชุด1/5, 2/5, 3/5, 4/5, 5/5 (คณิตศาสตร์และการตีโจทย์, วิทย์, อังกฤษ, ภาษาไทยและมิติสัมพันธ์, สังคมศึกษาและความรู้รอบตัว)
  • คอร์ส ป.6 สอบเข้า ม.1 ห้องเรียนพิเศษ (Gifted/EP) ชุด1/4, 2/4, 3/4, 4/4 (คณิตศาสตร์และการตีโจทย์, วิทย์, อังกฤษ)

1.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย รอบแรก(สอบคณิตศาสตร์/วิทยาศาสตร์) ปี2558 สอบได้ 5คน

  1. ด.ช.สุพัฒน์  วงษ์ปักษา (น้องพีร์) รร.โชคชัยรังสิต (สาขาบางเขน)
  2. ด.ญ.ณัฐภา จันทร์บรรจบ (น้องต้นตาล) รร.อมาตยกุล (สาขาบางเขน)
  3. ด.ช.ธนพัฒน์ ชิดไทย (น้องซัน) รร.โชคชัย รังสิต (สาขาบางเขน)
  4. ด.ญ.กานต์สิริ วงศ์วิฑูรยาพร (น้องกานต์) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี (สาขาบางเขน)
  5. ด.ช.ชัยสิทธิ์ เจ๊ะยะหลี (น้องออม) (รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม) (สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน)

2.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสาธิตวัดพระศรี  ปี2558 สอบได้ 17คน

  1. โครงการพิเศษ
    1. ด.ช.สรวิชญ์ บุญเรือง (ลำดับที่7) (น้องต้นน้ำ) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.ปุณฑริก เฉิดชมจันทร์ (ลำดับที่19) (น้องใบเฟิร์น) รร.วนิษา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.กวิน สุวรรณดาลัด (ลำดับที่ 27) (น้องวิน) รร.วนิษา (สาขาบางเขน)
    4. ด.ช.กิตติพศ แจ่มจันทร์ศรี (ลำดับที่ 30) (น้องเพชร) รร.แสงโสม(สาขาบางเขน)
  2. รอบสอบทั่วไป (ตัวจริงและตัวสำรอง)
    1. สอบได้ที่5 ด.ญ.สิมิลัน สิทธิ์เสือ (น้องจูน) รร.ประเทืองทิพย์วิทยา (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.จิณณภา ทองบริสุทธิ์ (น้องเบล) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.วริศรา แก้วดวง (น้องแนน) รร.เซนต์จอห์น (สาขาบางเขน)
    4. ด.ญ.ภาพิมล ฉัตรเฉลิมวิทย์ (น้องมิ้นท์) รร.วนิษา (สาขาบางเขน)
    5. ด.ญ.แพรวา บุญเพ็ง (น้องพลอย) รร.สวนอักษร (สาขาบางเขน)
    6. ด.ช.ชัยนิพัทธ์ ลอยวัฒนกุล (น้องก้อง รร.โชคชัย ลาดพร้าว (สาขาบางเขน)
    7. ด.ช.วีร์ณภัฏ เกตุแก้ว (น้องนัฐ) รร.ปิยะพงษ์ (สาขาบางเขน)
    8. ด.ช.ศักดินนท์ ลิ้มสำอางค์ (น้องธันวา) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาบางเขน)
    9. ด.ช.กานต์ แก้วประภา (น้องกานต์) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    10. ด.ญ. นริยา รัตนประสาท (น้องเอม) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
    11. ด.ช.ชลิต มั่งเรืองสกุล (น้องปังปอนด์) รร.อนุราชประสิทธิ์ (สาขาบางเขน)
    12. ด.ช.วิชญ์ภาส แก้วโมรา (น้องเอิ๊ก) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    13. ด.ญ.อาทิตยา นามอุทา (น้องมินนี่) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 

3.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้อง EP
    1. ด.ญ.นาตาลี อุณา แกรนท์ (น้องแพตตี้) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    2. ด.ญ.บุศฎา ไพณุจิตร (น้องน้ำว้า) รร.ประถมศึกษาธรรมศาสตร์ (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.นันท์นภัส  เกราะแก้ว (น้องฟ้า) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาบางเขน)
    4. ด.ช.ชัยสิทธ์ เจ๊ะยะหลี (น้องออม) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
  2. ห้อง Gifted GEP
    1. ด.ช.ธนพัฒน์ ชิดไทย (น้องซัน) รร.โชคชัย รังสิต (สาขาบางเขน)

4.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) (บด.1)  ปี2558 สอบได้ 20คน

  1. ห้องเรียนพิเศษคณิตศาสตร์
    1. สอบได้ที่ 35 ด.ช.นภนต์ ปิยศศิโชค (น้องเซิ่น) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
  2. ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์
    1. สอบได้ที่ 11 ด.ญ.ณัฐนันท์ อนันต์กิจตระกูล (น้องการ์ตูน) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. สอบได้ที่ 24 ด.ญ.มนัสนันท์ พุมดวง (น้องออม) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. สอบได้ที่ 31 ด.ช.ภัทรนิษฐ์  เล้าเจริญ (น้องกัปตัน) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. สอบได้ที่ 69 ด.ช.ณภัทร การะเกตุ  (น้องกัน) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  3. ห้องเรียนสามัญ.
    1. สอบได้ที่ 10 ด.ญ.ธนวรรณ วงศ์ทวีทรัพย์ (น้องนท) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. สอบได้ที่ 22 ด.ช.ภัทรนิษฐ์  เล้าเจริญ (น้องกัปตัน) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. สอบได้ที่ 70 ด.ญ.อาทิตยา นามอุทา (น้องมินนี่) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. สอบได้ที่ 76 ด.ญ.มณฑิตา บำรุงเชาว์เกษม (น้องลูกแก้ว) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    5. สอบได้ที่ 76 ด.ช ณัฐชนนท์ เครือตา (น้องนนท์) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    6. สอบได้ที่ 109 ด.ญ.พลอยชมพู  เลียวกายะสุวรรณ (น้องชมพู) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    7. สอบได้ที่ 123 ด.ช.ณัชพล  ชำนาญการค้า (น้องมิว) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    8. ด.ช.จักรพัฒน์ พัฒนศรี (น้องแทน) รร.โสมาภา 2 (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    9. ด.ช.ภัทรภร  เล้าเจริญ (น้องวินต้า) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    10. ด.ช.พฤกษ์ สุสุวรรณ (น้องพฤกษ์) รร.เซนต์ดอมินิก (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    11. ด.ช.รัชชานนท์ คงแก้วขาว (น้องบีม) รร.โสมาภา 2 (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    12. ด.ช.อนพัทย์  รุ่งเรืองเกียรติ (น้องปั้น) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    13. ด.ญ.บุณยวีร์  ผึ้งแดง (น้องนายน์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาบางเขน)
    14. ด.ช.พุฒิพงศ์ ทั่งจันทร์ (น้องแชมป์) รร.เพชราวุธ (สาขาบางเขน)
    15. ด.ญ.ฐิติรัตน์ ศรุติพันธ์ (นาย) รร.ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 

5.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา (บด.3)  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ EP
    1. สอบได้ที่ 22 ด.ญ.รติ  บัวสร้อย (น้องรติ) รร.พระหฤทัยคอนแวนต์ (สาขาบางเขน)

6.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนบดินทร์เดชา (สิงห์ สิงหเสนี) 2 (บด.2)  ปี2558 สอบได้ 22คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ EP
    1. ด.ญ.ธนวรรณ พลกูล (น้องขิม) รร.มีนบุรี (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ญ.เบญญาภา เปียแดง (น้องโมจิ) รร.โสมาภาพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. ด.ช.สิรโรตม์ ไชยาวรรณ (น้องการ์ตูน) รร.เลิศหล้า (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. ด.ญ.ไอรดา ถิรชุตินันท์ (น้องโอปอล์) รร.แย้มสอาดรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    5. ด.ช.พัสกร  อินทรีย์ (น้องโมโม่) รร.สาธิตพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    6. ด.ช.กันตินันท์ เจียมประเสริฐ (น้องทิว) รร.โสมาภา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    7. ด.ญ.รวิวรรณ คุ้มหอยกัน (น้องอ้อน) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    8. ด.ญ.ญาณิศา  อาจรักษา (น้องแพม) รร.ศิริวัฒน์วิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้องเรียน วิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์
    1. ด.ญ.ปัณณธร ศรีวิรมย์  (น้องปันปัน) รร.โสมาภาพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ญ.ณัชชา ประภาสพานทอง (น้องแป้งร่ำ) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  3. ห้องสามัญ
    1. ด.ช.ภูมิปราชญ์ ดิสภักดิ์ (น้องสิน) รร.แช่มเสริม (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    2. ด.ช.ทัชชกร ธนชาติกอบกุล (น้องอัลมอนด์) รร.นราธิปพิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    3. ด.ญ.ธนัชพร ทัศนากรณ์ (น้องไอซ์) รร.สารสาสน์นิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    4. ด.ช.อธิภัทร บุญก้ำพี้ (น้องแมทธิว) รร.เด็กสากลนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    5. ด.ช.ศรัณย์ภัทร เสนวิรัช (น้องธันวา) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    6. ด.ญ.พิสินี ตรีทิพย์ (น้องมายด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาบางเขน)
    7. ด.ช.คชาสันต์ คำสุมาลี ( น้องสิงโต) รร.สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    8. ด.ญ.พิชชาภา โอภาสวรางกูร (น้องพั้นซ์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตรใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    9. ด.ญ.นลินนิภา ชาญสูงเนิน (น้องเร) รร.ยุวฑูต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    10. ด.ญ.ปริยากร จันทราวราสรรค์ (น้องออมสิน) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    11. ด.ช.เรืองบุญ เรืองดิษฐ์ (น้องแซน) รร.โสมาภาพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    12. ด.ญ.ไรวินทร์  เกตุสุวรรณ (น้องกระเพรา) รร.โสมาภาพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 

7.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสตรีวิทยา 2  ปี2558 สอบได้ 30คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ EP
    1. ด.ช.ทัพพ์ศตาญุ จิรวัฒนานุศาสน์ (น้องไทม์มิ่ง) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ช.ณัชพล  ชำนาญการค้า (น้องมิว) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. ด.ญ.กุลปาลี พลวัน (น้องออนซอน) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. ด.ญ.ณัชชา วสุวานิช (น้องเบลล์) รร.เลิศหล้า เกษตร-นวมินทร์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    5. ด.ญ.พิมพ์พิชญา ไชยเสโน (น้องแพรว) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์เข้มข้น
    1. ด.ช.สันกำแพง กอรี (น้องต้อม) รร.ถนอมพิศวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  3. ห้องสามัญ.
    1. ด.ช.ณัฏฐ์ธรดล  กุลธัชนภัสสิริ (น้องป๋อป้อ) รร.คริสต์ธรรมวิทยา (สาขาบางเขน)
    2. ด.ช.จิรภัทร สุรังษี (น้องกั๊ก) รร.โชคชัย ลาดพร้าว (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. ด.ญ.ปาลิดา  ชาญเชาว์ (น้องไอซิ่ง) รร.ดรุณพัฒน์ (สาขาบางเขน)
    4. ด.ญ.ปัญญาพร ทัชศรีษะภูมิ (น้องโบว์) รร.ทับทอง (สาขาบางเขน)
    5. ด.ช.ศิรวิชญ์ รัตนโกสม (น้องต้นโอ้ค) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    6. ด.ช.ภัทรชนน  วิวัฒน์วงศ์วนา (น้องชิว) รร.โชคชัยลาดพร้าว (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    7. ด.ช.ธนวัฒน์ เต๋จ๊ะ (น้องก้อง) รร.สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    8. ด.ญ.กนก เกียรติโชควิวัฒน์ (น้องอาร์ม) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    9. ด.ญ.ฉัตรียาพร ศิลศักดิ์สม (น้องวีซ่า) รร.ภูมิสมิทธ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    10. ด.ช.ติณห์  ผู้เจริญชนะชัย (น้องคีน ) รร.โชคชัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    11. ด.ช.พีรณัฐ ตรีวิภานนท์ (น้องเก็ฎ) รร.โสมาภาพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    12. ด.ช.กันตินันท์ เจียมประเสริฐ (น้องทิว) รร.โสมาภา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    13. ด.ญ.ศิริณัฐ บุรีเทพ (น้องกระแต) รร.เพชราวุธ (สาขาบางเขน)
    14. ด.ญ.นมิดา คุณะเพิ่มศิริ (น้องปันปัน) รร.อุดมศึกษา ลาดพร้าว (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    15. ด.ญ.พิมพ์พิชญา ไชยเสโน (น้องแพรว) รร. สารสาสน์วิเทศนิมิตรใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    16. ด.ญ.กฤตติกา สาลิตุล (น้องมิ้น) รร.แย้มสอาด (สาขาบางเขน)
    17. ด.ช.ศิระปกรณ์ สุทธิวรรณ (น้องแฮม) รร.แย้มสอาดรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    18. ด.ช.สิรวิชญ์  บุญสม (น้องสตาร์ท) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    19. ด.ช ภูริณัฐ วาเพชร (น้องภู) รร.ปิยะพงษ์วิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    20. ด.ญ.นัยน์ภัค  แจ้งสิทธาเวช (น้องฟิล์ม) รร.โชคชัยรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    21. ด.ช.ทยากร นทีธาร (น้องเท็น) รร.อุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    22. ด.ช.ธนภัทร์ เรืองอุดมโชคชัย (น้องมิว) รร.ปิยะพงษ์วิทยา (สาขาบางเขน)
    23. ด.ญ.พิชญดา แทนทรัพย์ (น้องนานา) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตรใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    24. ด.ญ.เมธาสินี จันทร์หอม (น้องมิ้น) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

8.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ EP
    1. ด.ญ. นุชวรา หมอนทอง (น้องฟ้า) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ (สาขาบางเขน)

9.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ EP
    1. ด.ช.กิตติพิชญ์ เสริฐสอน (น้องโมลด์) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)

 10.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ EP
    1. สอบได้ที่30 ด.ญ.วรกมล ธารสุวรรณวงศ์ (น้องไนท์) รร.โสมาภาพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์
    1. สอบได้ที่39 ด.ญ.พิชญาภา วังส์ด่าน (น้องเบส) รร.สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  
    2. สอบได้ที่55 ด.ช.ฐนกร  สมมาตย์ (น้องเบล) รร.เด็กสากล (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    3. สอบได้ที่64 ด.ญ.ลักษณพร โมคำ (น้องออย) รร.บางชัน (ปลื้มวิทยานุสรณ์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 

 11.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ EP
    1. สอบได้ที่45 ด.ญ.รตินันท์ ภังคานนท์ (น้องชิน) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. สอบได้ที่52 ด.ช.มกุฏรักษ์   จังธนสมบัติ (น้องอันดามัน) รร.สองภาษาลาดพร้าว (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. สอบได้ที่57 ด.ช.ปณรัฐ สุนทร (น้องปั้น) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. ด.ช.เจษฎา จงเพียรมุ่งมาศ (น้องแมค) รร.สารสาสน์มีนบุรี (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

 12.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนหอวัง ลาดพร้าว  ปี2558 สอบได้ 74คน

  1. ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์และเทคโนโลยี Gifted
    1. ด.ญ.กานต์สิริ วงศ์วิฑูรยาพร (น้องกานต์) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี (สาขาบางเขน)
    2. ด.ช.ชลิต  มั่งเรืองสกุล (น้องปังปอนด์) รร.อนุราชประสิทธิ์ (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.สุพัฒน์  วงษ์ปักษา  (น้องพีร์) รร.โชคชัยรังสิต (สาขาบางเขน)
    4. ด.ช.พีรวิชญ เกิดอุดมทรัพย์  (น้องรอยคีน) รร.ประชานิเวศน์ (สาขาบางเขน)
    5. ด.ญ. นริยา รัตนประสาท (น้องเอม) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
  2. ห้องสามัญ
    1. ด.ช.กฤตณัฐ สามสุวรรณ (น้องโปร) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.ปาริฉัตต์  เฉลยชนม์ (น้องปุญญ์) รร.แย้มสอาด (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.ธีวัตม์ กระจ่างพจน์ (น้องจูเนียร์) รร.อรรถมิตร (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    4. ด.ช.เขมชาติ บัวขาว (น้องตองหนึ่ง) รร.แสงโสม (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    5. ด.ช.สกาย ดรุณประสิทธิ์ (น้องสกาย) รร.ประชานิเวศน์ (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    6.  ด.ช.รัศษานนท์  แสงวณิช (น้องซัน ) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
    7. ด.ญ.ภนีย์นาฏ  รัตนฐานันท์ (น้องต้นข้าว) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    8. ด.ช.กานต์ เริงโอสถ (น้องเอ็ม) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    9. ด.ญ. วรมน คชานันท์ (น้องพรู) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    10. ด.ช.พุทธรักษ์ อุตะเดช (น้องพราหมณ์) รร.นวพัฒน์วิทยา (สาขาบางเขน)
    11. ด.ญ.ฐิติรัตน์ กล่ำสุข (น้องเฟิร์น) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    12. ด.ญ.ภรภัทร  ศุขกิจ (น้องพราว) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
    13. ด.ญ.นพสร ลิลิตลือชา (น้องมะปราง) รร.แย้มสอาด (สาขาบางเขน)
    14. ด.ช.รัชภูมิ  เพ็งเจริญรัตน์ (น้องมาร์ค) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    15. ด.ญ.พรศจี กอมณี (น้องแบมบู) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    16. ด.ญ.ณหทัย ศรีเดิมมา (น้องปิ่น) รร.พิชญศึกษา (สาขาบางเขน)
    17. ด.ญ.ธิดาพร พันธนาเสวี (น้องเกรซ) รร.บูริบูรณ์ศิลป รังสิต (สาขาบางเขน)
    18. ด.ช.นรุตม์ โคสุวรรณ (น้องซัน) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    19. ด.ญ.ภิรัญญา  กัญชนะ (น้องใบบัว) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    20. ด.ช.พิสิฐพงษ์  วุฒิพงศ์ (น้องก้อง) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    21. ด.ช.ณพงศ์ พัฒนไพรสณฑ์ (น้องต้นไทร) รร.ชลประทานวิทยา (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    22. ด.ญ.รัชนก  ตูยะปาละ (น้องเพียว) รร.ชาลีสมุทร (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    23. ด.ช.พาวิน  บุญก่อสร้าง (น้องกัปตัน) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    24. ด.ญ.ชญาณ์พัฐณีภา ศิริโวหาร (น้องเณออ์มี่) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    25. ด.ช.วิชญ์ภาส แก้วโมรา (น้องเอิ๊ก) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    26. ด.ญ.สุทธิกมล วิลัยธรรม (น้องปีใหม่) รร.ประชานิเวศน์ (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    27. ด.ช.รังสิภัทร์ จักษุจินดา (น้องโจโจ้) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    28. ด.ญ.อภิชญา  เพียสม (น้องพลอย) รร.สตรีวรนารถบางเขน (สาขาบางเขน)
    29. ด.ช.ฐิติพัฒน์  ผิวเกลี้ยง (น้องนาย) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    30. ด.ญ.ณัฏฐนันท์ พัฒนพันธ์ชัย (​​​​​​​น้องใหม่) รร.วัฒนพกฤกษา (สาขาบางเขน)
    31. ด.ญ.นนทิยา เณรชู (น้องป๊อบ) รร.อนุบาลนนทบุรี (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    32. ด.ญ.ปูริดา ศีตะปันต์ (น้องสตาร์) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    33. ด.ญ.ณิชากร  พลบุญ (น้องบิว) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    34. ด.ญ.นัยน์ปพร ธัมมพัทธพงษ์ (น้องวิว) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    35. ด.ญ.ลภัสรดา แสงทับ (น้องมิว) รร.เพชราวุธ (สาขาบางเขน)
    36. ด.ญ.พิมพ์มาดา บัวจีน (น้องใบหญ้า) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    37. ด.ช.สมิต สากลปัญญา (น้องบาส) รร.โชคชัยรังสิต (สาขาบางเขน)
    38. ด.ญ.ภาพิมล ผู้อุตส่าห์ (น้องพราว) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    39. ด.ญ.ธรรมวิภา  สุวรรณสิทธิ์ (น้องปริม) รร.เตรียมบัณฑิต (สาขาบางเขน)
    40. ด.ญ.วทันยา เรืองกิจวณิชกุล (​​​​​​​น้องบีม) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    41. ด.ญ.พรรณพร อนันต์บุญสุข ​​​​(น้องบีม) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    42. ด.ญ.อารยา จันทร์ดี (น้องพลอย) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    43. ด.ช.ชัยวัฒน์ ฉายทองดี (น้องต้น) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    44. ด.ญ.นิชาภา ปรีทอง (น้องจีน่า) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    45. ด.ญ.พนิตตา วงศ์จันทา (น้องเกรซ) รร.แย้มสะอาดรังสิต (สาขาบางเขน)
    46. ด.ญ.ณรักธิดา ณ ระนอง (น้องณรัก) รร.ศิริวัฒน์วิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    47. ด.ญ.กมลชนก  ดิษยะกมล (น้องบัว) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    48. ด.ญ.ปัญญาวีร์ คันธารราษฎร์ (น้องมุกต์) รร.ศิริวัฒน์วิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    49. ด.ช. ปัญญาวุธ คันธารราษฎร์ (น้องมอส) รร.ศิริวัฒน์วิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    50. ด.ช.ชิติสรรค์  แย้มกลัด (น้องหมิง) รร.อุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    51. ด.ช.สุพพัฒน์ ผู้อุตส่าห์ (น้องพลับ) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    52. ด.ญ.พรรณพร อนันต์บุญสุข (น้องบีม) (รร.ไผทอุดมศึกษา) (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    53. ด.ช. เดชาพล รัตกิจนากร (น้องเพชร) (รร.สันติสุข) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    54. ด.ญ.พิมพ์ลภัส เกษประสาร (น้องใบเตย) (รร.ทับทอง) (สาขาบางเขน)
    55. ค.ญ.อรธิดา ทองโพธ์ (น้องออม) (รร.พระหฤทัยนนทบุรี) (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    56. ด.ช.ธนภัทธ สมบัติจินดา (น้องวิน) (รร.อรรถมิตร) (สาขาบางเขน)
    57. ด.ญ.กรกมล กมโล (น้องใบบัว) (รร.จินดานุกูล) (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    58. ด.ญ.ญาดาวดี ภูหัดการ (น้องเบนซ์) (รร.ประชานิเวศน์) (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    59. ด.ช.ธีรภัทร์ เชื้อทอง (น้องโปร) (รร.ไผทอุดมศึกษา) (สาขาบางเขน)
    60. ด.ญ.กัญญาภัค เวชมนต์ (น้องแป้ง) (รร.อรรถมิตร) (สาขาบางเขน)
    61. ด.ช.สรวิศ โอวาท (น้องแบงค์) (รร.อรรถมิตร) (สาขาบางเขน)
    62. ด.ญ.กศิมา  มรกต (น้องแพน) (รร.อรรถมิตร) (สาขาบางเขน)
    63. ด.ช.ยศวัจน์ บวรศรีธนนนท์ (น้องฟลุ๊ค) (รร.ปัญจทรัพย์) (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
    64. ด.ช.สิรวิชญ์ ลัคนาโฆษิต (น้องพีค - เปา) (รร.ไผทอุดมศึกษา) (สาขาบางเขน)
    65. ด.ช.กฤตนัย นะโนนชัย (น้องนานา) (รร.สตรีวรนาถบางเขน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    66. ด.ช.ธนกฤต  บุตรสิงห์ (น้องน้ำพุ) (รร.แสงโสม) (สาขาบางเขน)
    67. ด.ช.นักคิด นิวัติศิลป์ (น้องชะเอม) (รร.สาธิตพัฒนา) (สาขาบางเขน)
    68. ด.ช.ภัทรินทร์ ศรีปัญญาวิชญ์ (น้องยิม) (รร.แย้มสอาด) (สาขาบางเขน)
    69. ด.ช.ธนนท์  ฐิติธัญญกร (น้องมิกกี้) (รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต) (สาขาบางเขน)

 13.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนโยธินบูรณะ  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ English Program
    1. ด.ช.ภูริวัฒ วัฒนางกูร (น้องพูห์) รร.เลิศหล้า (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

  14.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสายปัญญารังสิต  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ Mini-English Program
    1. ด.ญ.ภาพิมล ฉัตรเฉลิมวิทย์ (น้องมิ้นท์) รร.วนิษา (สาขาบางเขน)
    2. ด.ช.นักคิด นิวัติศิลป์ (น้องชะเอม) รร.สาธิตพัฒนา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.ปัญญาวีร์ คันธารราษฎร์ (น้องมุกต์) รร.ศิริวัฒน์วิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. ด.ช. ปัญญาวุธ คันธารราษฎร์ (น้องมอส)  รร.ศิริวัฒน์วิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    5. ด.ญ.อาทิติยา สุขขี (น้องฟ้า) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    6. ด.ญ.ณรักธิดา ณ ระนอง (น้องณรัก) รร.ศิริวัฒน์วิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้องเรียนพิเศษ Gifted คณิต-วิทย์
    1. ด.ญ.ชัญญานุช จำนงนิตย์ (น้องเน็ท) รร.เตรียมบัณฑิต (สาขาบางเขน)
    2. ด.ช.สรวิชญ์ วงศ์สุวรรณ (น้องมิวสิค) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.สมิต  สากลปัญญา (น้องบาส) รร.โชคชัย รังสิต (สาขาบางเขน)
    4. ด.ช.ฌาณวิชญ์  ขาวสง่า (น้องพีร์) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    5. ด.ญ.พาขวัญ พรรณทรัพย์ (น้องเบนซ์) รร.บริบรูณ์ศิลป์รังสิต (สาขาบางเขน)
    6. ด.ญ.วทันยา เรืองกิจวณิชกุล (น้องบีม) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)

  15.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสารวิทยา  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ Mini-English Program
    1. ด.ช.ชัยนิพัทธ์ ลอยวัฒนกุล (น้องก้อง) รร.โชคชัย ลาดพร้าว (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.นันท์นภัส อินถา (น้องข้าวตัง) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
  2. ห้องเรียนพิเศษ Gifted คณิต-วิทย์
    1. ด.ญ.พุธิตา อุเทนรัตน์ (น้องว่าน) รร.อมาตยกุล (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.วรรณกร ฉาไธสง (น้องใบตอง) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.ปิยังกูร เข้มแข็ง (น้องวิว) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    4.  ด.ญ.วริศา พิทักษ์สินากร (น้องมิ้นท์) รร.อมาตยกุล (สาขาบางเขน)
    5. ด.ญ.ชนภรณ์  เนื่องเจริญพร (น้องพิม) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    6. ด.ช.กฤตภาส เปี่ยมบุญ (น้องดริ้ง) รร.เจริญผลวิทยา (สาขาบางเขน)
    7. ด.ญ.พิมพิชญา ประคองจิต (น้องหนามเตย) รร.เจริญผลวิทยา (สาขาบางเขน)
    8. ด.ช.วิชญ์พล ปริทัศน์ไพศาล (น้องเมส) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    9. ด.ญ.กฤตพร แก้วทอง (น้องเฟิร์ส ) รร.ไทยนิยมสงเคราะห์ (สาขาบางเขน)
    10. ด.ช. กิตติพจน์ แตรตุลาการ (น้องพจน์) รร.ผ่องสุวรรณ สายไหม (สาขาบางเขน)
    11. ด.ช.โกศล ต่ง (โกเมน) รร.โชคชัยรังสิต (สาขาบางเขน)

 16.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี  ปี2558 สอบได้ คน

  1. ห้องเรียนพิเศษ Gifted คณิต-วิทย์-อังกฤษ (Intensive Program)
    1. ด.ช.ณัฐวุฒิ แช่มชื่น (น้องเฟรน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.พิมพ์มาดา บัวจีน (น้องใบหญ้า) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน) 
    3. ด.ญ.อาทิตยา ขออ่อนกลาง (น้องสตางค์) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    4. ด.ช.ธีรภัทร์  เชื้อทอง (น้องโปร-โปร) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    5. ด.ญ.พรรณพร อนันต์บุญสุข (น้องบีม) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)
  2. ห้องเรียนพิเศษ Mini-English Program
    1. ด.ญ.กาญจน์ณุทิพย์ เส็งบางยาง (น้องเบนซ์) รร.เซนต์โยเซฟเมืองเอก (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

 

กำลังรวบรวมผลสอบ (มีต่อ)

ผลงานเด่น KDC ปีการศึกษา 2557

** ข้อมูลจริงทุกประการ ตรวจสอบได้จาก

1)ใบสมัครเรียนKDC 2)ใบลงทะเบียนKDC 3)คะแนนสอบKDC

นักเรียนทุกคนที่มีรายชื่อเป็นนักเรียน KDC ที่เรียนกวดวิชา 

  • คอร์ส ป.6 ตะลุยโจทย์สอบเข้า ม.1 5วิชา ชุด1/5, 2/5, 3/5, 4/5 (คณิตศาสตร์และการตีโจทย์, วิทย์, อังกฤษ, ภาษาไทยและมิติสัมพันธ์, สังคมศึกษาและความรู้รอบตัว)
  • คอร์ส ป.6 สอบเข้า ม.1 ห้องเรียนพิเศษ (Gifted/EP) ชุด1/4, 2/4, 3/4, 4/4 (คณิตศาสตร์และการตีโจทย์, วิทย์, อังกฤษ)

1.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย รอบแรก(สอบคณิตศาสตร์/วิทยาศาสตร์) ปี2557 สอบได้ 8คน

  1. ด.ช.ภวัต สถาพรพิริยะเดช (น้องพบ) รร.ปัญจทรัพย์ (สาขาบางเขน)
  2. ด.ญ.รมิดา เรียงรอด(น้องโบนัส) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
  3. ด.ญ.พุทธิดา หุ่นแก้ว(น้องลีน่า) รร.สารสาสน์วิเทศน์รังสิต (สาขาบางเขน)
  4. ด.ญ.ชัญญาภัสส์ รอดอนันต์(น้องโอปอล) รร.สารสาสน์วิเทศราชพฤกษ์ (สาขาบางเขน)
  5. ด.ช.ธนาพล อุตราภรณ์(น้องเซน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
  6. ด.ชภูรี แพงมา(น้องเพชร) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาลาดพร้าว) 
  7. ด.ช.ณัฐดิษฐ์ เศรษฐสิริวุฒิ(น้องมาร์ค) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  8. ด.ญ.พลอยชมพู หงศุภรักษ์(น้องภู-ภู) รร.อรรถมิตร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

2.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนตราษตระการคุณ จ.ตราด 

  1. สอบได้ที่ 1 ห้องสามัญ ด.ญ.ญาณิศา ถนอมวงษ์ (น้องแพท) รร.อนุบาลตราด (สาขาลาดพร้าว)

3.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสารวิทยา  สอบได้ 26คน 

  1. ห้อง Gifted คณิต-วิทย์ สอบได้ 10คน (สอบผ่านข้อเขียนรอบแรก)
    1. ด.ญ.เจติยา โสภาผล (น้องข้าวปุ้น) รร.วาสุเทวี (สาขาบางเขน) 
    2. ด.ญ.นฤพร พวงสมบัติ (น้องออย) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน) 
    3. ด.ญ.ไอริน เนียมหมวด (น้องจูน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน) 
    4. ด.ญ.นงนภัส ภูแม่นเขียน (น้องนิ้ง) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน) 
    5. ด.ญ.กานต์พิชชา โสธน (น้องมีมี่) รร.วัฒนาวิทยาลัย (สาขาบางเขน) 
    6. ด.ญ.อริสรา เขาหนองบัว (น้องอริส) รร.ประชานิเวศน์ (สาขาบางเขน) 
    7. ด.ญ.ธัญญพัทธ์ จิรวัฒน์ปัญญกุล (น้องป้อน) รร.บริบูรณ์ศิลป์ (สาขาบางเขน) 
    8. ด.ญ.พีชามญฐ์ พ่วงไพบูลย์ (น้องพีมมี่) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)  
    9. ด.ช.อินทัช จันทรคีรีเขตร (น้องฟรังก์) รร.สารสาสน์วิเทศราชพฤกษ์ (สาขาบางเขน)
    10. ด.ญ.พิชชาพร ไพจิตร (น้องนก) รร.แย้มสอาด รังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้อง MEP สอบได้ 5คน (สอบผ่านข้อเขียนรอบแรก)
    1. ด.ญ.เกณิกา อินประเสริฐ (น้องปอย) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ญ.เพลินตา  จันทร์คติ (น้องใบเตย) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน) 
    3. ด.ช.อัยวัตน์ ลิขิตโสตถิวงศ์ (น้องอัยย์) รร.ทับทอง (สาขาบางเขน) 
    4. ด.ญ. ณิชารัศม์ อมรเสรีโรจน์ (น้องบุ๊ค) รร.ศิริวัฒน์วิทยา (สาขาบางเขน)
    5. ด.ช.ธนบดี มณีเนตร (น้องใบหม่อน) รร.เซนต์ดอมินิก (สาขาบางเขน)
  3. ห้องสามัญ สอบได้ 11คน
    1. ด.ญ.ณัฐวดี แป้นขำพันธ์ (น้องมายด์) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.นฤพร พวงสมบัติ (น้องออย) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.ไอริน เนียมหมวด (น้องจูน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน) 
    4. ด.ญ.นงนภัส ภูแม่นเขียน (น้องนิ้ง) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    5. ด.ช.พีรวิชญ์ หนูประสิทธิ์ (น้องปอเช่) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    6. ด.ญ.ปัทมาพร ฉาไธสง (น้องแมงปอ) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    7. ด.ช.กษิดิศ ภูคา (น้องเหนือ) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    8. ด.ช.อนุศาต เต็งไตรสรณ์ (น้องต้นกล้า) รร.บ้านปรางค์ (สาขาบางเขน)
    9. ด.ญ.นิรมล แก้วตะพาน (น้องเอิน) รร.อนุสรณ์ศุภมาส (สาขาบางเขน)
    10. ด.ช. ธนกร กรนภารัตน์ (น้องตัง) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    11. ด.ญ.วริศรา ขาวสง่า (น้องวิว) รร. เพชราวุธ (สาขาบางเขน)

4.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสตรีวิทยา๒  สอบได้ 35คน 

  1. ห้อง Gifted คณิต-วิทย์ สอบได้ 3คน (สอบผ่านข้อเขียนรอบแรก)
    1. สอบได้ที่ 1 ได้ 154.6 คะแนน /เต็ม 200 ด.ญ.กำแพงแก้ว กอรี (น้องแตงไทย) รร.ถนอมพิศวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ช ภูรี แพงมา (น้องเพชร) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาลาดพร้าว)
    3. ด.ญ.วรัชยา จิรฐิติวงศ์ (น้องไนซ์) รร.โชคชัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้อง EP สอบได้ 15คน (สอบผ่านข้อเขียนรอบแรก)
    1. สอบได้ที่ 1 ได้ 150.5 คะแนน /เต็ม 200 ด.ญ.พิรญาณ์  จาติเสถียร (น้องไหม) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. สอบได้ที่ 2 ได้ 147.5 คะแนน /เต็ม 200 ด.ญ.บงกช  เลิศลอย (น้องออม) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.กานต์พิชชา  วิรติกุล (น้องเมย์) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. ด.ญ.จรสสรวง ภูชฎาภิรมย์ (น้องแพง) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    5. ด.ช. ภูรินท์ รุ่งวิชานิวัฒน์ (น้องภูรินทร์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    6. ด.ญ. ธัญญภรณ์ ยศทะแสน (น้องปุยฝ้าย) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    7. ด.ช.นนน  บัวเพชร (น้องเกทเตอร์) รร.โชคชัยลาดพร้าว (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    8. ด.ญ.อัณณรัตน์ ลิ้มนันท์ศิลป์ (น้องแสตมป์) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    9. ด.ญ.ศรัญฎา ถนอมวาจามั่น (น้องทราย) รร.โชคชัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    10. ด.ช.ณเอก ชินพัฒนาการ (น้องฮิลล์) รร.อุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    11. ด.ญ. รัฐพร เยาวมาลี (น้องใบหม่อน) รร.โสมาภา ( นวมินทร์ ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    12. ด.ช.รวยลาภ  จตุรงค์เสรีกุล (น้องยิ้มยิ้ม) รร.วนิษา (สาขาบางเขน)
    13. ด.ญ.ธนภรณ์ ธัญญะเจริญ (น้องมีน) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    14. ด.ญ. ภาวรินทร์ คูหา (น้องรุ้ง) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    15. ด.ญ.ศุภิสรา ยาพันธ์ (น้องน้ำว้า) รร.พระมารดานิจจานุเคาระห์ (สาขาลาดพร้าว)
  3. ห้องสามัญ สอบได้ 17 คน
    1. ด.ช.กฤตภาส จุฑาเทพ (น้องอาร์ม) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ. ภาวรินทร์ คูหา (น้องรุ้ง) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.ภัทรวดี บุญนิตย์ (น้องมายด์) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    4. ด.ญ.ณัฐกมล ภูชาญ (น้องมายด์) รร.อุดมศึกษา (สาขาลาดพร้าว)
    5. ด.ช.ปราชญ์ ลี้กำจร ( น้องป่าฝน) รร.พิบูลอุปถัมภ์ (สาขาลาดพร้าว)
    6. ด.ช.นนน  บัวเพชร (น้องเกทเตอร์) รร.โชคชัยลาดพร้าว (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    7. ด.ญ.กัญแพรวี พงษ์แจ่มจิรกุล (น้องเฌอ) รร.สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    8. ด.ช.จิรัฎฐ์ คล่องศิริเวช (น้องจีน) รร.โชคชัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  
    9. ด.ญ.ธัญธิตา สุขพงษ์ (น้องแองจี้) รร.โชคชัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    10. ด.ญ.นลินภัสร์ ภูวสินชัยนนท์ (น้องโชตี้) รร.สตรีวรนาถบางเขน (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    11. ด.ญ.ชนิสรา สมชิต (น้องเจ) รร.อรรถมิตร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    12. ด.ญ.อภิศราภรณ์ ไทรทองธนาพันธ์ (น้องเจนนี่) รร.ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    13. ด.ญ. รัฐพร เยาวมาลี (น้องใบหม่อน) รร.โสมาภา(นวมินทร์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    14. ด.ญ.จิดาภา เกษแม่นกิจ (น้องมะปิ่น) รร.วัฒนาวิทยาลัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    15. ด.ญ.สิรภัทร หมวดทอง (น้องมิ้น) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    16. ด.ญ. ธัญญภรณ์ ยศทะแสน (น้องปุยฝ้าย) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    17. ด.ช.ณัชนันท์ ธรรมเจริญ (น้องกันต์) รร.โสมาภานุสรณ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

5.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสวนกุหลาบรังสิต  สอบได้ 13คน 

  1. ห้อง Gifted GEP สอบได้ 5คน
    1. ด.ช.ฐากูร  เจริญทรัพย์ (น้องพัตเตอร์) รร.โชคชัยครูเกียว (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.ภคมล  โอสุวรรณรัตน์ (น้องพรีม) รร.โชคชัยรังสิต (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ. พุทธิดา หุ่นแก้ว (น้องลีน่า) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาบางเขน)
    4. ด.ช.สราวุธ สุราวุธ (น้องกอล์ฟ) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาบางเขน)
    5. ด.ช.กายกาญจน์ จันทรวงศ์ไพศาล (น้องกาย) รร.แย้มสอาดรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้อง EP สอบได้ 5คน
    1. ด.ญ. อมันดา ภู่อินทร์ (น้องฟ้า) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี (สาขาบางเขน)
    2. ด.ช.ธรรมธัช ภู่สวัสดิ์รัตนา (น้องตรอง) รร.สารสาสน์วิเทศคลองหลวง (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.หรรษา จันทร์หอม (น้องจ๊ะจ๊า) รร.โชคชัยรังสิต (สาขาบางเขน)
    4. ด.ช.พณพจน์ สุริเยนทรากร (น้องภูมิ) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    5. ด.ญ.พิลาสิณี เสียงเสนาะ (น้องยี่หวา) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  3. ห้องสามัญ สอบได้ 3คน
    1. ด.ญ.กนิษฐชนก จันทร์แย้ม (น้องกวาง) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.กนิษฐ์ชนุตร์ จันทร์แย้ม (น้องแก้ม) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.ภิรกร ธนาจิตติสกุล (น้องคิง) รร.แย้มสอาดรังสิต (สาขาบางเขน)

6.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสาธิตวัดพระศรี บางเขน รอบสอบจริง ปี2557 สอบได้ 21คน

  1. สอบได้ที่ 5 ด.ช.อรรฆราชัย โกวิทยานันต์ (น้องปั้น) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
  2. สอบได้ที่ 16 ด.ญ.จินต์ศุจี มณฑิราลัยพร (น้องเอมิ) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
  3. สอบได้ที่ 18 ด.ญ.พิรญาณ์ จาติเสถียร (น้องไหม) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  4. สอบได้ที่ 38 ด.ญ.กานต์พิชชา วิรติกุล (น้องเมย์) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  5. สอบได้ที่ 40 ด.ญ.บงกช เลิศลอย (น้องออม) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
  6. สอบได้ที่ 41 ด.ช. กฤษฏิ์ ณ หนองคาย (น้องตั้งต้น) รร.ปิยะพงษ์วิทยา (สาขาบางเขน)
  7. สอบได้ที่ 42 ด.ญ. สุพิชญา รอบรู้ (น้องแนทตี้) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
  8. สอบได้ที่ 61 ด.ญ.ณิชากร เกตุสวัสดิ์ (น้องแบม) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  9. สอบได้ที่ 62 ด.ช.ศุภกร บัณฑราภิวัฒน์ (น้องนล) รร.สารสาสน์วิเทศบางบัวทอง (สาขาบางเขน)
  10. สอบได้ที่ 72 ด.ช.กล้า รังผึ้ง (น้องกล้า) รร.อมาตยกุล (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  11. สอบได้ที่ 77 ด.ญ.สิตานัน เนียมหมวด (น้องปิ่น) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาบางเขน)
  12. สอบได้ที่ 87 ด.ช.ธนาพล อุตราภรณ์ (น้องเซน ) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
  13. สอบได้ที่ 98 ด.ญ.เสาวลักษณ์ กานต์ธนธรรม (น้องไอโกะ) รร.นิเวศน์วารินทร์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  14. สอบได้ที่ 99 ด.ช.สราวุธ สุราวุธ (น้องกอล์ฟ) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาบางเขน)
  15. สอบได้ที่ 109 ด.ญ.กชมล ทรงตั้งสันติกุล (น้องกอหญ้า) โรงเรียนแย้มสอาดรังสิต (สาขาบางเขน)
  16. สอบได้ที่ 115 ด.ญ.ธัญวรัตน์ พงษ์ประเสริฐ (น้องเพลง) รร.แย้มสะอาดรังสิต  (สาขาบางเขน)
  17. สอบได้ที่ 130 ด.ญ.อวัศยา วิริยะวิทย์ (น้องจุ๊จิ๊) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาบางเขน)
  18. สอบได้ที่ 141 ด.ช.ฐานวัฒน์ ผู้อยู่สุข (น้องต้นกล้า) รร.วนิษา (สาขาบางเขน)
  19. สอบได้ที่ 169 ด.ช.จิรัจ แจ่มใส (น้องพีท) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
  20. ด.ญ.ดลพร ธรรมการุณย์ (น้องมิ้ม) รร.ชลประทานวิทยา (สาขาบางเขน)
  21. ด.ญ.พลอยชมพู หงศุภรักษ์ (น้องภู-ภู) รร.อรรถมิตร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

7.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย  ปี2557 สอบได้ 9คน

  1. ห้อง EP สอบได้ 4คน
    1. สอบได้ที่ 1 ด.ญ.ณภัทร  วัฒนวารุณ (น้องครีม) รร.โชคชัยลาดพร้าว (สาขาบางเขน)
    2. สอบได้ที่ 15 ด.ช.ธนาพล อุตราภรณ์ (น้องเซน ) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    3. สอบได้ที่ 19 ด.ญ.ธนพร  บุญญะพานิชสกุล (น้องดรีม) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    4. สอบได้ที่ 21 ด.ญ. สุพิชญา รอบรู้ (น้องแนทตี้) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
  2. ห้อง Gifted วิทย์ ESC  สอบได้ 1คน
    1. สอบได้ที่ 14 ด.ช.ภวัต สถาพรพิริยะเดช (น้องพบ) รร.ปัญจทรัพย์ (สาขาบางเขน)
  3. ห้องสามัญ สอบได้ 4คน
    1. สอบได้ที่ 35 ด.ช. พร้อมภูมิ สารมานิตย์ (น้องภูมิ) รร.อนุบาลสามเสน (สาขาบางเขน)
    2. สอบได้ที่ 60 ด.ญ.ชัญญาภัสส์ รอดอนันต์ (น้องโอปอล) รร.สารสาสน์วิเทศราชพฤกษ์ (สาขาบางเขน)
    3. สอบได้ที่ 70 ด.ช.ภานุพงศ์ ทัศนา (น้องกอล์ฟ) รร.ปัญจทรัพย์ (สาขาลาดพร้าว) 
    4. สอบได้ที่ 93 ด.ญ.สิรินดา ทองบรรจบ (น้องน้ำหวาน) รร.แม่พระฟาติมา (สาขาบางเขน)

8.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ (บด2)  ปี2557 สอบได้ 31คน

  1. ห้อง Gifted คณิต-วิทย์  สอบได้ 3คน
    1. สอบได้ที่ 4 ด.ช.ปฏิภาณ เกิดหนุนวงศ์ (น้องโอเว่น) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ญ.ชญาน์นันท์ หวังศิริวัฒนา (น้องแพร) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. ด.ญ.ธนสร สุวรรณฉาย (น้องไข่มุก) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้อง EP สอบได้ 13คน
    1. สอบได้ที่ 4 ด.ญ.มัชฌิมา ม่วงสวย (น้องฝัน) รร.โสมาภาพัฒนา 4 (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. สอบได้ที่ 8 ด.ญ.ณัฐพร ชปิลเลส (น้องนีน่า) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.ปุณวรุตม์ นิธิรักษ์เจริญ (น้องบูมบูม) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาบางเขน)
    4. ด.ญ.พิมพ์พิชชา วัฒนาพงษากุล (น้องพิมพ์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาบางเขน)
    5. ด.ช.พีระวิทย์ โรจน์สุวรรณ (น้องเต้) รร.โสมาภาพัฒนา (สาขาบางเขน)
    6. ด.ช.อุกฤษฏ์ รัตนผล (น้องปาย) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    7. ด.ญ.ณปภัช  วรรณภิรมย์ (น้องก้อย) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    8. ด.ช.คริษฐ์  ไชยสุโพธิ์ (น้องเท้ม) รร.อัสสัมชัม (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    9. ด.ญ.ชมพูนุช สังขละเจดีย์ชัย (น้องเชอรี่) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    10. ด.ช. ธัชนนท์ แก้วทอง (น้องไอซ์) รร.โสมาภา(นวมินทร์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    11. ด.ญ.เพ็ญพิชชา ตรีทิพย์ (น้องมุก) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    12. ด.ญ.ณัฐรดา ภิญโญวุฒิกุล (น้องแพร ) รร.โสมาภา(นวมินทร์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    13. ด.ญ.นงนภัส ธีระจรุงเกียรติ (น้องควีน) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  3. ห้องสามัญ สอบได้ 15คน
    1. ด.ญ.ธนัชพร  หวดสันเทียะ (น้องนัช) รร.จินดาบำรุง (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ญ.สกลณภัทร มั่นสินธร (น้องเจ้นท์) รร.ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. ด.ญ.ณัฎฐนิช  วิรุฬห์วชิระ (น้องเขียวหวาน) รร.วัฒนาวิทยาลัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. ด.ญ.ศุภนิตา โชติพรหม (น้องเอิร์ท) รร.แม่พระฟาติมา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    5. ด.ญ.นันท์นภัส ท้วงพิทักษ์ (น้องยา) รร.คลองลำเจียก (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    6. ด.ญ.กันติชา กายสิทธิ์ (น้องใบตอง) รร.ขุมทองวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    7. ด.ญ.สมพร พิมพ์พิศคนึง (น้องมิ้น) รร.โสมาภา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   
    8. ด.ญ.วรัญญา กองมณี (น้องพลอย) รร.เบญจมินทร์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    9. ด.ญ.สุทธิดา วัยวุฒิ (น้องน้ำผึ้ง) รร.เอกบูรภา วิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    10. ด.ช.กรณ์พงษ์ นาราภัทรพิมพ์กุล (น้องยูจีน) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    11. ด.ญ.เพ็ญพิชชา ตรีทิพย์ (น้องมุก) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    12. ด.ญ.แพรวพรรณ นครขวาง (น้องแพรว) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    13. ด.ช.ชิณท์ณภัทร ท่าดีสม (น้องโอม) รร.แย้มจาดวิชชานุสรณ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    14. ด.ญ.ภัทรานิษฐ์ ปานถาวร (น้องกิ๊ฟ) รร.สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    15. ด.ช.ภูมิปิติ เกษโรจน์ (น้องภูมิ) รร.สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

9.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนหอวัง ลาดพร้าว  ปี2557 สอบได้ 44คน

  1. ห้อง Gifted คณิต-วิทย์  สอบได้ 12คน
    1. ด.ญ. สรวรรณ ติระตระกูลวิชยา (น้องเฟิร์น) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    2. ด.ช.พฤกษ์ อ่วมเทศ (น้องวิว) รร.เซนต์ดอมินิก (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.ภูริพงศ์ ประเสริฐสุข (น้องภีม) โรงเรียนโชคชัยรังสิต) (สาขาบางเขน)
    4. ด.ญ.รมิดา เรียงรอด (น้องโบนัส) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    5. ด.ญ.ชัญญาภัสส์ รอดอนันต์ (น้องโอปอล) รร.สารสาสน์วิเทศราชพฤกษ์ (สาขาบางเขน)
    6. ด.ช. กฤษฏิ์ ณ หนองคาย (น้องตั้งต้น) รร.ปิยะพงษ์วิทยา (สาขาบางเขน)
    7. ด.ญ.ดลพร ธรรมการุณย์ (น้องมิ้ม) รร.ชลประทานวิทยา (สาขาบางเขน)
    8. ด.ช.ภาณุพงศ์ พอดี (น้องต้นน้ำ) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    9. ด.ช.ณภัทร พัชโรภาสวงศ์ (น้องอังปอ) รร.เซนต์ฟรัง (สาขาบางเขน)
    10. ด.ญ.สิรินดา ทองบรรจบ (น้องน้ำหวาน) รร.แม่พระฟาติมา (สาขาบางเขน)
    11. ด.ญ.นลินรัตน์ อินต๊ะเสน (น้องข้าวตัง) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    12. ด.ญ.พลอยชมพู หงศุภรักษ์ (น้องภู-ภู) รร.อรรถมิตร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้อง EP สอบได้ 1คน
    1. ด.ช.โชติวิทย์ อินทร์งาม (น้องมาวิน) รร.สารสาทน์วิเทศรังสิต (สาขาบางเขน) ห้อง KIng 1/13
  3. ห้องสามัญ สอบได้ 31คน
    1. ด.ญ. กิรณา ประถมรัตน์ (น้องเเก้ม) รร.ไผทอุดมศีกษา (สาขาบางเขน) 
    2. ด.ญ.ณัฐนรี  ชาญธนเวทย์ (น้องอิ่ม) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน) 
    3. ด.ญ.สุชัญญา  โชติพุทธิกุล (น้องอาย) รร.วัฒนาวิทยาลัย (สาขาบางเขน)
    4. ด.ช.ธนชาต  บูรพามงคลชัย (น้องลุค) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน) 
    5. ด.ช.อัครวัฒน์ รัตนสมิทธิ์ (น้องเพชร) รร.สารสาสน์วิเทศดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    6. ด.ช.พีระวิชญ์ พันธุ์พาณิชย์ (น้องดี) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน) 
    7. ด.ญ. พิมพ์นารา มณีนาค (น้องแอ๊นท์) รร.ปัญจทรัพย์ (สาขาบางเขน) 
    8. ด.ช.อาชวิน อินทมี (น้องอุ่น) รร.สตรีวรนาถบางเขน (สาขาบางเขน) 
    9. ด.ช.กิตติภณ ฤชาคณิต (น้องเก้า) รร.ไผทอุดมศีกษา (สาขาบางเขน) 
    10. ด.ช.กิตติภพ ฤชาคณิต (น้องเก่ง) รร.ไผทอุดมศีกษา (สาขาบางเขน) 
    11. ด.ญ.ภาวิดา งามเกียรติขจร (น้องฟ้า) รร.ไผทอุดมศีกษา (สาขาบางเขน)
    12. ด.ช.ชวัลวิทย์ จึงวิทย์ถาวร (น้องดิว) รร.ปัญจทรัพย์ (สาขาบางเขน)
    13. ด.ญ.ธารีญา พฤฒิธรรมกูล (น้องจี) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน) 
    14. ด.ญ.ธัญญพัทธ์ จิรวัฒน์ปัญญกุล (น้องป้อน) รร.บริบูรณ์ศิลป์ (สาขาบางเขน) 
    15. ด.ญ.โชติกานต์ อนันต์ (น้องแบม แบม) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน) 
    16. ด.ช.โชติวิทย์ อินทร์งาม (น้องมาวิน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาบางเขน) 
    17. ด.ญ.ณัฐกฤตา เหลืองอ่อน (น้องลูกนัท) รร.แย้มสอาดรังสิต (สาขาบางเขน) 
    18. ด.ญ.แพรวา อนันตเสถ (น้องพิม) รร.ไผทอุดมศีกษา (สาขาบางเขน)
    19. ด.ช.พีรวิชญ์  แดงลิ่ม (น้องกันต์) รร.ไผทอุดมศีกษา (สาขาบางเขน)
    20. ด.ญ.อภิสรา พงศ์วิทยเวคิน (น้องนาเดีย) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาบางเขน)
    21. ด.ช.กันตภณ  จริโมภาส (น้องเจ้าคุณ) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน) 
    22. ด.ญ.ภัทรนิษฐ์ เด็ดแก้ว (น้องต้นข้าว) รร.อนุบาลสามเสน (สาขาบางเขน)
    23. ด.ญ.ปาณิสรา หาญธนบูรณ์  (น้องเฟม) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน) 
    24. ด.ช.ภูมิพัฒน์ พราหมทัศ (น้องไตเติ้ล) รร.ถนอมพิศวิทยา (สาขาลาดพร้าว)
    25. ด.ญ.กณิกนันท์ วรรณศรี (น้องเฟรช) รร.สาธิตรามคำแหง (สาขาลาดพร้าว)
    26. ด.ช.ภาวดล วราฤทธิ์ (น้องชาย) รร.อรรถมิตร (สาขาลาดพร้าว)   
    27. ด.ญ.ช่อผกา  โสมภีร์ (น้องมะปราง) รร.ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    28. ด.ช.ธนกร สุขสวัสดิ์ (น้องมีน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    29. ด.ญ.ธรรมิกา สุวรรณสิทธิ์ (น้องปัน) รร.เตรียมบัณฑิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    30. ด.ญ กรกนก โกศลสมบัติ (น้องพลอย) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    31. ด.ญ.วริศรา สุจริตวรางกูร (น้องนิว) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

10.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี  ปี2557 สอบได้ 5คน

  1. ห้องความเป็นเลิศทางปัญญาคณิต-อังกฤษ  สอบได้ 5คน
    1. ด.ช. จิรายุส ไม้พันธุ์ (น้องจีเตอร์) รร.เซนต์โยเซฟเมืองเอก (สาขาบางเขน)
    2. ด.ช.กันต์ธร  ลิบวาณิชย์ (น้องทาม) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.สุพิชชา  ธีรนิติกุล (น้องแก้ม) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ (สาขาบางเขน)
    4. ด.ญ.วีร์สุดา แช่มตระกูล (น้องเนส) รร.วัดดอนเมือง (ทหารอากาศอุทิศ) (สาขาบางเขน)
    5. ด.ช.ปิติภัทร วลัยพัชรา (น้องไฟท์) รร.พิชญศึกษา (สาขาบางเขน)

11.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า  ปี2557 สอบได้ 8คน

  1. ห้อง Gifted คณิต-วิทย์  สอบได้ 4คน
    1. ด.ญ.กานติชนน์ ธรรมกุล (น้องยาหยี) รร.แย้มสอาดรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ญ.วริศรา สุทัศนทรวง (น้องปิ่น) รร.สารสาสน์วิเทศมีนบุรี (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. ด.ช.ณัฐนันท์ พุ่มพวง (น้องนัท) รร.อนันตา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. ด.ช กรชาญ สุวรรณวานิชกุล (น้องกร) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    5. ด.ญ นันท์ชพร เพชรพงค์ (น้องไชน่า) รร.ขุมทองวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้องสามัญ สอบได้ 3คน
    1. ด.ญ.พิรยา ศรีสุบาล (น้องแป้ง) รร.มีนบุรีศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. สอบได้ที่ 80 ด.ช.ภูริช มัทนวีรพงศ์ (น้องชิน) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. สอบได้ที่ 119 ด.ญ.ศศิธร ระโหฐาน (น้องศศิ) รร.ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 

12.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า  ปี2557 สอบได้ 9คน

  1. ห้อง EP  สอบได้ 4คน
    1. ด.ช.เศรษฐวัฒน์  สายบาง (น้องไอซ์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ช.ปวริศ ยูตะ คาไซ (น้องยูตะ) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. ด.ญ.นลิน เอกวงศ์สกุล (น้องออม) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. ด.ญ.ศิรพิชชา เศวตนันท์ (น้องชมพู่) รร.โสมาภานุสรณ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้องสามัญ สอบได้ 5คน
    1. สอบได้ที่ 5 ด.ญ.นพิน ทวีอุดมทรัพย์ (น้องชิว) รร.สาธิตพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    2. สอบได้ที่ 30 ด.ช.ภาคภูมิ วัชรภรณ์ (น้องแบงค์) รร.เทพอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. สอบได้ที่ 80 ด.ญ.นันทนัช พุทธานนท์ (น้องพั้นซ์) รร.นรรัตน์รังสฤทธิ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    4. ด.ญ.นวินดา สิริจารุไพบูลย์ (น้องใบเฟิร์น) รร.แย้มสอาดรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    5. ด.ญ.พิมพ์นิภา วันทวี (น้องพิงค์) รร.เพ็ญสมิทธ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

13.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) (บด1)  ปี2557 สอบได้ 23คน

  1. ห้อง Gifted วิทยาศาสตร์ (สสวท)  สอบได้ 1คน
    1. สอบได้ที่ 7 ด.ช.ปุณณเมธ ศุภผล (น้องต้า) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้อง Gifted คณิตศาสตร์ (สสวท)  สอบได้ 1คน
    1. สอบได้ที่ 32 ด.ญ.จัยวาสน์ เจริญวัฒนาสุข (น้องหยิน-หยิน) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  3. ห้องสามัญ สอบได้ 21คน
    1. ด.ญ.เจลกา เจียมอาตม์ (น้องอานูฟ) รร.เซนต์โยเซฟเมืองเอก (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.พิมพ์ชนก อัมพรสุวรรณา (น้องวิว) รร.แม่พระฟาติมา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.บวรนบ สิทธิการุณ (น้องซันชาย) รร.ถนอมพิศวิทยา (สาขาลาดพร้าว) 
    4. ด.ญ.ฐานิดา พลวงศ์ตระกูล (น้องฟูล) รร.อุดมศึกษา (สาขาลาดพร้าว) 
    5. ด.ญ.อาริสา รุจิลาวัณย์ (น้องเมย์) รร.อุดมศึกษา (สาขาลาดพร้าว) 
    6. ด.ญ.ศุภาพิชญ์ ศุภเสถียร (น้องมุกกี้) รร.อุดมศึกษา (สาขาลาดพร้าว) 
    7. ด.ญ. นัทธมน เพ็งศิริ (น้องครีม) รร.นราธิปพิทยา (สาขาลาดพร้าว) 
    8. ด.ญ.จิรนันท์ นวลจันทร์ (น้องซี) รร.ถนอมพิศวิทยา (สาขาลาดพร้าว) 
    9. ด.ญ.จิราพัชร ศิริธีราเจษฎ์ (น้องพริม) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาลาดพร้าว) 
    10. ด.ญ.นภสร วิสุทธิวัฒน์ (น้องแตงกวา) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    11. ด.ช.สิรธีร์  กิตติวิทย์เชาวกุล (น้องต้นน้ำ) รร.สาธิตพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    12. ด.ช.นิธิพจน์  สืบพานิช (น้องแพททริก) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    13. ด.ช.ปฏิภาณ เกิดหนุนวงศ์ (น้องโอเว่น) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    14. สอบได้ที่ 32 ด.ญ.วริศรา สุทัศนทรวง (น้องปิ่น) รร.สารสาสน์วิเทศมีนบุรี (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    15. สอบได้ที่ 38 ด.ช.ณภัทร์ ศิลปสุวรรณ (น้องเป่าเป้ย) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    16. สอบได้ที่ 42 ด.ช.ชยุต ฤทัยธนารัตน์ (น้องนิว) รร.โสมาภา(นวมินทร์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    17. สอบได้ที่ 68 ด.ช.ภาสพงศ์ วงศ์ไชยรัตน์ (น้องโบอิ้ง) รร.ขุมทองวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) 
    18. สอบได้ที่ 102 ด.ญ.ธนัญชนก เชาวนิตย์ (น้องเกรซ) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    19. ด.ญ.จรสสรวง ภูชฎาภิรมย์ (น้องแพง) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    20. ด.ญ.ชญาน์นันท์ หวังศิริวัฒนา (น้องแพร) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    21. ด.ญ.ธนสร สุวรรณฉาย (น้องไข่มุก) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   

14.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย  ปี2557 สอบได้ 11คน

  1. ห้อง Gifted คณิต-วิทย์   สอบได้ 3คน
    1. ด.ช. กษิดิศ เสือเมือง (น้องแบงค์) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.สิตานัน เนียมหมวด (น้องปิ่น) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.ณรงค์ทัต เสน่ห์นพกุล (น้องทัต) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาบางเขน)
  2. ห้อง EP  สอบได้ 1คน
    1. ด.ญ.บัณฑิตา บุญแก้ว (น้องซี) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาบางเขน)
  3. ห้องเตรียมทหาร สอบได้ 2คน
    1. ด.ช.วิศรุต อุทัยวัณณ์ (น้องเจ) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    2. ด.ช.จิรันตน์ แก้วชมภู (น้องเพ็ชร์) รร.ผ่องสุวรรณวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  4. ห้องสามัญ สอบได้ 5คน
    1. ด.ญ.รักษิตามิล ลาภอิทธิสันต์ (น้องแบม) รร.นิเวศน์วารินทร์ (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.พิมพ์ชนก เจริญศิริ (น้องทับทิม) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.ภาคิน คชเกษตริน (น้องคิน) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาบางเขน)
    4. ด.ญ.บัณฑิตา บุญแก้ว (น้องซี) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาบางเขน)
    5. ด.ช.จิรันตน์ แก้วชมภู (น้องเพ็ชร์) รร.ผ่องสุวรรณวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

15.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียน สายปัญญารังสิต  ปี2557 สอบได้ 9คน

  1. ห้อง Gifted คณิต-วิทย์   สอบได้ 3คน
    1. ด.ช.ณัฐนนท์ เทพประดิษฐ์ (น้องกาย) รร.อุดมศึกษา (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.ปณิตา เชาว์แก้ววิธ (น้องจ้า) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.พาณิภัค แสงสุวรรณ (น้องว่าน) รร.แย้มสอาดรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้อง MEP   สอบได้ 4คน
    1. ด.ญ.ณัฐนรี  ชาญธนเวทย์ (น้องอิ่ม) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.วรดา ตระกูลขจรศักดิ์ (น้องจินนี่) รร.เตรียมบัณฑิต (สาขาบางเขน)
    3. ด.ญ.อรวรา รัตนปทุมวงศ์ (น้องแพรว) รร.เซนต์โยเซฟเมืองเอก (สาขาบางเขน)
    4. ด.ญ.ธรรมิกา สุวรรณสิทธิ์ (น้องปัน) รร.เตรียมบัณฑิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  3. ห้องสามัญ สอบได้ 2คน
    1.  ด.ญ.พรนัชชา  ศรีบุญเรือง (น้องเฟรชชี่) รร.พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.วรัญญา นาสิงห์ (น้องดัชมิลล์) รร.แย้มสอาดรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

16.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียน สตรีนนทบุรี  ปี2557 สอบได้ 1คน

  1. ห้อง Gifted วิทย์   สอบได้ 1คน
    1. สอบได้ที่ 1 ด.ญ. ณิชกุล จงสุข (น้องใบปอ) รร.กสิณธรเซนต์ปีเตอร์ (สาขาบางเขน)

17.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียน นวมินทรชินูทิศ บดินทรเดชา (บด3)  ปี2557 สอบได้ 8คน

  1. ห้อง Gifted วิทย์  สอบได้ 2คน
    1. ด.ช.ณธัช กมลวัทนกุล (น้องณัฐ) รร.ไผทอุดมศึกษา (สาขาลาดพร้าว)
    2. ด.ญ.ศรสวรรค์ ศศิพิพัฒนวงษ์ (น้องมั่น มั่น) รร.อุดมศึกษา (สาขาลาดพร้าว)
  2. ห้องสามัญ สอบได้ 6คน
    1. ด.ช.วรัช มายะการ (น้องเดียร์) รร.ถนอมพิศ (สาขาลาดพร้าว)
    2. ด.ญ.ธัญชนก ตันสมบูรณ์ (น้องไอซ์) รร.วัดสามัคคีธรรม (สาขาลาดพร้าว)
    3. ด.ช.ศาสตรา จันทร์วิเศษ (น้องชารีฟ) รร.อุดมศึกษา (สาขาลาดพร้าว)
    4. ด.ญ.นันวิภา หล้าสุดตา (น้องปริม) รร.ถนอมพิศ (สาขาลาดพร้าว)
    5. ด.ญ.กันตา ฟักหว่าง (น้องเมย์ ) รร.ถนอมพิศ (สาขาลาดพร้าว)
    6. ด.ญ.ณฐกมล โคตรมา (น้องเจเจ) รร.นราธิปพิทยา (สาขาลาดพร้าว)

18.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี สอบได้ 6คน 

  1. ห้องสามัญ สอบได้ 6คน
    1. ด.ช.ณัฎฐกานต์ ศรีแสง (น้องเบสท์) รร.อรรถมิตร (สาขาบางเขน)
    2. ด.ญ.สุพิชชา บำรุงเชาว์เกษม (น้องหม่อน) รร.พิชญศึกษา (สาขาบางเขน)
    3. ด.ช.ภาสวิชญ์ สังข์อารียกุล (น้องข้าวกล้อง) รร.เซนต์โยเซฟเมืองเอก (สาขาบางเขน)
    4. ด.ช.เจนวิทย์ เกษจินดาธนวัจน์ (น้องวิทย์) รร.ไกรอำนวยวิทยา (สาขาบางเขน)
    5. ด.ญ.สิรีธร  เหลืองภิรมย์ (น้องครีม) รร.อัมพรไพศาล (สาขาบางเขน)
    6. ด.ญ.สุพิชชา  ธีรนิติกุล (น้องแก้ม) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ (สาขาบางเขน)  

 19.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ  ปี2557 สอบได้ 3คน

  1. ห้อง Gifted คณิต-วิทย์ สอบได้ 1คน
    1. ด.ช.ภูมิรพี  ว่องพัฒนากุล (น้องภูมิ) รร.สาธิตเกษตร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
  2. ห้องสามัญ สอบได้ 2คน
    1. ด.ช.ภูมิรพี  ว่องพัฒนากุล (น้องภูมิ) รร.สาธิตเกษตร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ช.วรัตถ์ชัย ปานม่วง (น้องปั้น) รร.ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

20.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียน นวมินทรชินูทิศ สตรีวิทยา๒  ปี2557 สอบได้ 4คน

  1. ห้องสามัญ สอบได้ 4คน
    1. ด.ช.กฤษฎิ์อาธิป อดุลรัตนานุวัตร (น้องเคน) รร.อินเตอร์คิด (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    2. ด.ญ.วรัทยา สุทธิญาณ (น้องแพรว) รร.บางชัน(ปลื้มวิทยานุสรณ์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    3. ด.ญ.จุฑาภัทร นันทกิจ (น้องอิ๊งค์) รร.นีรชาศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)
    4. ด.ญ.พิชญาพร ชินวัฒนกาญจน์ (น้องไนซ) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

21.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการรัชดา  ปี2557 สอบได้ 2คน

  1. ห้องสามัญ สอบได้ 2คน
    1. ด.ญ.ศุจีภรณ์ แซ่ย่าง (น้องตุ๊กตา) รร.วัดสามัคคีธรรม (สาขาลาดพร้าว)
    2. ด.ญ.วัชรีภรณ์ โต๊ะทอง (น้องออกัส) รร.พร้อมพรรณวิทยา (สาขาลาดพร้าว) 

 

ผลงานเด่น KDC ปีการศึกษา 2556

**นร.KDCสอบติด 23โรงเรียน 385คน**

** ข้อมูลจริงทุกประการ ตรวจสอบได้จาก

1)ใบสมัครเรียนKDC 2)ใบลงทะเบียนKDC 3)คะแนนสอบKDC

นักเรียนทุกคนที่มีรายชื่อเป็นนักเรียน KDC ที่เรียนกวดวิชา

  • คอร์ส ป.6 ตะลุยโจทย์สอบเข้า ม.1 5วิชา ชุด1/5, 2/5, 3/5, 4/5 (คณิตศาสตร์และการตีโจทย์, วิทย์, อังกฤษ, ภาษาไทยและมิติสัมพันธ์, สังคมศึกษาและความรู้รอบตัว)
  • คอร์ส ป.6 สอบเข้า ม.1 ห้องเรียนพิเศษ (Gifted/EP) ชุด1/4, 2/4, 3/4, 4/4 (คณิตศาสตร์และการตีโจทย์, วิทย์, อังกฤษ)

1.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย รอบแรก(สอบคณิตศาสตร์/วิทยาศาสตร์) ปี2556 สอบได้ 12คน คลิกไฟล์ประกาศ Chulaporn.pdf

  1. ด.ช. กันตศรณ์ โลหิตหาญ (น้องโบกี้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภา2.
  2. ด.ช. จิรวัฒน์ กุสลางกูรวัฒน์ (น้องต้น) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.กสิณธรเซนต์ปีเตอร์.
  3. ด.ช. ธนภัทร ยังพัธนา (น้องเพชร) (สาขาหลักสี่ บางเขน ) รร.อุดมศึกษา.
  4. ด.ช. ร่มธรรม ตั้งสุนันท์ธรรม (น้องริว) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
  5. ด.ช. สรวิชญ์ เที่ยงน้อย (น้องวิน) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.พิชญศึกษา.
  6. ด.ญ. เขมอักษร นิ่มเย็น (น้องเขม) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.ประถมศึกษาธรรมศาสตร์.
  7. ด.ญ. ฐานิดา เกษวิเศษ (น้องตอง) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง.
  8. ด.ญ. นภกานต์ ทัศคร (น้องไลอ้อน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
  9. ด.ญ. ปุณฑริก ทยาวิทิต (น้องแป้งร่ำ) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี.
  10. ด.ญ. ปุณยพร อภิธนวิทย์ (น้องจ๋าย) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
  11. ด.ญ. พิชญธิดา จันทาโท (น้องมิ้นท์) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
  12. ด.ญ. เอมมิกา เงินพจน์ด้วง (น้องครีม) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.ซอยแอนเนกซ์.

2.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสาธิตวัดพระศรี สอบได้ 32คน.

  1. รอบโครงการพิเศษ ปี2556 สอบได้ 2คน (ทั้งหมด 31คน) คลิกไฟล์ประกาศ m1-special.pdf
    1. สอบได้ที่ 3 ด.ญ. บุณยาพร ธาตวากร (น้องพิณ) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.ทับทอง.
    2. สอบได้ที่ 9 ด.ญ. ธัญญสรณ์ จันทร์จุฬาลักษณ์ (น้องธัญญ่า) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย.
  2. รอบสอบจริง คลิกประกาศผลสอบ IN-M1-56.pdf ตัวจริงและสำรอง.
    1. สอบได้ที่ 2 ด.ช. ฐนพงศ์ สมมาตร (น้องเน็ท) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    2. สอบได้ที่ 6 ด.ช. รุจ ด่านศรีบูรณ์ (น้องมาร์ค) (สาขาลาดพร้าว) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    3. สอบได้ที่ 12 ด.ช. ปัณณ์ วีรกิตติ (น้องปัณณ์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    4. สอบได้ที่ 16 ด.ญ. สโรชา เดชะคำภู (น้องดรีม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    5. สอบได้ที่ 37 ด.ญ. เกวลิน เพคยางกูร (น้องเบสท์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    6. สอบได้ที่ 45 ด.ญ. สิรดา ชัยสวัสดิ์ (น้องกิฟท์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์.
    7. สอบได้ที่ 46 ด.ญ. ณัฐธยาน์ บู่คำ (น้องน้ำน่าน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    8. สอบได้ที่ 47 ด.ช. เชาวลิต กรีโภค (น้องบุ๊ค) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    9. สอบได้ที่ 58 ด.ญ. ณิชกานต์ บรรจงศิริ (น้องมิ้นต์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    10. ด.ช. กษม ชาญสุวรรณ (น้องภูเก็ต) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    11. ด.ช. ปิยังกูร แก้วหัวไทร (น้องซูบารุ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    12. ด.ช. มนพัฒน์ มะโนทัย (น้องแพท) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    13. ด.ช. วสวัตติ์ ชัมพูนทะ (น้องเกม)  (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    14. ด.ญ. กัญญ์วรา ภู่วนิชย์ (น้องการ์ตูน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เพชราวุธวิทยา.  
    15. ด.ญ. กันต์ฤทัย ทัตติยพงศ์ (น้องหวาน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อรรถมิตร.
    16. ด.ญ. จณิสตา เหรียญมหาสาร (น้องเพ้นท์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เลิศหล้า ถนนเกษตร-นวมินทร์.
    17. ด.ญ. ตวิษา อุดมทองดี (น้องอร) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม.
    18. ด.ญ. ปภาอร ล้ำเลิศ (น้องเขม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ประชานิเวศน์.
    19. ด.ญ. ปุณยพร อภิธนวิทย์ (น้องจ๋าย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    20. ด.ญ. พิมพ์ชนก เขียวโสภา (น้องมายด์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    21. ด.ญ. พิมพ์ชนก เค้าภูไทย (น้องรุ่ง) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อรรถมิตร.
    22. ด.ญ. พุทธธิดา ทัศนียกุล (น้องเน็ก) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อมาตยกุล.
    23. ด.ช. ปริชญ์ มั่นสัมฤทธิ์ (น้องไตเติ้ล) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    24. ด.ช. ปริญญ์ สิริชูทรัพย์ (น้องขิง) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ธัญวิทย์.
    25. ด.ญ. คุณิตา โสภณธนารักษ์ (น้องจีน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อรรถมิตร.
    26. ด.ญ. ณิชาภัทร ปิยะสรรเพชญ์ (น้องหลิง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัยรังสิต.
    27. ด.ญ. บุลพร เลิศศักดิ์วิมาน (น้องแตงโม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    28. ด.ญ. ปรายฟ้า ขันธหิรัญ (น้องฟ้า) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    29. ด.ญ. พิชญ์สินี รอดประเสริฐ (น้องอี๊ฟ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย.
    30. ด.ญ. วรรณวนัช กรีสุระเดช (น้องลูกนัช) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา. 

3.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสตรีวิทยา2 สอบได้ 67คน.

  1. EP (English Program) ผ่านรอบข้อเขียน 5วิชา.
    1. ด.ช. กันต์ อัครชัย (น้องกันต์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พญาไท
    2. ด.ช. ชินธันย์ หิรัญวิศิษฏ์ (น้องไฟท์เตอร์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัยรังสิต
    3. ด.ช. นราวิชญ์ กิตติจิรายุ (น้องปอนด์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เลิศหล้า เกษตร-นวมินทร์.
    4. ด.ช. ฝันดล โลหณุต (น้องน้ำเพชร) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เลิศหล้า เกษตร-นวมินทร์.
    5. ด.ช. พลภัฎ เจียมประเสริฐ (น้องพัตเตอร์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัย ลาดพร้าว.
    6. ด.ช. รติ อภิรัชชัยกุล (น้องภู) (สาขาลาดพร้าว) รร.ปัญจทรัพย์.
    7. ด.ช. วรัตม์ กุลกิจกำจร (น้องกอล์ฟ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เซนต์ดอมินิก.
    8. ด.ช. ศิวัช บุญมี (น้องต้นหนาว) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ประถมโชคชัย.
    9. ด.ญ. กรัสวัน ลิขิตชัยวรรณ (น้องไนซ์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่.
    10. ด.ญ. เกวลิน เพคยางกูร (น้องเบสท์) (สาขาหลักสี่บางเขน รร.ไผทอุดมศึกษา.
    11. ด.ญ. จณิสตา เหรียญมหาสาร (น้องเพ้นท์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์ รร.เลิศหล้า เกษตร-นวมินทร์.
    12. ด.ญ. จิรากานต์ ราชรวิวงศ์ (น้องจีน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    13. ด.ญ. ชนัณวษา คัชมาตย์ (น้องลูกหมี) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ง
    14. ด.ญ. ชุติกาญจน์ โรจน์สุธีวัฒน์ (น้องเอิร์น) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    15. ด.ญ. ณัฐจิรา จมูศรี (น้องแนตตี้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา.
    16. ด.ญ. ณัฐนรี มงคลศิลป์ (น้องเมย์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่.
    17. ด.ญ. ณิชาภัทร ปิยะสรรเพชญ์ (น้องหลิง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัยรังสิต.
    18. ด.ญ. พชรพร เกตุแก้ว (น้องพลอย) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    19. ด.ญ. พัชมณฑ์ ตันเจริญ (น้องพัท) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สาธิตพัฒนา.
    20. ด.ญ. ภาณิศา เรืองฉาย (น้องตาต้า) (สาขาลาดพร้าว) รร.สารสาสน์เอกตรา.
    21. ด.ญ. วรรณวนัช กรีสุระเดช (น้องลูกนัช) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    22. ด.ญ. สิรดา ชัยสวัสดิ์ (น้องกิฟท์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์.
    23. ด.ญ. อจลญา เนตรทัศน์ (น้องเอิงเอย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
  2.  หลักสูตร Gifted คณิต/วิทย์ ผ่านรอบข้อเขียน 5วิชา.
    1. ด.ช. ภูตะวัน คงฉิม (น้องหมีพูห์) (สาขาลาดพร้าว) รร.เพชรถนอม.
    2. ด.ญ. นภกานต์ ทัศคร (น้องไลอ้อน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
    3. ด.ญ. เมลิสา เรืองอุดมโชคชัย (น้องมิ้นท์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปิยะพงษ์.
    4. ด.ญ. ศวิตา คล่องดี (น้องหลิว) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัย ลาดพร้าว.
    5. ด.ญ. สุพิชฌาย์ อ้นคง (น้องอ๋อม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
  3. หลักสูตรสามัญ.
    1. ด.ช. ปรินทร์ ขัดเงางาม (น้องโอ๊ค) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม.
    2. ด.ช. ฝันดล โลหณุต (น้องน้ำเพชร)  (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เลิศหล้า.
    3. ด.ช. ภูตะวัน คงฉิม (น้องหมีพูห์) (สาขาลาดพร้าว) รร.เพชรถนอม.
    4. ด.ช. รติ อภิรัชชัยกุล (น้องภู) (สาขาลาดพร้าว) รร.ปัญจทรัพย์.
    5. ด.ช. วรัตม์ กุลกิจกำจร (น้องกอล์ฟ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เซนต์ดอมินิก.
    6. ด.ช. ศิวัช บุญมี (น้องต้นหนาว) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ประถมโชคชัย.
    7. ด.ช. สโรช ตติยถาวรกุล (น้องบุ๊ค) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.โชคชัยลาดพร้าว.
    8. ด.ช. หฤษฎ์ ยุบล (น้องเรียว) (สาขาลาดพร้าว) รร.โชคชัยครูเกียว.
    9. ด.ช. อภิชัย ม่วงใหญ่ (น้องอาตร์) (สาขาลาดพร้าว) รร.เพชรถนอม.
    10. ด.ญ. กัญญาณัฐ พุทธพล (น้องอีฟ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    11. ด.ญ. ชวิศา โชคชัยมงคลกิจ (น้องนิ้ง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
    12. ด.ญ. ชุติกาญจน์ โรจน์สุธีวัฒน์ (น้องเอิร์น) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    13. ด.ญ. ชุติกาญจน์ วิริยะเสริมสุข (น้องไข่มุก) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อมาตยกุล.
    14. ด.ญ. ชุติรดา จันทิตย์ (น้องปุยฝ้าย) (สาขาลาดพร้าว) รร.ปัญจทรัพย์.
    15. ด.ญ. โชติรส เศรษฐสิริโชติ (น้องอิ้งค์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม.
    16. ด.ญ. ญานิกา โฆษพงศา (น้องกอล์ฟ) (สาขาลาดพร้าว) รร.โสมาภา2.
    17. ด.ญ. ณัฐจิรา จมูศรี (น้องแนตตี้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา.
    18. ด.ญ. นับทอง เฉลิมชัยชวลิต (น้องออม) (สาขาลาดพร้าว) รร.เทพเสนานุสรณ์. 
    19. ด.ญ. ปพิชญา ฤทธิรงค์ (น้องมะเหมี่ยว) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.นีรชาศึกษา. 
    20. ด.ญ. ปภาพิชญ์ วงศ์เหลือง (น้องป่าน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อมาตยกุล.
    21. ด.ญ. ปวีณ์นุช สุขวรรณ (น้องแอล) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    22. ด.ญ. ปวีณ์สุดา ศิริธเนศ (น้องจิ๊ป) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    23. ด.ญ. เปมิกา คงเพ็ชร (น้องมะเฟือง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
    24. ด.ญ. พชรพร เกตุแก้ว (น้องพลอย) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    25. ด.ญ. พรฑิตา แซ่หลี่ (น้องคิตตี้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัย.
    26. ด.ญ. มนัญชยา พิบูลย์โสภณ (น้องพลอย) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม.
    27. ด.ญ. รวินันท์ นวสินธร (น้องบูม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    28. ด.ญ. ศลิษา โถปัญญา (น้องปัน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.อรรถมิตร.
    29. ด.ญ. ศศิกานต์ สงค์ประเสริฐ (น้องเบบ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พระราม๙กาญจนาภิเษก.
    30. ด.ญ. ศุภนิดา รงควิลิต (น้องฝ้าย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สายอักษร.
    31. ด.ญ. สุชานันท์ พูลใหญ่ (น้องพลอย) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัย.
    32. ด.ญ. สุพิชญา สุขแสง (น้องพริ้ม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภานุสสรณ์.
    33. ด.ญ. อัญชิสา เขียวเล็ก (น้องอัญ) (สาขาลาดพร้าว) รร.ฤทธิไกรศึกษา.
    34. ด.ญ. อัยรินทร์ ลือสายวงศ์ (น้องไหม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สันติสุขวิทยา.
    35. ด.ญ. ไอรัก จันทร์มานะเจริญ (น้องบีน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.อรรถมิตร.
    36. ด.ญ. พิชญานิน นวลน้อม (น้องพีช) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภาพัฒนา4.
    37. ด.ญ. มนัสมนต์ แก้วงามพรรณ์ (น้องไบรท์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ทรงวิทย์ศึกษา.
    38. ด.ญ. กุลิสรา สุรัตน์ (น้องนิ้ม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.อุดมศึกษา.
    39. ด.ช. ชินกฤต นารีพล (น้องกฤต) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัยรังสิต.

4.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า สอบได้ 16คน.

  1. ห้องเรียนพิเศษ Gifted คณิต/วิทย์ สอบผ่านรอบแรก ได้ 6คน.
    1. ด.ช. ณัฏฐชัย นรสารคณิศร์ (น้องเซฟ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เซนต์เทเรซา.
    2. ด.ช. นรภัทร นวนสาย (น้องฟิวส์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศมีนบุรี.
    3. ด.ช. มนพัฒน์ มะโนทัย (น้องแพท) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    4. ด.ช. ร่มธรรม ตั้งสุนันท์ธรรม (น้องริว) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    5. ด.ญ. อารียา โทช์ (น้องเบอรี่) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.อนันตา.
    6. ด.ช. ธนภัทธ พิชโยภาส (น้องนโม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา.
  2. หลักสูตรสามัญ.
    1. ด.ช. ธนดล เดโชธรรมสถิต (น้องเบนซ์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.มีนบุรีศึกษา.
    2. ด.ญ. ธัญชนก ซื่อตรงกูล (น้องมิ้นท์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภา4.
    3. ด.ญ. นิชนันท์ เดชดำรง (น้องแยม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภานุสรณ์.
    4. ด.ญ. พิมพ์ลภัส ภูมิรุจา (น้องพิมพ์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ปัญจทรัพย์.
    5. ด.ญ. ภัทรฐ์มน สุขใจมั่นคง (น้องมุก) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ทรงวิทย์ศึกษา.
    6. ด.ญ. เมธิตา ลีลากิตติโชค (น้องปันปัน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แอสคอตอินเตอร์เนชั่นแนลสคูล.
    7. ด.ญ. ณัฐยาวดี เมืองน้อย (น้องออย) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.นีรชาศึกษา.
    8. ด.ช. ปริวัฏ สิทธิราชา (น้องเต้ย) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภานุสรณ์.
    9. ด.ช. สรวิชญ์ แจ่มผล (น้องกันย์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.อนุบาลเชียงราย.
    10. ด.ญ. ณีรนุช โค้วพานิช (น้องไลท์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ทรงวิทย์ศึกษา.

5.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า สอบได้ 9คน.

  1. ห้องเรียนพิเศษ Gifted คณิต/วิทย์ สอบได้ 2คน.
    1. สอบได้ที่ 4 ด.ช. ศุภกร ปานมโนธรรม (น้องกร) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เพ็ญสมิทธ์.
    2. ด.ช. นรุตม์ชัย เรืองธนากร (น้องหยก) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เพ็ญสมิทธ์.
  2. ห้องเรียนพิเศษ EP สอบได้ 6คน.
    1. สอบได้ที่ 7 ด.ช. เผด็จ ขำเจริญ (น้องโอ๊ค) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา..
    2. สอบได้ที่ 11 ด.ช. ธนนนท์ สงวนธรรม (น้องนนท์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สาธิตพัฒนา.
    3. ด.ญ. ฐิติวรดา ธาราสวัสดิ์พิพัฒน์ (น้องมายด์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า.
    4. ด.ญ. ภควตี รุ่งเจริญ (น้องจีม) (สาขาลาดพร้าว) รร.วัฒนาวิทยาลัย.
    5. ด.ญ. ศศิภา ศักดิ์เสริมเกียรติ (น้องเพลง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สาธิต รามคำแหง.
    6. ด.ญ. อิสรีย์ เหล่านิพนธ์ (น้องมะปราง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
  3. หลักสูตรสามัญ.
    1. ด.ญ. ศศิวิมล วัชระการุณกิจ (น้องยั้น) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภาพัฒนา3.
    2. ด.ญ.พรทิพย์ จีนสุกแสง (น้องตะวัน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เซนต์เทเรซา.

6.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนหอวังลาดพร้าว สอบได้ 55คน.

  1. หลักสูตร Gifted คณิต-วิทย์
    1. ด.ช. กฤษณวิชญ์ จงสฤษดิ์ (น้องเดลต้า) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    2. ด.ช. ไชยการย์ มงคลสวัสดิ์ (น้องเดียร์) (สาขาลาดพร้าว) รร.กุหลาบวิทยา.
    3. ด.ช. ณัฐนันท์ ศุภสุข (น้องฟูจิ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.แย้มสอาด.
    4. ด.ช. อิทธิพัฒน์ รอดประดับ (น้องนนท์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อรรถมิตร.
    5. ด.ญ. กันตา มูลศรี (น้องบีม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    6. ด.ญ. เขมอักษร นิ่มเย็น (น้องเขม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ประถมศึกษาธรรมศาสตร์.
    7. ด.ญ. อัญชิสา พุทธประทานพร (น้องดรีม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.หัวหินวิทยาลัย.
    8. ด.ญ. กรวรินท์ ธนกุลจีรพัฒน์ (น้องเกรซ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แย้มสอาดรังสิต.
  2. หลักสูตรสามัญ.
    1. ด.ช. กฤติน อู่จีน (น้องกาย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สาธิตพัฒนา.
    2. ด.ช. ชยานนท์ ปันต่า (น้องเจมส์) (สาขาลาดพร้าว) รร.ประชานิเวศม์.
    3. ด.ช. ชัชชาญ พันธุ์พิทย์แพทย์ (น้องจิม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สวนอักษร.
    4. ด.ช. ชัยรัมภา จันทร์ฉาย (น้องโอห์ม) (สาขาลาดพร้าว) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม.
    5. ด.ช. ธนดล จินดา (น้องนโม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    6. ด.ช. ธีทัต เหล็กกล้า (น้องกีต้าร์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไทยนิยมสงเคราะห์.
    7. ด.ช. ปรินทร เพชรแสน (น้องปู)  (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เพชราวุธวิทยา.
    8. ด.ช. ปิลันธน์ อรุณสวัสดิ์ (น้องนาย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ประชานิเวศน์.
    9. ด.ช. ภัคพล อุเอะโนะ (น้องริว) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.แย้มสอาด.
    10. ด.ช. ภีมวัจน์ สงวนทรัพย์ (น้องภีม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ผ่องสุวรรณวิทยา.
    11. ด.ช. ภูผา ปัจตาจิตต์ (น้องเต็นท์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อมาตยกุล.
    12. ด.ช. ภูมิพัฒน์ แสงทับ (น้องเจ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เพชราวุธวิทยา.
    13. ด.ช. รัญชน์ อัครพิเชษฐ (น้องไอซ์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อรรถมิตร.
    14. ด.ช. ศักร ชมชื่น (น้องการ์ตูน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อรรถมิตร.
    15. ด.ช. ศุภณัฐ สอนประดิษฐ์ (น้องณัฐ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สตรีวรนาถบางเขน.
    16. ด.ช. สหภัทร หาญเจริญ (น้องยูเอส) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    17. ด.ญ. กฤชอร ปองเสงี่ยม (น้องมู่หลาน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี.
    18. ด.ญ. กัญญาณัฐ กุลเพิ่มทวีรัชต์ (น้องกิ่ง) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    19. ด.ญ. กุลภัสร์ ริ้วเลิศศิริกุล (น้องปาล์ม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เปรมประชาวัฒนา.
    20. ด.ญ. คุณิตา โสภณธนารักษ์ (น้องจีน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อรรถมิตร.
    21. ด.ญ. จิดาภา แซ่เจี่ย (น้องโมจิ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.บรรจบรักษ์.
    22. ด.ญ. จิดาภา ตะเพียนทอง (น้องขวัญ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    23. ด.ญ. จิรากานต์ ราชรวิวงศ์ (น้องจีน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    24. ด.ญ. ฐิติภา โชติชัชวาลย์กุล (น้องเดียร์) (สาขาลาดพร้าว) รร.ปัญจทรัพย์.
    25. ด.ญ. ณภัค เลิศวานิช (น้องเกื้อ) (สาขาลาดพร้าว) รร.แย้มสอาด.
    26. ด.ญ. ณัฐธยาน์ บู่คำ (น้องน้ำน่าน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    27. ด.ญ. ณัฐธิดา ขวัญไสวธรรม (น้องครีม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์.
    28. ด.ญ. นันทนา เพชรชื่น (น้องนิว) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ชลประทานวิทยา.
    29. ด.ญ. นับดาว จำปาปน (น้องปอ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม.
    30. ด.ญ. ปณาลี อภิธนวิทย์ (น้องโจ๋ย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    31. ด.ญ. ปวริศา กิติกาญจนา (น้องบีม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พิชญศึกษา.
    32. ด.ญ. ปุณยพร อภิธนวิทย์ (น้องจ๋าย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    33. ด.ญ. พชรชล ศรีปัญญาวิชญ์ (น้องหยก) (สาขาลาดพร้าว) รร.แย้มสอาด.
    34. ด.ญ. พิมชนก รอบรู้ (น้องพิม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปัญจทรัพย์.
    35. ด.ญ. พีรยา ชิโนทัย (น้องพิ้งค์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    36. ด.ญ. วรินทร พูลศิลป์ (น้องมายด์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ทับทอง.
    37. ด.ญ. สุเมธินี แสงสุวรรณ (น้องมะปราง) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อนุบาลสามเสน.
    38. ด.ญ. สุวิชญา สังวราภรณ์ (น้องเอม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อรรถมิตร.
    39. ด.ญ. อิศราภรณ์ ฉัตรชยานนท์ (น้องออมสิน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เพชรถนอม.
    40. ด.ญ. อุราวรินทร์ เทพวรินทร์ (น้องปาย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พระหฤทัยนนทบุรี.
    41. ด.ญ. เอมมิกา เงินพจน์ด้วง (น้องครีม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ซอยแอนเนกซ์.
    42. ด.ช.ธนธรรศ รัตนอำนวยศิริ (น้องต้นกล้า) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สวนอักษร.
    43. ด.ญ.ญานิกา อำนวยชัยวิวัฒน์ (น้องเฟิร์น) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง.
    44. ด.ญ. วิภวานี เจริญดี (น้องปาล์ม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.โชคชัยรังสิต.
    45. ด.ญ.ชุติภา ธารวุฒิพงศ์ (น้องการ์ตูน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง.
    46. ด.ช. สุทธิพงศ์ ทองหุ้ม (น้องสตางค์) (สาขาลาดพร้าว)
    47. ด.ช. ชิติพัทธ์ ปัทมะทิน (น้องเอิร์ธ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.

7.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสวนกุหลาบรังสิต สอบได้ 24คน.

  1. หลักสูตร GEP
    1. สอบได้ที่ 4 ด.ช. ปริญญ์ สิริชูทรัพย์ (น้องขิง) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี.
    2. สอบได้ที่ 26 ด.ช. ธนภัทร ยังพัธนา (น้องเพชร) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อุดมศึกษารังสิต.
    3. ด.ช. ณัฐปภพ ปุณณรัชช์ (น้องภูมิ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    4. ด.ช. ธาม ศิรินาวี (น้องธาม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    5. ด.ช. นรพล หวังดี (น้องกอล์ฟ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    6. ด.ช. ภัคพล อุเอะโนะ (น้องริว) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    7. ด.ช. ลัทธวิทย์ ชาคริตฐากูร (น้องอิงค์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    8. ด.ญ. นภัส ญาณวารี (น้องภัส) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.โชคชัยรังสิต.
    9. ด.ญ. ปรายฟ้า ขันธหิรัญ (น้องฟ้า) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แย้มสอาดรังสิต.
  2. หลักสูตร EP
    1. สอบได้ที่ 7 ด.ญ. รดาดาว อาสน์ทอง (น้องเจนนี่) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    2. ด.ญ. กนกวรรณ เจียรพันธุ์ (น้องเนย) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    3. ด.ญ. จรัสจันทร เหมไพศาลพิพัฒน์ (น้องปิ่น) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    4. ด.ญ. ปณาลี อภิธนวิทย์ (น้องโจ๋ย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    5. ด.ญ. ปุณยพร อภิธนวิทย์ (น้องจ๋าย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    6. ด.ญ. อัจจิมา จันทะสร (น้องบิ่วบิ้ว) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.แย้มสอาดรังสิต.
  3. หลักสูตรสามัญ.
    1. ด.ช. เนรมิตร สถิตยางกูร (น้องมิว) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัยรังสิต.
    2. ด.ช. พงศ์ภัค สมวี (น้องเมฆ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี.
    3. ด.ช. สิรวิชญ์ ขวัญเนตร (น้องบอส) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศคลองหลวง.
    4. ด.ญ. นภัสวรรณ นิลสม (น้องเฟิร์สท) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี.
    5. ด.ญ. รดาดาว อาสน์ทอง (น้องเจนนี่) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    6. ด.ญ. วรรณภรณ์ ชัยมงคล (น้องฟิล์ม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัยรังสิต.
    7. ด.ญ. นภสร ตุ้มเรืองศรี (น้องใบเฟิร์น) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ซอยแอนเน็กซ์(กาญจนาภิเษก2)
    8. ด.ช.แสนยากร เสียงเสนาะ (น้องยู) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
    9. ด.ญ. ณัชชา จินาพุก (น้องอั้ม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ประชานิเวศน์.

8.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย สอบได้ 13คน.

  1. หลักสูตร EP
    1. สอบได้ที่ 11 ด.ช. ปัณณ์ วีรกิตติ (น้องปัณณ์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    2. สอบได้ที่ 18 ด.ช. ปิยังกูร แก้วหัวไทร (น้องซูบารุ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    3. สอบได้ที่ 28 ด.ญ. ปุณฑริก ทยาวิทิต (น้องแป้งร่ำ) (สาขาหลักสี่ บางเขน) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี.
    4. สอบได้ที่ 42 ด.ช. แทนไท อุดชานน (น้องแทน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ประชานิเวศน์.
    5. ด.ช. ชุติพนธ์ หาญสวัสดิ์ (น้องจีฟ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง.
    6. ด.ญ. ณัฐชตา ล้อชัยเวช (น้องจิณ) (สาขาลาดพร้าว) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์.
  2. หลักสูตร Gifted คณิต-วิทย์.
    1. สอบได้ที่ 10 ด.ช. รุจ ด่านศรีบูรณ์ (น้องมาร์ค) (สาขาลาดพร้าว) รร.แย้มสอาดรังสิต.
  3. หลักสูตรสามัญ.
    1. สอบได้ที่ 13 ด.ญ. ณิชกานต์ บรรจงศิริ (น้องมิ้นต์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    2. ด.ช. ธนิก จงตระกูล (น้องปั้น) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พิชญศึกษา.
    3. ด.ญ. ฐิติชญา วงศ์บุษยมาส (น้องโจโจ้) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อนุบาลสามเสน.
    4. ด.ญ. ดลพร กรัยวิเชียร (น้องเอิง) (สาขาลาดพร้าว) รร.อรรถมิตร.
    5. ด.ญ. บุลพร เลิศศักดิ์วิมาน (น้องแตงโม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    6. ด.ช. ภูวิศา สมบูรณ์เหลือ (น้องแรก) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ไผทอุดมศึกษา.

9.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนบดินทรเดชา1 สอบได้ 39คน.

  1. หลักสูตร Gifted คณิต
    1. สอบได้ที่ 17 ด.ช. ฐนพงศ์ สมมาตร (น้องเน็ท) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    2. ด.ช. พีรทัต แก้วนา (น้องแผ่นดิสก์) (สาขาลาดพร้าว) รร.ปัญจทรัพย์.
    3. ด.ญ. พิชญธิดา จันทาโท (น้องมิ้นท์)  (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
  2.  หลักสูตร Gifted วิทย์
    1. ด.ญ. ปัณฑา เลิศภิยโยวงศ์ (น้องแซนดี้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.วัฒนาวิทยาลัย.
  3. หลักสูตรสามัญ
    1. สอบได้ที่ 10 ด.ญ. เจมิกา จิตตรัตน์เสนีย์ (น้องเจมมี่) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา.
    2. ด.ช. กันตศรณ์ โลหิตหาญ (น้องโบกี้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภา2.
    3. ด.ช. จิรเมธ ไชยสุโพธิ์ (น้องแท๊ก) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.อัสสัมชัญแผนกประถม.
    4. ด.ช. ณัฐนันท์ ศุภสุข (น้องฟูจิ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.แย้มสอาด.
    5. ด.ช. ทักษ์ดนัย โทจันทร์ (น้องสกาย) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา.
    6. ด.ช. ธนภูมิ โรจนวิภาต (น้องโอ๊ค) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่.
    7. ด.ช. ธีรศัลย์ ชนะสกุล (น้องธี) (สาขาลาดพร้าว) รร.สาธิต ม.รามคำแหง.
    8. ด.ช. ปณิธิ อภิชาตเมธี (น้องแม๊กก้า) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม.
    9. ด.ช. เผด็จ ขำเจริญ (น้องโอ๊ค) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เอกบูรพา.
    10. ด.ช. พงศ์พัทธ์ พงษ์ศรี (น้องอ้าย) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม.
    11. ด.ช. ภาณุวัฒน์ ชูวงษ์ (น้องแบงค์) (สาขาลาดพร้าว) รร.เทพเสนานุสรณ์.
    12. ด.ช. วนวัฒน์ มณีโชติ (น้องซัน) (สาขาลาดพร้าว) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    13. ด.ช. ศุภกิตติ์ โก่งเกษร (น้องวิน) (สาขาลาดพร้าว) รร.โชคชัยลาดพร้าว.
    14. ด.ญ. กรัสวัน ลิขิตชัยวรรณ (น้องไนซ์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่.
    15. ด.ญ. กีรติกา อาลีอิสเฮาะ (น้องใบเฟิร์น) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เด็กสากล.
    16. ด.ญ. ชมพูนุท ปิ่นทอง (น้องปิ่น) (สาขาลาดพร้าว) รร.อุดมศึกษา. 
    17. ด.ญ. ณัฐณิชา บุญเลี้ยง (น้องอิ่ม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่. 
    18. ด.ญ. นภกานต์ ทัศคร (น้องไลอ้อน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
    19. ด.ญ. นภาดา รัตนวิภาพงษ์ (น้องลูกหมี) (สาขาลาดพร้าว) รร.อุดมศึกษา. 
    20. ด.ญ. นิชานันท์ เหลืองวิโรจน์ (น้องกอหญ้า) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.อุดมศึกษา. 
    21. ด.ญ. ปารณีย์ เฉลิมไชยโภคิน (น้องเหมยลี่) (สาขาลาดพร้าว) รร.อุดมศึกษา. 
    22. ด.ญ. เปรมิกา สังขวรรณ​ (น้องแพร) (สาขาลาดพร้าว) รร.สองภาษาลาดพร้าว.
    23. ด.ญ. พรปวีณ์ อุ่นเมือง (น้องมิ้นท์) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศ.
    24. ด.ญ. พัดชา เตชะมาส (น้องแขม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม.
    25. ด.ญ. ภัณฑิลา อนันต์ธนทรัพย์ (น้องแพรว) (สาขาลาดพร้าว) รร.อุดมศึกษา.
    26. ด.ญ. ภูริชญา เจริญสุข (น้องโม) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศ.
    27. ด.ญ. สิรดา ชัยสวัสดิ์ (น้องกิฟท์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์.
    28. ด.ญ. สุมิตรา โพธิ์เตมีย์ (น้องฟ้า) (สาขาลาดพร้าว) รร.อุดมศึกษา.
    29. ด.ญ. หทัยภัทร วงษ์ชาญศรี (น้องเบลล์) (สาขาลาดพร้าว) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    30. ด.ญ. อติญา หิรัญบูรณะ (น้องน้ำหวาน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สาธิตพัฒนา.
    31. ด.ญ. อัจฉรา อร่ามศักดิ์  (น้องพลอย) (สาขาลาดพร้าว) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    32. ด.ญ. อัญชิสา พุทธประทานพร (น้องดรีม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.หัวหินวิทยาลัย.
    33. ด.ญ. พัชรพร หนิดภักดี (น้องเก้า) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภาพัฒนา4.
    34. ด.ญ. ณิชกมล ชำนาญ (น้องเฟิร์ท) (สาขาลาดพร้าว) รร.พระยาประเสริฐฯ
    35. ด.ญ. ธมลวรรณ สิงห์ประเสริฐ (น้องเกรซ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ทรงวิทย์ศึกษา.

10.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนบดินทรเดชา2 สอบได้ 26คน.

  1. หลักสูตร EP
    1. สอบได้ที่ 12 ด.ญ. นิชนันท์ เดชดำรง (น้องแยม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภาพัฒนา.
    2. สอบได้ที่ 22 ด.ช. ศุภวัจน์ ชัชวาลย์ปรีชา (น้องแพ็ททริค) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พญาไท.
    3. สอบได้ที่ 37 ด.ช. สุระวิชญ์ ศุภรฤทัย (น้องจุง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภาพัฒนา.
    4. สอบได้ที่ 44 ด.ญ. ชนิกา พงษ์ศิริ (น้องน้ำผึ้ง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    5. ด.ช. พัชมน นวกิจธนาคม (น้องฟ้า) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ทรงวิทย์ศึกษา.
  2. หลักสูตร Gifted.
    1. สอบได้ที่ 19 ด.ช. กันตศรณ์ โลหิตหาญ (น้องโบกี้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภา2.
    2. สอบได้ที่ 28 ด.ญ. ชมพูนุท ปิ่นทอง (น้องปิ่น) (สาขาลาดพร้าว) รร.อุดมศึกษา.
    3. ด.ช. ธรณ์เทพ ชมชื่น (น้องเอ็ม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภานุสรณ์รามอินทรา.
  3. หลักสูตรสามัญ.
    1. สอบได้ที่ 5 ด.ญ. ปรินท์รดา รัตนผล (น้องปริน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่.
    2. สอบได้ที่ 11 ด.ญ. จิดาภา สุขวารี (น้องเม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
    3. ด.ช. กรวิชญ์ ขุนรักษ์ (น้องปอเชย์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
    4. ด.ช. ณรงค์ทัต นะวัฒนา (น้องแม็กซ์) (สาขาลาดพร้าว) รร.กัลยวิทย์.
    5. ด.ช. ณัฐวุฒิ ชมไพรวัลย์ (น้องณัฐ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่.
    6. ด.ช. นิปุณ เทียบจิรประภา (น้องปุณ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    7. ด.ช. ภณตม์ ชนาชน (น้องมะหมี่) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
    8. ด.ช. ภูริภัทร เมฆกระจาย (น้องเต้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระราม๙กาญจนาภิเษก.
    9. ด.ช. สราวุฒิ มนฑา (น้องฟารีด) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ทรงวิทย์ศึกษา.
    10. ด.ญ. เดือนดวงเดียว วงศ์สุวรรณ (ชะเอม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สาธิตรามคำแหงฝ่ายประถม.
    11. ด.ญ. ปัณชญา สถิตย์สถาพร (น้องปันปัน) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เลิศหล้า.
    12. ด.ญ. พิมพ์ลภัส เนืองเศรษฐพงศ์ (น้องพิม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศมีนบุรี.
    13. ด.ญ. พีรดา กลิ่นประยงค์ (น้องมิ้นท์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โสมาภานุสรณ์รามอินทรา.
    14. ด.ญ. แพรวา ใจฉลาด (น้องแพร) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่.
    15. ด.ญ. วรพร ชิรวานิช (น้องซี) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.นีรชาศึกษา.
    16. ด.ญ. สมิตานัน ประคำทอง (น้องเพลง) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศีกษา.
    17. ด.ญ. หทัยภัทร ลออปักษิณ (น้องฟ้า) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
    18. ด.ญ. รักษิตา อุทปา (น้องเอิร์น) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เพ็ญสมิทธิ์.

11.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทรชินูทิศ บดินทรเดชา (บด3) สอบได้ 16คน.

  1. หลักสูตร EP
    1. ด.ช.กวิน ไชยสระแก้ว (น้องโอ๊ธ) (สาขาลาดพร้าว) รร.โชคชัยลาดพร้าว.
    2. ด.ช.ชวนัฐ ระรื่นจิตต์ (น้องปอนด์) (สาขาลาดพร้าว) รร.โชคชัยลาดพร้าว.
    3. ด.ช.ธนกฤต เอื้ออารักษ์ (น้องยูโร) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา.
    4. ด.ญ.รสิตตา ชนะวิวัฒน์ (น้องวินนี่) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา.
    5. ด.ญ.รัตนาพร อุดมเชียร (น้องไอติม) (สาขาลาดพร้าว) รร.พระยาประเสริฐ.
    6. ด.ญ. อัจฉมาพร อยู่พุ่ม (น้องฟ้าใส) (สาขาลาดพร้าว) รร.แย้มสอาดลาดพร้าว.
    7. ด.ญ. อัยรินทร์ ลือสายวงศ์ (น้องไหม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สันติสุขวิทยา.
  2. หลักสูตร Gifted วิทย์. 
    1. ด.ช. ธีรศัลย์ ชนะสกุล (น้องธี) (สาขาลาดพร้าว) รร.สาธิต ม.รามคำแหง.
    2. ด.ญ. นวินดา บุณยเนตร (น้องต้นว่าน) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา.
  3. หลักสูตรสามัญ
    1. ด.ช. กัปตัน เงินทองรัตนกุล (น้องกัปตัน) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา.
    2. ด.ช. สิปปกร ร่วมวงศ์ (น้องกีต้าร์) (สาขาลาดพร้าว) รร.คลองทรงกระเทียม.
    3. ด.ญ. กวิสรา เหล่าสุวรรณพงษ์ (น้องซอ) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา.
    4. ด.ญ. ปราญชลี โปษณกุล (น้องพิม) (สาขาลาดพร้าว) รร.พระยาประเสริฐฯ.
    5. ด.ญ. รวิกานต์ ภู่ประคำ (น้องแอล) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา.
    6. ด.ญ. รสิตตา ชนะวิวัฒน์ (น้องวินนี่) (สาขาลาดพร้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา.
    7. ด.ญ. วิราวรรณ์ น้อมเจริญ (น้องน้ำฝน) (สาขาลาดพร้าว) รร.พระยาประเสริฐฯ.

12.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมพัฒนาการ สอบได้ 4คน.

  1. หลักสูตร EP
    1. สอบได้ที่ 11 ด.ญ. ร้อยตะวัน ตติยานุพันธ์วงศ์ (น้องเข็ม) (สาขาลาดพร้าว) รร.สองภาษาลาดพร้าว.
    2. สอบได้ที่ 15 ด.ช. ชุติภัทร์ เชี่ยวชาญ (น้องภู) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ.
    3. ด.ญ. ณิชากร สุขอินทร์ (น้องเมย์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่.
  2. หลักสูตรสามัญ
    1. ด.ช. กองทัพ นิลนิยม (น้องทัพ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.มาเรียลัย.

13.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยรามคำแหง สอบได้ 11คน.

  1. หลักสูตร EP
    1. สอบได้ที่ 1 ด.ช. ปิยังกูร แก้วหัวไทร (น้องซูบารุ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    2. สอบได้ที่ 3 ด.ญ. ณิชกานต์ บรรจงศิริ (น้องมิ้นต์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แย้มสอาดรังสิต.
    3. สอบได้ที่ 6 ด.ญ. ศศิภา ศักดิ์เสริมเกียรติ (น้องเพลง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สาธิต รามคำแหง.
    4. ด.ญ. ณัฐจิรา จมูศรี (น้องแนตตี้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา.
    5. ด.ญ. ร้อยตะวัน ตติยานุพันธ์วงศ์ (น้องเข็ม) (สาขาลาดพร้าว) รร.สองภาษาลาดพร้าว.
    6. ด.ญ. เปรมิกา สังขวรรณ (น้องแพร) (สาขาลาดพร้าว) รร.สองภาษาลาดพร้าว.
    7. ด.ญ. นรมล นุชศิลา (น้องแพร) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา.
    8. ด.ญ. ฐิติวรดา ธาราสวัสดิ์พิพัฒน์ (น้องมายด์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า.
    9. ด.ญ. จรัสจันทร เหมไพศาลพิพัฒน์ (น้องปิ่น) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต.
  2. หลักสูตรปรกติ
    1. ด.ช. วศิน อนุวงศ์เจริญ (น้องเอิร์ท) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เอกบูรพา.
    2. ด.ช. ธีรศัลย์ ชนะสกุล (น้องธี) (สาขาลาดพร้าว) รร.สาธิต ม.รามคำแหง.

14.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ สอบได้ 18คน.

  1. หลักสูตร Mini-EP
    1. ด.ช. ธีทัต เหล็กกล้า (น้องกีต้าร์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไทยนิยมสงเคราะห์.
    2. ด.ญ. ญาดา สุวรรณานุช (น้องญาดา) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง.
    3. ด.ญ. ฑิตยา หงษ์เงิน (น้องนิ้ง) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    4. ด.ญ. ราชาวดี เอี่ยมสมบูรณ์ (น้องโมเมย์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สารสาสน์วิเทศมีนบุรี.
  2. หลักสูตร Gifted คณิต/วิทย์.
    1. ด.ช. กรวิชญ์ ศิริธรรมพันธ์ (น้องบี) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.กองทัพบกอุปถัมภ์ฯ.
    2. ด.ญ. เปมิกา ขันเงิน (น้องโบนัส) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.โชคชัย.
    3. ด.ญ. สุคนธพันธ์ ทรัพย์เสถียร (น้องปลายเดือน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พีระยานาวิน.
  3. หลักสูตรสามัญ.
    1. ด.ช. ชัยศักย์ ไชยปัญหา (น้องโอ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    2. ด.ช. ธนกร ตันประเสริฐ (น้องนต) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เจริญผลวิทยา.
    3. ด.ช. มาฆะสิณ ลัภโต (น้องภูมิ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สตรีวรนาถบางเขน.
    4. ด.ช. วณชาติ อารีมิตร (น้องนีโน่) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    5. ด.ญ. กรกนก พลเยี่ยม (น้องแทมมี่) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พีระยานาวิน.
    6. ด.ญ. ณัฏฐณิชา ประทุมศรีขจร (น้องใบเฟิร์น) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ทบอ.เพชราวุธวิทยา.
    7. ด.ญ. ปรียาภรณ์ บุญหยาด (น้องอุ้ม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา.
    8. ด.ญ. สุคนธพันธ์ ทรัพย์เสถียร (น้องปลายเดือน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พีระยานาวิน.
    9. ด.ญ. กนกวรรณ พำขุนทด (น้องอุ้ม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สายอักษร.
    10. ด.ญ. ญาณิศา ไพศาล (น้องใบเฟิร์น) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เพชราวุธวิทยาฯ.
    11. ด.ช.นรินทร์ แซ่เสี้ยว (น้องนาธาน) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ประเทืองทิพย์วิทยา.

15.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี สอบได้ 8คน.

  1. หลักสูตร MEP
    1.  ด.ญ. ชนัญญา กิจกอบชัย (น้องเบญ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปิยะฉัตร.
  2. หลักสูตรสามัญ.
    1. สอบได้ที่ 5 ด.ญ. นัทธ์ชนภัทร พรหมณะ (น้องของขวัญ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อนุราชประสิทธิ์.
    2. ด.ช. วรพล สระบัว (น้องกาย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.โชคชัยรังสิต.
    3. ด.ญ. ทิพย์สุดา นัยสดับ (น้องแป้ง) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    4. ด.ญ. พิณทิรา ผลพิทักษ์ (น้องลูกเกด) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พระแม่สกลสงเคราะห์.
    5. ด.ญ. ลภัสรดา พงศ์พันธ์พฤกษ์ (น้องแน็ท) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์.
    6. ด.ญ. อัจฉรา พงศ์ภพไพบูลย์ (น้องนิ้ง) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.จิรดา.
    7. ด.ญ. ปนัสยา ทองแก้ว (น้องฟิล์ม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แย้มสอาดรังสิต.

 16.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย สอบได้ 7คน.

  1. หลักสูตร Gifted คณิต/วิทย์.
    1. สอบได้ที่ 1 ด.ญ.วริษา พูสิทธิ์ (น้องจ๋า)
    2. สอบได้ที่ 5 ด.ญ. พิชญ์สินี รอดประเสริฐ (น้องอี๊ฟ ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย.
    3. ด.ญ. สุธาสินี สำเภาทิพย์ (น้องมิ้น) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ซอยแอนเนกซ์(กาญจนาภิเษก).
  2. หลักสูตรสามัญ.
    1. ด.ช. ธนกฤต เพชรผึ้ง (น้องเฟิร์ส) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ศรีจิตรา.
    2. ด.ช. วีระกิตติ์ บุญเกิด (น้องปอนด์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    3. ด.ช. สุวิทัศน์ อรรถพิมล (น้องภาม)  (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.
    4. ด.ญ. ภาณิภัค บุตรแพง (น้องแพร) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.การเคหะท่าทราย.
    5. ด.ช.นรวิชญ์ สารสุวรรณ (น้องพีท) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ศรีจิตรา.

 17.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการรัชดา สอบได้ 5คน.

  1. หลักสูตร Gifted คณิต/วิทย์.
    1. ด.ญ. ไอรดา ปันนศิริ (น้องอีฟ) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.แม่พระฟาติมา.
  2. หลักสูตรสามัญ
    1. ด.ญ. ชัญญานุช รอดเกิด (น้องปอ) (สาขาลาดพร้าว) รร.พระราม๙กาญจนาภิเษก.
    2. ด.ญ. พิมพกานต์ วรรณปะเก (น้องเมษ์) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.พระราม๙กาญจนาภิเษก.
    3. ด.ช.ศุภกร สัจจะนรพันธ์ (น้องจิม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สตรีพร้อมพรรณวิทยา.
    4. ด.ญ. อรวรรณ พรหมภูเบศ (น้องทราย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ปัญจทรัพย์.

 18.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี สอบได้ 1คน.

  1. หลักสูตร Gifted คณิต/วิทย์.
    1. ด.ช. ทีปกร เมืองสนธิ์ (น้องบูม) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.

 19.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า สอบได้ 2คน.

  1. หลักสูตร Gifted คณิต/วิทย์.
    1. ด.ช. อัทธนัยน ธราเธียรไท (น้องอาร์ม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา.
    2. ด.ญ. ปัณฑิตา เอกประยูร (น้องมุกกี้) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.เชิดเจิมศิลป์.

 20.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนราชวินิตบางเขน สอบได้ 1คน.

  1. หลักสูตร Gifted คณิต/วิทย์.
    1. ด.ญ. ชนินาถ วงศ์วิรัตน์ (น้องหมิว) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.ไผทอุดมศึกษา.

21.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสาธิต มศว ประสานมิตร สอบได้ 4คน.

  1. ด.ญ. ชญาปัฐน์ หริ่งรอด (น้องดนตรี) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.อรรถมิตร.
  2. ด.ญ. พิมพ์ชนก จรัสวิทิตธำรง (น้องปิ่น) (สาขาลาดพร้าว) รร.ปัญจทรัพย์.
  3. ด.ญ. ร้อยตะวัน ตติยานุพันธ์วงศ์ (น้องเข็ม) (สาขาลาดพร้าว) รร.สองภาษาลาดพร้าว
  4. ด.ช. ธนพล ลิ้มเจริญ (น้องสิงโต) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สาธิต มศว.ประสานมิตร.

21.ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ กรุงเทพ สอบได้ 11คน.

  1. ด.ญ.ณัฎฐากร จงเจริญพรสุข (น้องใบเตย) (สาขาหลักสี่บางเขน) รร.สายอักษร.
  2. ด.ญ. อรยา ธำรงธนานุรักษ์ (น้องแบ่มแบ๊ม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
  3. ด.ช. ชานนท์ ไชยพลบาล (น้องนนท์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พิบูลอุปถัมภ์.
  4. ด.ญ. หทัยภัทร ลออปักษิณ (น้องฟ้า) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
  5. ด.ญ. สุวิดา ราชพรมมา (น้องไนซ์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
  6. ด.ญ. รวินันท์ นวสินธร (น้องบูม) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์.
  7. ด.ญ. ร่มฉัตร บุญอำพล (น้องโอ๊ต) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.นีรชาศึกษา.
  8. ด.ญ. โยษิตา ทองอิน (น้องอีฟ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.นีรชาศึกษา.
  9. ด.ช. ภณตม์ ชนาชน (น้องมะหมี่) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
  10. ด.ช. ณัฐวัตร ฆ้องนอก (น้องภูมิ) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.สายอักษร.
  11. ด.ช. ณัฐพงศ์ ชินวงศ์ (น้องสตางค์) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) รร.แย้มจาดวิชชานุสรณ์.

อาจารย์ อรภัย, อาจารย์ ณัฐชัย ศิริทัศนกุล และทีมคณาจารย์ ทุกท่าน ขอรักษามาตรฐาน พร้อมพัฒนาคุณภาพให้ดียิ่งขึ้นในทุกสาขา เพื่อความสำเร็จของลูกศิษย์ทุกคน

 1.สาขา สนญ. หลักสี่ บางเขน (ติดห้างเเม็กซ์เเวลู, ตรงข้าม ม.ราชภัฏพระนคร)

 2.สาขา บิ๊กซี อิมพีเรียลเวิลด์ ลาดพร้าว ชั้น3 โซนการศึกษา

3. สาขา ศูนย์สรรพสินค้าแฟชั่นไอส์แลนด์ (รามอินทรา) ชั้นใต้ดิน B โซนการศึกษา ติดกับธนาคารอิสลาม.

 

 

ปรัชญา KDC : ด้วยจิตวิญญาณของ "ความเป็นครู" เเละปณิธานอันเเน่วเเน่ จึงขอสัญญาจะพัฒนาความรู้ของศิษย์ ให้บรรลุสู่ "จุดหมายเเห่งความสำเร็จ"

 บรรยากาศการสอบย่อยประเมินผลในทุกวิชาของระดับประถม ถึง มัธยมต้น ภายใต้การดูเเลอย่างใกล้ชิดของอาจารย์ ทำให้เกรดที่ รร.ของนักเรียนสูงขึ้น เเละสอบติด รร.ดีๆ

  อาจารย์ อรภัย ศิริทัศนกุล (ครูใหญ่) อาจารย์ ณัฐชัย ศิริทัศนกุล (กรรมการผู้จัดการ เเละผู้รับใบอนุญาต)  ประกันคุณภาพการเรียน การสอนเเละการคัดเลือกอาจารย์ ตลอดจนบริหารจัดการให้เกิดประสิทธิภาพสูงสุดต่อนักเรียน

   

มีบริการ Computers พร้อม High Speed Internet 8.0 Mbps on line ไว้ให้ศึกษา เเละใช้งาน ภายใต้การควบคุม ดูเเลของอาจารย์   

 

dot


อาจารย์ อรภัย ศิริทัศนกุล (อาจารย์ใหญ่)icon

อดีตอาจารย์สอนชีววิทยา รร.สามเสนวิทยาลัย 36 ปี  ป.ตรีศึกษาศาสตรบัณฑิต วิชาชีววิทยา สาขามัธยมศึกษา มศว.ประสานมิตร 

11พย49 พิธีมอบเงินทุนการศึกษา "การสอบเเข่งขันภายใน" คอรส์ชั้น ป6 ตะลุยโจทย์ สอบเข้า ม1 (30 กย ถึง 5พย49) โดย อาจารย์ อรภัย ครูใหญ่

ดญ.กนกนาฎ เหงาประดิษฐ์

รร. อัสสัมชัญศึกษา เกรดสะสม 3.77 

ผู้สอบได้คะแนนสูงสุด ลำดับที่1 เงินรางวัล1,000 บาท

ดช.จิตติพงศ์ ปู่ประเสริฐ

รร.พระหฤทัยดอนเมือง เกรดสะสม 3.94

ลำดับที่ 2 เงินรางวัลการศึกษา 600 บาท

 

ดญ.ธิติยา ยุติโยธิน

รร.เซนต์จอห์น เกรดสะสม 4.00

ลำดับที่ 3 เงินรางวัลการศึกษา 500 บาท

 

ดญ.รวิสรา รุ่งเรืองศิลป์

รร.ภักดีวิทยา เกรดสะสม 89%

 

ดช เนติ ดาระกะมาศ

รร.อมาตยกุล เกรดสะสม 3.90



More...


รองศาสตราจารย์ พิชัย ศิริทัศนกุล ที่ปรึกษาโรงเรียนicon

รองศาสตราจารย์ พิชัย ศิริทัศนกุล ที่ปรึกษาโรงเรียน

ป.ตรี เคมี(จุฬาลงกรณ์ มหาวิทยาลัย)

ป.โท Master of Arts in Education

Ball State University,Teachers College,

Muncie USA

อดีตอาจารย์ และ ที่ปรึกษาคณบดี คณะศึกษาศาสตร์
มศว.ประสานมิตร ประมาณ 40 ปี



More...


นาย ณัฐชัย ศิริทัศนกุล กรรมการผู้จัดการและผู้รับใบอนุญาตicon

♥อาจารย์ ณัฐชัย ศิริทัศนกุล♥

ปริญญาตรีเคมี (มหาวิทยาลัยเชียงใหม่) ปริญญาโท Chemical Engineering เคมีเทคนิค (จุฬาลงกรณ์ มหาวิทยาลัย) ปริญญาโทบริหารธุรกิจ MBA (มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์)

ส่วนหนึ่งของนักเรียน ทั้งประถม เเละมัธยม

          

         

         

 

 

 

 



More...
dot



Copyright © 2010 All Rights Reserved.