คอร์ส ป6โค้งสุดท้าย มีค62
ReadyPlanet.com
dot
คนเก่ง KDC
dot
bulletผลงานความสำเร็จ KDC
dot
เกี่ยวกับเรา
dot
bulletชำระเงินผ่านธนาคารออมสิน
bulletเเผนที่ รร รถประจำทาง
bulletชำระเงินที่สาขา
bulletOfficial Line KDC
bulletใบลงทะเบียนเรียน
bulletข้อกำหนดด้านกฎหมาย
dot
สอบเข้า ม.1
dot
bulletหลักสูตรเเละคำเเนะนำ
dot
ผลสอบ KDC
dot
bulletเครื่องตรวจกระดาษคำตอบอัตโนมัติ
bulletเทอม2ปี61
dot
ระบบรักษาความปลอดภัย
dot
bulletระบบป้องกันอัคคีภัย
bulletกล้อง CCTV
dot
การรักษาความสะอาด
dot
bulletBig Cleaning Day
bulletล้างทำความสะอาดประจำ




ป6โค้งสุดท้าย มีค62สามัญ

เรียนพิเศษ สอนสด  คอร์ส ป.6โค้งสุดท้ายเข้มข้น สอบเข้าม.1 ห้องสามัญ ของทุกสาขา 

  • ติวเข้ม สอนสด 12วันเต็ม 90ชม (วันละ 5วิชา 7.5ชม) ป.6 สอบเข้า ม.1ชุด 5/5 เน้นสอบเข้า รร.สพฐ ห้องสามัญ เกรดA
  • ติวเข้มครบ 5วิชาหลักๆที่ใช้สอบเข้า ได้เเก่ คณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ ภาษาอังกฤษ ภาษาไทย สังคมศึกษาและความรู้รอบตัว
  • เพิ่มความพร้อม เติมความรู้ครบ พร้อมสอบสอบเข้า ม1 วันที่ 30มีนาคม 62

นักเรียนเก่า รับส่วนลด 5% 

1.สาขาหลักสี่บางเขน  

** ส่งน้องได้ตั้งแต่ 7.00น และมารับภายใน 17.30น. กรณีรถติด ติดประชุม โทรแจ้งได้ครับ

  • เริ่มทุกวันจันทร์ ถึง อาทิตย์ 16-28 มีนาคม62 
    • ตารางสอน ป.6 โค้งสุดท้าย และราคา คลิก

2.สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน ชั้น9 โซนการศึกษา

** ส่งน้องได้ตั้งแต่ 7.30น และมารับภายใน 19.00น.

  • เริ่มทุกวันจันทร์ ถึง อาทิตย์ 16-28 มีนาคม62
    • ตารางสอน ป.6 โค้งสุดท้าย และราคา คลิก
      • M_March62.pdf                                     

3.สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์  

** ส่งน้องได้ตั้งแต่ 7.30น และมารับภายใน 19.00น.

  • เริ่มทุกวันจันทร์ ถึง อาทิตย์ 16-28 มีนาคม62
    • ตารางสอน ป.6 โค้งสุดท้าย และราคา คลิก

สอบถามรายละเอียดได้ที่

อาจารย์ณัฐชัย ศิริทัศนกุล 089-200-9489, 085-917-8583.

สาขาหลักสี่ บางเขน 02-551-2851

สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน ชั้น7 02-550-1092, 091-209-3950

สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์ ชั้น B 02-947-6137

สาขาสระบุรี ชั้น 3 โซนการศึกษา ห้างสรรพสินค้าสุขอนันต์ปาร์ค โทร 064-0351622

**สำหรับนักเรียนทุกคนที่สมัครเรียนจะได้รับกระเป๋าใส่หนังสือ ผลิตด้วยวัสดุอย่างดีมูลค่า 150บาท ฟรีทุกคน

 

 ผลงานนักเรียนชั้น ป.6 ที่เรียนกวดวิชากับโรงเรียนกวดวิชา KDC อาจารย์อรภัย ทั้ง 4สาขา

สอบผ่านการคัดเลือกเข้า ชั้น ม.1 ปีการศึกษา 2561

โรงเรียนกวดวิชาอาจารย์อรภัย อยู่ภายใต้การควบคุมของกระทรวงศึกษาธิการ

นับเฉพาะนักเรียน ป.6 เท่านั้น และ เป็นข้อมูลจริง สามารถตรวจสอบที่เว็บไซต์ KDC ได้

1 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม จังหวัดสระบุรี

โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ  

1.ด.ช.สรนันท์ อุพลรัมย์ (โปรแกรม) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 6

2.ด.ญ.ชัญญานุช รุ่งเรือง (นีน) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 13

3.ด.ช.ศุภกร ศรีสังข์ (อิง)   อนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 31

4.ด.ช.นันทิพัฒน์ แก่นเพ็ชร (โจโจ้)  อนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 42

5.ด.ญ.ธนัชชา ช้างเนียม (ปันหยี)  โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 44

6.ด.ญ.ธวัลรัตน์ แรงกสิวิทย์ (แซนดี้)  โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 61

7.ด.ญ.สุชาดา เอี่ยมสอาด (ชาดา) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 62

8.ด.ญ.ชวิศา สุธีวโรดม (พรีม) โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 70

9.ด.ญ.เนติญาพร จักษุคำ (เน)  โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 75

10.ด.ญ.นรินธรณ์ อินทรโชติ (ต้นหลิว) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)    โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 111

11.ด.ญ.ธิษณา วันทายนต์ (ฝ้าย) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 122

12.ด.ญ.บุณยานุช  พลพันธ์ (วุ้นเส้น) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี)    โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 132

13.ด.ช.พัทธดนย์ พรรณสวัสดิ์ (อาร์ม)  โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา  (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 133

14.ด.ญ.พิมพ์มาดา เมตุลา (พิมพ์) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี  (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 141

15.ด.ญ.สุภาวิณี ฟักแดง (ใบบัว) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา  (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 154

16.ด.ช.ธราธิป ประกัน (ปั้น) โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 159

17.ด.ญ.ณัฏฐณิชา อรรถจินดา (โบนัส) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)     โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 191

18.ด.ญ.ภาวินี พรชัยกรกุล (โบนัส) โรงเรียนแสงทวีปวิทยา (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ ลำดับที่ 213

19.ด.ญ.ธนภรณ์ เนียมทัด (อุ๋ม) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ประเภททั่วไปและประเภทในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 53

20.ด.ช.ณัฐชนน จะวะนะชุมภู (ออโต้) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)     โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ประเภททั่วไปและประเภทในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 63

21.ด.ช.เมธาวิน อ่อนนิ่ม (บูม)   โรงเรียนอนุบาลสระบุรี  (สาขาสระบุรี)     โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ประเภททั่วไปและประเภทในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 95

22.ด.ญ.ธนาภรณ์ เจียมมีปรีชา (สตางค์) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)     โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ประเภททั่วไปและประเภทในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 139

23.ด.ช.ศิรชัช หลีเกษม (กัญจน์) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)    โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ประเภททั่วไปและประเภทในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 173

24.ด.ช.สิรา สุคันธี (คาร์บู) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ประเภททั่วไปและประเภทในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 215

25.ด.ญ.ขวัญข้าว ทรัพย์สมบูรณ์ (ขวัญ) โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ สำรองลำดับที่ 2

26.ด.ญ.ธนภรณ์ จำปาทอง (ต้นข้าว)  โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์1 (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ สำรองลำดับที่ 5

27.ด.ช.พีรพัฒน์  เห็นประเสริฐ (คีน) โรงเรียนชุมชนวัดไทยงาม  (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ สำรองลำดับที่ 1

28.ด.ช.รัฐภูมิ บุษบงค์ (บอล) โรงเรียนแสงวิทยา  (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องสามัญ สำรองลำดับที่ 22

 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ EP  

29.ด.ญ.อริสรา บุญลา (เจน) โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ EP  อันดับ 23

30.ด.ช.ณัฐภัทร พิศเพ็ง (พีท) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)       โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ EP  อันดับ 28

31.ด.ญ.ธนภรณ์ จำปาทอง (ต้นข้าว) โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์1 (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ EP  อันดับ 31

32.ด.ญ.อัยยาพัชร อิ่มมูล (หยา)  โรงเรียนมาลาสวรรค์ (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ EP  อันดับ 37

33.ไม่ประสงค์ให้เปิดเผยชื่อ

34.ด.ญ.ศิรดา แคว้นนนทรีย์ (นิว) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา  (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ EP  อันดับ 40

35.ด.ญ.ปวริศา วงษ์ธนสุภรณ์ (แปลงหญ้า)  นานาชาติแอ็ดเวนติสมิชชั่น  (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ EP  อันดับ 46

36.ด.ญ.พฤกชนก บุญมา (พฤก)  โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ EP อันดับ 48

37.ด.ช.รัฐภูมิ บุษบงค์ (บอล) โรงเรียนแสงวิทยา (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ EP อันดับ 57

โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต 

38.ด.ช.ภัทรพงษ์ พงษ์เพ็ง (ข้าวปั้น) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี  (สาขาสระบุรี)     โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 9

39.ด.ช.วสวัตติ์ จีนบัว (คอปเตอร์) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 15

40.ด.ช.อินทัช แทนเกษม (ปัน) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 18

41.ด.ช.กษิดิ์เดช เกตุหอม (ภูเขา) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 25

42.ด.ญ.กัญญดา วิริยะพานิช (ญาดา)  โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 35

43.ด.ช.ปภังกร แสงมาก (เขต) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)    โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 40

44.ด.ญ.จินห์นิภา ธรณสุนทร (อิงจัง)  โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 46

45.ด.ช.สรนันท์ อุพลรัมย์ (โปรแกรม) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 50

46.ด.ญ.สุพิชชา ภู่มณี (เมล) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 52

47.ด.ญ.นภัสนันท์ คิดควร (พั้นซ์)  โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 55

48.ด.ช.พลพิพัฒน์ สิงห์ตุ่ย  (ต้นกล้า) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 56

49.ด.ช.ภาคิน พึ่งโพธิ์ (แอนดีส) โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 64

50.ด.ญ.นภัสวรรณ ล้อสุนิรันดร์ (แตงโม)  โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต สำรอง 1

51.ด.ญ.กชพร อินทะกูล (ผักบุ้ง)  โรงเรียนอนุบาลรัศมี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต สำรอง 9

52.ด.ญ.รอมแพง เอกตระกูลชัย (แพ็งแพง) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต สำรองอันดับ 9

53.ด.ญ.พสิกา จันทร์ดี (หนูพุทธ)  โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต สำรองอันดับ 14

54.ด.ญ.สุชาดา เอี่ยมสอาด (ชาดา) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต สำรอง 15

55.ด.ช.นันทิพัฒน์ แก่นเพ็ชร  (โจโจ้) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต อันดับ 19

56.ด.ญ.ชวิศา สุธีวโรดม (พรีม)  โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี(สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต สำรอง 23

57.ด.ญ.ธวัลรัตน์ แรงกสิวิทย์ (แซนดี้)  โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต สำรอง 30

58.ด.ญ.ณัฏฐนันท์ ซื่อตรง (ขนุน) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต สำรอง 30

โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องเรียนพิเศษวิทย์-คณิต สองภาษา Education Hub 

59.ด.ญ.นรินธรณ์ อินทรโชติ (ต้นหลิว) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องเรียนพิเศษวิทย์-คณิต สองภาษา Education Hub อันดับ 9

60.ด.ญ.ปริญญฎา บุญส่ง  (ปริญ) โรงเรียนอนุบาลสระบุรี (สาขาสระบุรี) โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ห้องเรียนพิเศษวิทย์-คณิต สองภาษา Education Hub อันดับ 14

2  โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" จังหวัดสระบุรี ห้องเรียนพิเศษ EIS

1ด.ญ.พรรณกาญจน์ ภูวสันติ  (พรีม)   โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนพิเศษ EIS ลำดับ 4

2ด.ญ.สุภาวิณี ฟักแดง  (ใบบัว) โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา  (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนพิเศษ EIS ลำดับ 5

3ด.ญ.จิรนันท์ ศรีอำไพพร  (กีต้าร์)  โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนพิเศษ EIS สำรอง ลำดับ 11

โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ ตามแนวทาง สสวท.และ สอวน.  (สาขาสระบุรี)

4.ด.ญ.ศศิธร ฤทธี  (ไอติม)   โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี  (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ ตามแนวทาง สสวท.และ สอวน. ลำดับ 10

5.ด.ญ.สิริยากร วินเตอร์ส (เพิร์ล)   โรงเรียนอนุบาลรัศมี (สาขาสระบุรี) โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ ตามแนวทาง สสวท.และ สอวน. ลำดับ 14

6.ด.ญ.ณิชากร ฑีฆะ  (เอิร์น)   โรงเรียนอนุบาลบุญเกื้อวิทยา เสาไห้ (สาขาสระบุรี)  โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ ตามแนวทาง สสวท.และ สอวน. ลำดับ 14

7.ด.ญ.ธิษณา วันทายนต์  (ฝ้าย)    โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา (สาขาสระบุรี) โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ ตามแนวทาง สสวท.และ สอวน. ลำดับ 17

8.ด.ญ.จิรนันท์ ศรีอำไพพร  (กีต้าร์)   โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา (สาขาสระบุรี) โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ ตามแนวทาง สสวท.และ สอวน. สำรองลำดับ 13

9.ด.ญ.กุลธิดา จงเจริญ  (นุ่น) โรงเรียนเทศบาล 10 (อนุบาลเทศบาลเมืองสระบุรี)  (สาขาสระบุรี) โรงเรียนเสาไห้"วิมลวิทยานุกูล" ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ ตามแนวทาง สสวท.และ สอวน. สำรองลำดับ 27

3  โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค จังหวัดสระบุรี ประเภท ในเขตพื้นที่

1.ด.ช.ภูพิรัฐ หาลี (เติ้ล) โรงเรียนเกตุพิชัยวิทยา สระบุรี (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค ประเภท ในเขตพื้นที่ ลำดับที่ 69

โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค ประเภท นักเรียนทั่วไป

2.ด.ช.จตุพร ศรีสมบุญ (สไปร์ท)  โรงเรียนแสงวิทยา (สาขาสระบุรี) โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค ประเภท นักเรียนทั่วไป สำรองลำดับที่ 7

 โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค ห้องพิเศษ เน้นวิทย์-คณิต  สาขาสระบุรี

3.ด.ญ.วัลลภา บุญมาก (กีต้าร์) โรงเรียนหน้าพระลาน (พิบูลสงเคราะห์)   โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค ห้องพิเศษ เน้นวิทย์-คณิต

4 สาธิตวัดพระศรี รอบสอบปกติ

1.ด.ช.อัครชัย  สัตถาผล (ไตเติ้ล) อรรถมิตร (หลักสี่บางเขน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร อันดับ 87

2.ด.ช.ศุภกฤกษ์  ประชิดเขตต์  (ต้นกล้า) ไผทอุดมศึกษา (หลักสี่บางเขน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร อันดับ 92

3.ด.ช.ภูกำฟ้า แก้วมหิทธิ์  (อิงวี่) ชาลีสมุทร(เดอะมอลล์งามวงศ์วาน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร อันดับ 104

4.ด.ช.วชิรัชพงษ์ นาราภัทรนันท์ (ต้นไม้) ไผทอุดมศึกษา (หลักสี่บางเขน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร อันดับ 112

5.ด.ช.ปรานต์ณวัฒน์ แดงอินทวัฒน์  (โดโด้) โสมาภานุสสรณ์  (แฟชั่น) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  อันดับ 148

6.ด.ญ.ปุณิกา ศรีบัว (ตาต้า)  ท บ อ.ไกรอำนวยวิทยา (หลักสี่บางเขน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร อันดับ 159

7.ด.ญ.ณธิดา พรหมภูเบศ  (โบนัส) เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ (หลักสี่บางเขน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  อันดับ 161

8.ด.ญ.เนตรลดา อภิญญานนท์ (หยก)  ซอยเอนเนกซ์กาญจนภิเษก 2 (หลักสี่บางเขน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร อันดับ 164

9.ด.ญ.บุญสิตา ชมบุญ  (น้ำว้า) ไผทอุดมศึกษา (หลักสี่บางเขน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  อันดับ 166

10.ด.ช.รัฐฟ้า อร่ามพจมาน  (เติง)  ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาหลักสี่บางเขน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  สำรอง 11

11.ด.ญ.ศรัญญา พานทอง (ม่อน)  เยาวลักษณ์วิทยาธนบุรี  (สาขาหลักสี่บางเขน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร  สำรอง 23

12.ด.ช จิรัฎฐ์ อัศวสุนทรกุล  (อะตอม) พิชญศึกษา ( เดอะมอลล์งามวงศ์วาน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร สำรอง 46

สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร (โครงการพิเศษ)

13.ด.ช.ภาณุพงศ์ เพ็ชร์มาลี  (ปังปอนด์)  ศรีจิตรา (หลักสี่บางเขน)  สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร โครงการพิเศษ (อันดับที่ 3)

14.ด.ช.พชรพล ชีวโรจน์ฐากูร  (ดีดี้ )  สุขฤทัย  (แฟชั่นไอส์แลนด์) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร โครงการพิเศษ   (อันดับที่ 14)

15.ด.ญ.วิมลสิริ  เจือกุดขมิ้น ( แตงกวา)  ประชานิเวศน์ (เดอะมอลล์งามวงศ์วาน) สาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร โครงการพิเศษ   (อันดับที่ 28)

5  โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี  ห้อง IP

1.ด.ช.ก้องภพ ธรรมปราณี (เจมส์) สารสาสน์วิทศราชพฤกษ์ (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี  ห้อง IP

โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวังนนทบุรี ห้อง IEP

2.ด.ญ.วรัชญา คล้ายเรือง (เชลซี)   พระหฤทัยดอนเมือง  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวังนนทบุรี ห้อง IEP

3.ด.ญ.วันสิริ ลักษณะโต (ออม)   ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขา หลักสี่บางเขน) โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวังนนทบุรี ห้อง IEP

โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวังนนทบุรี ห้อง IEP ตัวสำรอง

1.ด.ญ.ปัณณพร ศรีทอง (ไอวี่)    พระหฤทัยดอนเมือง (สาขา หลักสี่บางเขน)   โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวังนนทบุรี  ห้อง IEP ตัวสำรอง  อันดับ 4

6  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

1.ด.ช จิรชนนท์ โชติกิตติพิพัฒน์ (บอสส์) กสินธรเซนต์ปีเตอร์ (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

2.ด.ช  กฤตย์ รักกตัญญู (สตางค์)  แสงโสม (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

3.ด.ญ.อมลชญา สาน้อย (พั้นช์) ไผทอุดมศึกษา (สาขา หลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

4.ด.ช.กฤติเดช จันทรไกรทอง (บุ๋น) ไผทอุดมศึกษา (คอร์สโค้งสุดท้าย)โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

5.ด.ญ.อรณิชา รัตนประดิษฐ์ (ใบหม่อน)  อรรถมิตร(สาขา หลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

6.ด.ญ.อัยประภา วงษ์ทำมา (อัย)    อนุบาลสามเสนฯ (คอร์สโค้งสุดท้าย) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

7.ด.ญ.กุศลิน กุศลฤกษ์ดี (พริม) ปัญจทรัพย์ (คอร์สโค้งสุดท้าย)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

8.ด.ญ.พาทินธิดา ผาสุข (พิมพ์) อรรถมิตร (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

9.ด.ช.ภควัต แก้วเกิด (ต้นน้ำ) อรรถมิตร (สาขา หลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

10.ด.ช.ศุภกฤต ทองประเสริฐ (ปุ่น)  อนุบาลนนทบุรี (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

11.ด.ญ.ณัฐณิชา มานะนาวิกผล (ยีสต์) สตรีวรนาถบางเขน (สาขา หลักสี่บางเขน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

12.ด.ช.จิรกร กรจรัสกุล (โตโต้) อัสสัมชัญแผนกประถม (คอร์สโค้งสุดท้าย) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

13.ด.ญ.นรีกานต์ ศรีวิวัฒน์กุล (แอนฟิลด์)  อรรถมิตร (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

14.ด.ช  ธนัท กระจ่างพจน์ (จูน่อน)   อรรถมิตร (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

15.ด.ญ นันท์นภัส รัตนภักดี (เอม) ดรุณพัฒน์ (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

16.ด.ช.อภิวิชญ์ เครือยั่งยืน (แซงตรง)  อรรถมิตร (สาขา หลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

17.ด.ญ.ณฤดี เครือสุข (กูเกิ้ล) อรรถมิตร (สาขา หลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

18.ด.ญ กวินทิพย์ ศุขพิมาย (เพลงฟ้า)  ประชานิเวศน์ (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

19.ด.ญ.นภัสภรณ์ บุญเรือง (ใบเฟิร์น)  ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขา หลักสี่บางเขน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป บัญชีสำรอง ลำดับ 1

20.ด.ช ณิณรพัชร์ สุทธินวล (โบ๊ท) ไผทอุดมศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์  )โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป บัญชีสำรอง ลำดับ 7

21.ด.ญ.วรัชญา ทิพย์บุญงาม (ดาหลา) ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่ บางเขน)โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป บัญชีสำรองลำดับ 8

22.ด.ญ ธัญยธรณ์ กอปัญญาพิพัฒน์ (เพิร์ล)  กสินธรณ์เซนต์ปีเตอร์ (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป บัญชีสำรอง ลำดับ 10

โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

23.ด.ญ.เกตุธัญญา ปฏิสังข์ (แซนต้า) ประชานิเวศน์ (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

24.ด.ช.ณธรรศ บุญรัตน์ (อ๊อตโต) ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

25.ด.ญ.ณิชา รัตนจรัสกุล (ณิช)  บีคอนเฮาส์แย้มสะอาดลาดพร้าว (สาขาหลักสี่บางเขน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

26.ด.ช อภิชชา ช้างน้อย (ปังปอนด์) อนุบาลนนทบุรี (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

27.ด.ญ.สาริศา ยูรประถม (แป้ง)  ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

28.ด.ญ.สุณัญญา เวชกุล (เอย)  อรรถมิตร (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

29.ด.ญ พิมพ์นารา สุประดิษฐ์ (บริ๊งค์)   อรรถมิตร (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

30.ด.ญ.อรชพร ทิมเกิด (ผ้าไหม)    อรรถมิตร (สาขาหลักสี่บางเขน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

31.ด.ญ.เนตรลดา อภิญญานนท์ (หยก)   ซอยเอนเนกซ์กาญจนภิเษก 2  (สาขาหลักสี่บางเขน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

32.ด.ญ.อัญชลินทร์ อินต๊ะเสน (ข้าวตอก)  พระหฤทัยดอนเมือง (สาขาหลักสี่บางเขน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

33.ด.ช ธีรพงศ์ จรรยามนต์ (เชฟ) อรรถมิตร (สาขาหลักสี่บางเขน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

34.ด.ช.พงษ์ระพี ศิริวัชรกุล (อิก) ปราโมชวิทยารามอินทรา  (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

35.ด.ญ.ญาณิศา ศรียารักษ์ (อิงค์) ไผทอุดมศึกษา  (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

36.ด.ช.ณัฐภัทร ตั้งศักดิ์ชัยสกุล (ภูมิ) โชคชัยรังสิต (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

37.ด.ญ.รัตน์รวี นพคุณ (พรีม) ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

38.ด.ญ.ฟ้าทะเล อรรถชีพ (ท้องฟ้า) ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

39.ด.ญ.ภิญญาษิตา จันทรนิภา (ปิ่น) ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

40.ด.ช.รัฐฟ้า อร่ามพจมาน  (เติง)  ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

41.ด.ญ พิศุทธินี บัวเผื่อน (นาว) ชลประทานวิทยา (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

42.ด.ช.ชนินทร์ แช่มมณี (เต้)  สารสาสน์เอกตรา (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

43.ด.ช.ธีร์วัช รุ่งเรือง (โอม)  ธนินทรวิทยา (สาขาหลักสี่บางเขน) โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

44.ด.ช.คุณากร รอดบุญธรรม (บีเวอร์)   ธนินทรวิทยา (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

45.ด.ญ.ณัฐวดี เย็นทรวง (แป้ง) พระหฤทัยนนทบุรี (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

46.ด.ญ พิราวรรณ ไชยโชติช่วง (มิ้ง) ประชานิเวศน์ (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนหอวัง ประเภทนักเรียนทั่วไป

 โรงเรียนหอวัง ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ และเทคโนโลยี ( Gifted )

47.ด.ญ พิชาภรณ์  กุลธีระวิทย์ (ผิงผิง)   โชคชัยรังสิต (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   โรงเรียนหอวัง ห้องเรียนพิเศษ ( Gifted )

7 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

1.ด.ญ.เยาวลักษณ์ นิลตา (บีม)  เพชรถนอม  (แฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

2.ด.ช.รัชตะ จิตต์ตระกูล (ปาล์ม)   เพชรถนอม (สาขาบางเขนหลักสี่)  โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ประเภททั่วไป

3.ด.ญ.ปริตตาภา โสมาภา (พราว) โสมาภาพัฒนา (สาขาแฟชั่น)   โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ประเภททั่วไป

4.ด.ช.ตนุภัทร เอกเพชร (แม๊ก) พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่น)   โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ประเภททั่วไป

5.ด.ช.พชรพล กุลผอม (ภีม)  บ้านบางกะปิ (แฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ประเภททั่วไป

6.ด.ญ.พรชนก สะเอียบคง (บอลลูน)  สายอักษร (แฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ประเภททั่วไป

สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษ EP รอบ 2

7.ด.ญ. พิมพ์ปภัสสร ธรรมานุกูลธร (แอล)  พระมารดานินจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษ EP รอบ 2 

8.ด.ญ.จิดาภา ตั้งประเสริฐการ (จูน)  โสมาภา นวมินทร์  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษ EP รอบ 2  

9.ด.ญ.ปวริศา หุดากร ( นู๋ตอง)    โชยชัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)      สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษ EP รอบ 2  

10.ด.ญ.เพชรรพี จันทร์วาววาม (รพี)   วัฒนาวิทยาลัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษ EP รอบ 2

11.ด.ญ.นลพรรณ บุญศิริ (มิ้ว)    สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษ EP รอบ 2

12.ด.ช.ศุภกร ว่องประเสริฐ  (ทีม)   อรรถมิตร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษ EP รอบ 2  

13.ด.ญ.นันท์นภัส จมูศรี  (แนน)    เอกบูรพาวิเทศศึกษา  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษ EP รอบ 2 

14.ด.ญ.พรชนก สะเอียบคง (บอลลูน)    สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษ EP รอบ 2  สำรองอันดับ 53   

สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์เข้มข้นรอบ 2

15.ด.ช.พชรพล ชีวโรจน์ฐากูร  (ดีดี้)  สุขฤทัย (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์เข้มข้นรอบ 2 

16.ด.ช. อัครชัย สัตถาผล  (ไตเติ้ล) อรรถมิตร (สาขาหลักสี่บางเขน)สตรีวิทยา ๒ ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์เข้มข้นรอบ 2  

8  โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปทุมธานี ห้องเรียนพิเศษ GEP

1.ด.ช.ปภนส์ ไชยสุวรรณากรณ์(ภนส์) โชคชัยรังสิต (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปทุมธานี ห้องเรียนพิเศษ GEP ลำดับ 2

9  โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ห้องเรียนพิเศษภาษาอังกฤษ (IEP)

1.ด.ญ.ณัฏฐณิชา อุยามโฆษ (ฟ้า) ประเสริฐธรรมวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ ห้องเรียนพิเศษภาษาอังกฤษ (IEP)

10  โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา๒ ประเภท นักเรียนทั่วไป

1.ด.ญ.อนัญญา พุฒิวร (องุ่น)  พระวิสุทธิวงศ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา๒ ประเภท นักเรียนทั่วไป

2.ด.ช.ณัฏฐกร บัวผัน (ก้อง)  เฟื้องฟ้าวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา๒ (ตัวสำรอง) ลำดับที่ 20

โรงเรียนนวมินทราชูทิศ สตรีวิทยา ๒ ห้องพิเศษ SMP

3.ด.ญ.ศุภานัน ชื่นอุบล (เนิส)   เทพอักษร (แฟชั่นไอส์แลนด์)   นวมินทราชูทิศ สตรีวิทยา๒ ห้องพิเศษ SMP  สำรองอันดับ 43

โรงเรียนนวมินทราชูทิศ สตรีวิทยา ๒ ห้องพิเศษ MEP

4.ด.ญ.ภัทรานิษฐ์ สิงห์ทองบุญ (แตงโม)  เฟื้องฟ้าวิทยา (สาขาแฟชั่น)    นวมินทราชูทิศ สตรีวิทยา๒ ห้องพิเศษ MEP

5.ด.ช.อรรถพล แก้วภักดี (บิว)   ภูมิสมิทธ์ (สาขาแฟชั่น)    นวมินทราชูทิศ สตรีวิทยา๒ ห้องพิเศษ MEP

6.ด.ช.ณัฏฐกร บัวผัน (ก้อง)   เฟื้องฟ้าวิทยา (สาขาแฟชั่น)   นวมินทราชูทิศ สตรีวิทยา๒ ห้องพิเศษ MEP สำรองอันดับ 54

11 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิต ห้องเรียนพิเศษ GEP

1.ด.ญ.ดรุณีญา โลนิกขะพงศ์  (ริน)  แย้มสะอาด (สาขาหลักสี่ บางเขน)   สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิตห้องเรียนพิเศษ GEP   

2.ด.ญ.ปภาวรินทร์ พรคงเจริญ (ไนน์)  สารสาสน์วิเทศสายไหม (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  สวนกุหลาบวิทยาลัยรังสิตห้องเรียนพิเศษ GEP 

12 โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี ห้องเรียนพิเศษวิทย์-คณิต แบบ สสวท.และ สอวน.(GEP)

1.ด.ญ.ธิราภา แพรนิมิต (ไหมทอง)   ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี ห้องเรียนพิเศษวิทย์-คณิต แบบ สสวท.และ สอวน.(GEP)

13 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป

1.ด.ช.จิรัฎฐ์ สุนิธิอารีนนท์ (เหนือ)  ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป ลำดับที่ 76

2.ด.ช.ก้องภพ สุริยะฉัตร (ก้อง)   เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป ลำดับที่ 118

3.ด.ญ.กชณิช กิตติปิยกุล (แจส)  พระมารดาจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป ลำดับที่ 127

4.ด.ญ.ดรุณีญา โลนิกขะพงศ์ (ริน)  แย้มสะอาด (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป ลำดับที่ 151

5.ด.ช.กฤติน ไกรนรา (ข้าวปุ้น)  โสมาภา นวมินทร์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป ลำดับที่ 156

โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

6.ด.ญ.ณัฏฐณิชา อุยามโฆษ (ฟ้า)  ประเสริฐธรรมวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 50

7.ด.ช.พงศ์พณิช จิระเดชประไพ (ตึก)   อมาตยกุล  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 60

8.ด.ญ.ภูษิชา อัคคะมะเขตร์ (มุก)   เลิศหล้า (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ประเภทในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 135

โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)   ห้องพิเศษคณิตศาสตร์

9.ด.ช.ธาวิน เสรีวิวัฒนวงศ์  (กึ้ง)   ทรงวิทย์ศึกษา  (สาขาแฟชั่น)     บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)  ห้องพิเศษ คณิตศาสตร์ อันดับ 9

โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ห้องพิเศษ วิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์และเทคโนโลยี (สสวท.)

10.ด.ช.ภัทรพล วรเลิศธนานันท์  (มาร์ค)  ทรงวิทย์ศึกษา  (สาขาแฟชั่น)   บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ห้องพิเศษ วิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์และเทคโนโลยี (สสวท.) อันดับที่ 16

11.ด.ช.ณฐกร พัฒนกุล  (โอ๊ค)  โชคชัยลาดพร้าว (สาขาแฟชั่น)    บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ห้องพิเศษ วิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์และเทคโนโลยี (สสวท.) อันดับ 49

12.ด.ช.จิรัฎฐ์ สุนิธิอารีนนท์ (เหนือ)   ปราโมชวิทยารามอินทรา(สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ห้องพิเศษ วิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์และเทคโนโลยี (สสวท.) อันดับ 56

14 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ(ห้องเรียนปกติ)

1.ด.ญ.ณัฐกฤตา สีสด (อิม) โสมาภา2 นวมินทร์ (สาขาแฟชั่น)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 2

2.ด.ญ.วรัญญา พันเปี่ยม (ปีใหม่) โสมาภา2 นวมินทร์ (สาขาแฟชั่น)   โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 17

3.ด.ญ.อัยยาวีร์ กายาสมบูรณ์ (อัยย์)  สายอักษร (สาขาแฟชั่น)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 67

4.ด.ช.สิรภพ ศิริทับ (ก้อง)   เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่น)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 70

5.ด.ช.ภคิน กิจสมบูรณ์ชัย (คิว)  สายอักษร (สาขาแฟชั่น)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 103

6.ด.ญ.เบญจรัตน ฟองมี (เบญ)   กุมุทมาส (สาขาแฟชั่น)   โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 151

7.ด.ช.ชนวีร์ แร่เพ็ชร์ (ภูมิ)    สายอักษร (สาขาแฟชั่น)   โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ(ห้องเรียนปกติ) สำรอง ลำดับที่ 47

โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ประเภทนักเรียนทั่วไป (ห้องเรียนปกติ)

8.ด.ช.เอนก ลี้สุวรรณ (เจ)  แช่มเสริม (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 2

9.ด.ช.วงศ์โชติพัชร โชติถิรดา (ก๊อต)    พร้อมมิตรพิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 19

10.ด.ช.ธรรศสพล อรรถวิวัฒน์กุล (นัย)   มีนบุรีศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี๒)ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 89

11.ด.ญ.ธันยมัย คำทา (แทน)    โสมาภา 4 (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 171

12.ด.ญ.ชามาวีร์ วิริยะกุลพานิช (ฌามา)    เฟื่องฟ้าวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) ลำดับที่ 194

13.ด.ญ.ณัฐธัญญา ศาสตร์กุลวณิชย์ (ออม)   พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) สำรองลำดับที่ 9

14.ด.ญ.ภัณฑิรา อินทรัตน์ (COTTON)   สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) สำรองลำดับที่ 13

15.ด.ญ.ณัฐณิชา องค์บริรักษ์กุล (ณิชา)   พระหฤทัยคอนเวนต์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) สำรองลำดับที่ 75

16.ด.ญ. ภัคชัญญา ศรีวิเศษ (ต้นข้าว)   แช่มเสริมวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) สำรองลำดับที่ 79

17.ด.ช.กันติทัต เกียรติวารินทร์ (ฟ่าน)   ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒ประเภทนักเรียนทั่วไป(ห้องเรียนปกติ) สำรองลำดับที่ 88

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒  ห้องพิเศษ EP

18.ด.ช.ธนิน ชาติพันธ์ชาตรี (เต้ย)  ปรัชชาธร  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษ EP อันดับ 6

19.ด.ช.กฤติน ไกรนรา (ข้าวปุ้น) โสมาภานวมินทร์  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษ EP อันดับ 11

20.ด.ช.วินธร ศิริโชติ (ปาย)  โชคชัย 4 ลาดพร้าว   (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษ EP 14

21.ด.ญ.จิรัชญา ปัญญาพินิจนุกูร (เฟิรส์)  สาธิตพัฒนา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษ EP อันดับ 33

22.ด.ช.กันติทัต เกียรติวารินทร์  (ฟ่าน)  ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษ EP สำรองอันดับ 16

23.ด.ช.สิรภพ ศิริทับ  (ก้อง)   เอกบูรพาวิเทศศึกษา  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)      บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษ EP สำรองอันดับ 19

24.ด.ญ.รินรดา สายพัฒน์  (แพรวา)   สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษ EP สำรองอันดับ 24

25.ด.ญ.ภณิตา สิทธานุภาพกุล  (โบนัส)    พระมารดานิจจานุเคราะห์  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษ EP สำรองอันดับ 34

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒  ห้องพิเศษ คณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์

26.ด.ญ.กันต์กนิษฐ์ จันทราภิวัฒน์ (เดียร์)    เบญจมินทร์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)      บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ อันดับ 50

27.ด.ช.วงศ์โชติพัชร โชติถิรดา  (ก๊อต)  พร้อมมิตรพิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 27

28.ด.ญ.วรัญญา พันเปี่ยม  (ปีใหม่)   โสมาภา2 นวมินทร์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 71

29.ด.ญ.ณัฐกฤตา สีสด (อิม) โสมาภา2 นวมินทร์  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 80

30.ด.ญ.ชามาวีร์ วิริยะกุลพานิช (ฌามา)  เฟื่องฟ้าวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 93

31.ด.ญ.จิตตานันท์ กุศล (เซน)   พระมารดานิจจานุเคราะห์  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 108

32.ด.ญ.ธันยมัย คำทา (แทน)   โสมาภา 4 (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 154

33.ด.ญ.อัยยาวีร์ กายาสมบูรณ์ (อัยย์)  สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 172

34.ด.ญ.ณัฐธัญญา ศาสตร์กุลวณิชย์ (ออม)  พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 195

35.ด.ช.อชิระ ภู่รุ่งเรือง (กาย)  พระมารดานิจจานุเคราะห์  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)      บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 208

36.ด.ช.ชนวีร์ แร่เพ็ชร์ (ภูมิ)  สายอักษร  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 242

37.ด.ช.กลทีธ์ สระศรี (แซม)   อนุบาลศีขรภูมิ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ ห้องพิเศษคณิตศาสตร์-วิทยาศาสตร์ สำรองอันดับ 267

15 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา ห้องเรียนพิเศษ EP

1.ด.ช.ณภัทร ลิ้มฬหะพันธ์ (ทีที)   ดรุณพัฒน์  (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)    นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา ห้องพิเศษ EP ลำดับ 17

16 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ประเภท ในเขตพื้นที่บริการ

1.ด.ญ.ศราภรณ์ พิชัยรัตน์ (เพลง)   ทรงวิทย์ศึกษา(สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ประเภท ในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 3

2.ด.ญ.ศิรินทรารัตน กังสัมฤทธิ์ (น้ำอุ่น)   โสมาภานุสสรณ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)       โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ประเภท ในเขตพื้นที่บริการ ลำดับที่ 71

โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ประเภท นักเรียนทั่วไป

3.ด.ญ.ธัญวรัตน์ บุญถนอม (เกรซ)  เซนต์เทเรซา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ประเภท นักเรียนทั่วไป ลำดับที่ 4

4.ด.ญ.พิมพ์ญาดา พุกรักษา (ซีซี)  พระมารดานิจจานุเคราะห์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ประเภท นักเรียนทั่วไป ลำดับที่ 82

โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษ EP ตัวจริง

5.ด.ญ.พิชญาวี นิลกิจ (แอร์)    อินเตอร์คิด (เด็กสากลนิมิตใหม่) (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษ EP ตัวจริง ลำดับ 7

6.ด.ญ.วรดา นาบุญพัฒนา  (ดา)   เอกบูรพา วิเทศศึกษา  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษ EP ตัวจริง ลำดับ 10

7.ด.ช.ดรันต์ ศรียารันต์ (ฌาม)  เอกบูรพาวิเทศศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษ EP ตัวจริง ลำดับ 27

8.ด.ญ.ปัทมาพร ชั้นศิริ (หลิน)   เด็กสากลนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษ EP ตัวจริง ลำดับ 37

9.ด.ญ. ธัญชนก ดาราเย็น (โอปอล)  ทรงวิทย์ศึกษา  (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษ EP ตัวสำรอง ลำดับ 5

10.ด.ญ.ศิรินทรารัตน กังสัมฤทธิ์  (น้ำอุ่น)  โสมาภานุสสรณ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษ EP ตัวสำรอง ลำดับ 16

11.ด.ช.ปรวัฒน์ บุญธราทิพย์ (ซานต้า)  สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษ EP ตัวสำรอง ลำดับ 78

โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์ ตัวจริง

12.ด.ช.กันตณัฐ โยธามาตย์ (เอิร์ก)   ขุมทองวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์ ตัวจริง ลำดับ 27

13.ด.ญ.นันท์นภัส อักษรถึง (ทับทิม)   ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)     เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์ ตัวจริง ลำดับ 48

14.ด.ช.ณภัทร กนกพลอยถาวร (ไฟนอล)  ภูมิสมิทธ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์ ตัวสำรอง ลำดับ 5

15.ด.ญ.ธัญวรัตน์ บุญถนอม (เกรซ) เซนต์เทเรซา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์ ตัวสำรอง ลำดับ 92

16.ด.ญ.ศราภรณ์ พิชัยรัตน์ (เพลง)    ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)    เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์ ตัวสำรอง ลำดับ 206

17 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องพิเศษ EP

1.ด.ช.วัชรพัฒน์ ภัทร์ธนัทพงศ์ (โฟกัส)   สารสาสน์วิเทศมีนบุรี (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องพิเศษ EP 3340059  ลำดับ 41

2.ด.ญ.กรภัทร์ ดีศิริ (ปันปัน)   สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องพิเศษ EP 3340123 ลำดับ 29

3.ด.ช.นภัสรพี เนตรประเสริฐ (รพี)   สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า ห้องพิเศษ EP 3340130 ลำดับ 21

18 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย นักเรียนทั่วไป(นักเรียนในเขตพื้นที่รวมกับนักเรียนนอกเขต)

1.ด.ช.ศุภฤกษ์ ประชิดเขตต์ (ต้นกล้า)   ไผทอุดมศึกษา    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย นักเรียนทั่วไป(นักเรียนในเขตพื้นที่รวมกับนักเรียนนอกเขต) ลำดับที่ 52

โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ประเภท:นักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

2.ด.ญ ณัฏฐ์วรดี ศิริกุลกมลฉัตร (เรดาร์)    ประชานิเวศน์   โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ประเภท:นักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษ EP 

3.ด.ญ นีระชา มีนะกนิษฐ์ (พิงค์) แสงโสม (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษ EP สำรองลำดับ 86

4.ด.ญ.ณิชา รัตนจรัสกุล  (ณิช)   บีคอนเฮาส์แย้มสะอาดลาดพร้าว (สาขาหลักสี่บางเขน)    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษ EP สำรองลำดับ 146

5.ด.ญ พิมพ์นารา สุประดิษฐ์ (บริ๊งค์)  อรรถมิตร (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษ EP สำรองลำดับ 305

6.ด.ญ ณัฏฐ์วรดี ศิริกุลกมลฉัตร (เรดาร์)   ประชานิเวศน์  (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)    โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษ EP สำรองลำดับ 328

7.ด.ช.พีรฉัตร บุญยืน (เอิร์ธ)   อมาตยกุล  (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษ EP สำรองลำดับ 335

8.ด.ญ.รังสิญา ลือกำลัง (ปก)  ประชานิเวศน์  (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษ EP สำรองลำดับ 336

โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ MSEP 

9.ด.ญ สุทัศนีวรรณ อุดมลาภประสิทธ์ (ปูน)   สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎสวนสุนันทา (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ MSEP สำรองลำดับ 56

รงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ESC

10.ด.ญ พัทธนันท์ ช่อมะลิ   (บัว)   ประชานิเวศน์ (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ESC สำรองลำดับ 20

19  โรงเรียนสารวิทยา ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

1.ด.ช.ชยังกูร เข็มศรี (กานต์) ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนสารวิทยา ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

2.ด.ช.อภิชาติ โชติเกียรติ (มิว) บางบัว  (สาขาหลักสี่บางเขน) โรงเรียนสารวิทยา ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

3.ด.ช.อัครินทร์ ยิ่งยงวัฒนากุล (ออกัส)  เซนต์ฟรัง ซีสเซเวียร์ (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

4.ด.ช.ณัฐวงศ์ หลำสะ (ฟิวเจอร์)  กองทัพบกอุปถัมภ์เพชราวุธวิทยา (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

5.ด.ญ.กุลจิรา เสือพันธุ์เจริญ (เอย)  ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

6.ด.ญ.สุชัญญา กลั่นคำ (ฝ้าย)  บ้านคลองบัว เอี่ยมแสงโรจน์ (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

7.ด.ญ.สุชานันท์ ชุมทอง (นีน่า)  ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

8.ด.ช.ภูธิป เกตุศิริ (ชิว)  ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

9.ด.ช.พชรกร จันทร์ศรีสุริยวงศ์ (ตะวัน)  พระมารดากิจจานุเคราะห์ (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

10.ด.ญ.ณัฐญาดา ศิริวงศ์ไพศาล (หยก) ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

11.ด.ญ.สิริยาภรณ์ รุณดิษฐ์ (นิ้ง) โชคชัยรังสิต (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนสารวิทยา ประเภททั่วไป

 โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ MEP

12.ด.ญ.กำไลหยก ขาวสะอาด (หยก) ไผทอุกมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ MEP

13.ด.ช.พงษ์ระพี ศิริวัชรกุล (อิก) ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาหลักสี่บางเขน) โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ MEP

14.ด.ช พีรพัฒน์ ทิพยสมเดช  (โอม)   สตรีวรนาถบางเขน (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ MEP

15.ด.ญ.ณัฐณิชา มานะนาวิกผล  (ยีสต์)  สตรีวรนาถบางเขน (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ MEP สำรองลำดับ 6

โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต 

16.ด.ญ.กัญญ์วรา จันทะวงศา (ไอซ์)   เพชรราวุธ (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต

17.ด.ญ.แพรวา ไกรนุช (ดรีม)    เพชราวุธวิทยา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)      โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต

18.ด.ช.กฤติณ ยวนใจ (อัณณ์)   ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต

19.ด.ญ.ชมพูพันธ์ทิพย์ ม้าทองคำกุล (โอปอ)   ปราโมชวิทยารามอินทรา (สาขาหลักสี่บางเขน)    โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต

20.ด.ช.นัฐนันท์ จินดานนท์ (นัน)   สายอักษร (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต

21.ด.ช.ภูวิศ วาทะงาม (โซดา)    รร.กองทัพบกอุปถัมภ์ไกรอำนวยวิทยา (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต

22.ด.ช.กันตินันท์ แก้วเงิน (นาวิน)   ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนสารวิทยา ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต

20  โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

1.ด.ช.ภูมิพัฒน์ อึ้งศิริพาณิชกุล (ภูมิ) ฤทธิยะวรรณาลัย  (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

2.ด.ช.ก้องกวิน ยอดวัน (ตัน) ผ่องสุวรรณ (สาขาหลักสี่บางเขน)    โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป

3.ด.ญ.จิราพัชร พะกะยะ (อิง) ศิริวัฒน์วิทยา (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป

4.ด.ช.พิชญะ พิจารณ์ (ก่อสร้าง)  ปราโมทวิทยารามอินทรา  (สาขาหลักสี่บางเขน)     โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป

5.ด.ญ.เกณิกา บุญก่อสร้าง (เลม่อน) ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป

6.ด.ช.สุเมธ โหราศาสตร์  (อั่งเปา)  พระวิสุทธิวงศ์ (สาขาหลักสี่บางเขน)   โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป

โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต (Gifted)

7.ด.ญ.นภัสภรณ์ บุญเรือง (ใบเฟิร์น)  ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขา หลักสี่บางเขน)   โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต (Gifted)

8.ด.ญ.กชพรรณ คงสมบูรณ์ (ปอนด์) ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขา หลักสี่บางเขน)     โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต (Gifted)

9.ด.ช.รัฐฟ้า อร่ามพจมาน (เติง) ฤทธิยะวรรณาลัย (สาขา หลักสี่บางเขน)      โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต (Gifted)

10.ด.ญ.ฑิฆัมพร วงศ์ชอุ่ม (พรีม) ฤทธิยะวรรณลัย (สาขา หลักสี่บางเขน)      โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต (Gifted)

โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต (เตรียมทหาร)

11.ด.ช.พิชญุตม์ พิชญเกสร (ภูมิ)  สารสาสน์วิเทศน์สายไหม (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต (เตรียมทหาร)

12.ด.ช.กรวัตร ศรีมุข (ไบรท) ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย ห้องเรียนพิเศษ วิทย์-คณิต (เตรียมทหาร)

21 โรงเรียนราชวินิตบางเขน หลักสูตร Talented Class Program Intensive Science-Math Program

1.ด.ญ ภาวิตา แก้วมณี (ก้านแก้ว) บางเขน (ไว้สาลีอนุสรณ์) (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนราชวินิตบางเขน หลักสูตร Talented Class Program Intensive Science-Math Program

2.ด.ญ. ภัสสร จารุบุตร (น้ำฟ้า)   เล็กโกเมศอนุสร (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   โรงเรียนราชวินิตบางเขน หลักสูตร Talented Class Program Intensive Science-Math Program

โรงเรียนราชวินิตบางเขน หลักสูตร Talented Class Program Intensive English Program

3.ด.ญ ศศิธร ตู้วงษา (เจล)   การเคหะท่าทราย (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนราชวินิตบางเขน หลักสูตร Talented Class Program Intensive English Program

22 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ประเภท นักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

1.ด.ช พรภวิษย์ สายศิลป์ (ปลื้ม) พระหฤทัยนนทบุรี  (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน) โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ประเภท นักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

2.ด.ช.ศราวุธ ไชยราช (Time)  พระหฤทัยนนทบุรี  (สาขาหลักสี่บางเขน)  โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ประเภท นักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ประเภท นักเรียนทั่วไป

3.ด.ญ ชัญญานุช นนท์พนาผล (ใบพูล)  สารสาสน์วิเทศบางบัวทอง (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ประเภท นักเรียนทั่วไป

4.ด.ญ.ธนสร วิศาลวณิชธัญ (โบนัส)  ไผทอุดมศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน )  โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ประเภท นักเรียนทั่วไป

5.ด.ช.ก้องภพ ธรรมปราณี (เจมส์) สารสาสน์วิทศราชพฤกษ์ (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ประเภท นักเรียนทั่วไป

6.ด.ช นิธิศ มังคลสุต (เป็ปเปอร์)   อนุราชประสิทธิ์ (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ประเภท นักเรียนทั่วไป

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ตามแนวทาง สสวท.และสอวน. SM

7.ด.ญ ศณิษา จิตรีงาม (เนม)   ปัญจทรัพย์ (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ตามแนวทาง สสวท.และสอวน. SM

8.ด.ช.คุณากร รอดบุญธรรม (บีเวอร์)   ธนินทรวิทยา (สาขาหลักสี่บางเขน)   สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ตามแนวทาง สสวท.และสอวน. SM

9.ด.ช.ธัญพิสิษฐ์ สุนทรวิภาต (พูห์)    พิชญศึกษา (สาขาหลักสี่บางเขน)   สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ห้องเรียนวิทยาศาสตร์ตามแนวทาง สสวท.และสอวน. SM สำรองลำดับ 4

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี โครงการภาคภาษาอังกฤษ (MEP)

10.ด.ช จิรัฎฐ์ อัศวสุนทรกุล (อะตอม)   พิชญศึกษา (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี โครงการภาคภาษาอังกฤษ (MEP)

23 โรงเรียนเตรียมอุมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ ประเภท สอบคัดเลือกโครงการห้องเรียนทั่วไป

1.ด.ช.ภูษณะ ซะมะ (ตาต้า)    เซนต์เทเรซ่า (สาขาแฟชั่น)  โรงเรียนเตรียมอุมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ ประเภท สอบคัดเลือกโครงการห้องเรียนทั่วไป

2.ด.ญ.ปณิชา กาบบัวลอย (ปูนา)   อรรถญาสาธิต (สาขาแฟชั่น)  โรงเรียนเตรียมอุมศึกษาพัฒนาการ สุวรรณภูมิ ประเภท สอบคัดเลือกโครงการห้องเรียนทั่วไป

24 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

1.ด.ช.ดากฤช พิชิตผจงกิจ (บีม)   โรงเรียนบรรจงรัตน์ จ.ลพบุรี (สาขาสระบุรี)   โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประเภทในเขตพื้นที่บริการ

โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป

2.ด.ช.ภัทรพล วรเลิศธนานันท์ (มาร์ค)   ทรงวิทย์ศึกษา  (สาขาแฟชั่น)  โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป

3.ด.ช.ธาวิน เสรีวิวัฒนวงศ์ (กึ้ง)   ทรงวิทย์ศึกษา  (สาขาแฟชั่น)   โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประเภทสอบคัดเลือกทั่วไป

25 โรงเรียนสตรีนนทบุรี ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

1.ด.ญ วรังคณา จำปานุ้ย (ข้าวฟ่าง)   การัญศึกษา (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   โรงเรียนสตรีนนทบุรี ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

2.ด.ญ ปุณยภา ทวีคูณ (เต็ม)   การัญศึกษา (สาขา เดอะมอลล์งามวงศ์วาน)  โรงเรียนสตรีนนทบุรี ประเภทนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ

26 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว ประเภทนักเรียนทั่วไป

1.ด.ญ นีระชา มีนะกนิษฐ์ (พิงค์)   แสงโสม (สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน)   โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว ประเภทนักเรียนทั่วไป  ลำดับที่ 5

27 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ

1.ด.ช.เจตนิพัทธ์ ค่าภู (ปิงปอง)   วัดคู้บอน (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)   โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ

2.ด.ญ.กานต์ธิดา จิระสิริประไพ (ใบเฟิร์น)   มีนบุรีศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)  โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ

3.ด.ช.รพีภัทร พลแพงภา (ซาหริ่ม)   ประชาราษฎร์อุปถัมภ์ (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์) โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ สำรองลำดับที่ 1

28 โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยรามคำแหง

1.ด.ญ.นันท์นภัส อักษรถึง (ทับทิม)   ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

29 โรงเรียนสตรีวิทยา (ราชดำเนิน)

1.ด.ญ.นันท์นภัส อักษรถึง (ทับทิม)   ทรงวิทย์ศึกษา (สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์)

หากรายชื่อไม่ครบ กรุณาแจ้งที่สาขา เพื่ออัพเดทข้อมูลให้ครับ

อาจารย์ณัฐชัย ศิริทัศนกุล

ประธานผู้บริหาร กลุ่มโรงเรียนกวดวิชา KDC อาจารย์อรภัย

 ผลงานเด่น KDC ป.6สอบเข้า ม.1 ปีการศึกษา2560

รายชื่อนักเรียน ป.6 ที่เรียนกวดวิชากับ KDC ทุกสาขา  เม.ย. 2559 ถึง มี.ค.60

โรงเรียนกวดวิชา KDC อาจารย์อรภัย ทุกสาขา ในความควบคุมของกระทรวงศึกษาธิการ

ได้รับใบอนุญาตให้จัดตั้งโรงเรียน (สช2) 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนมัธยมสาธิตฯ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร

  ห้องโครงการพิเศษ

1ด.ญ.รุ่งไพลิน เพ็งมาก (ไนน์) รร.จารุวรรณ สาขาบางเขน

2.ด.ญ.ธัญพิชชา  ธรรมชาติ (ไนซ์) รร.ทับทอง สาขาแฟชั่น

  หลักสูตรปกติ

1.ด.ช.พิชชากร เจตนชัย (อาร์ม) รร.โชคชัยรังสิต    สาขาบางเขน

2.ด.ช.จิรภัทร อ่ำแจ้ง (แตงไทย) รร.บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิตสาขาแฟชั่น,เดอะมอลล์

3.ด.ช.ก้องภพ ไพเราะ (มะขาม) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน

4.ด.ช.ศุภณัฐ ราชพัฒน์ (นนท์) รร.เพชราวุธวิทยา   สาขาบางเขน

5.ด.ช.ณัฐคณิน กันเกตุ (ไดร์ฟ) รร.อรรถมิตร   สาขาบางเขน

6.ด.ช.กันตณัฐ จุลละทรัพย์ (จ็อบ) รร.เซนต์โยเซฟ เมืองเอก  สาขาบางเขน

7.ด.ญ.ธนันณัฎฐ กลั่นกลิ่น (พรีม) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน

8.ด.ญ.นรารัฏฐ์  สุนทรพะลิน (เกรซ) รร.แสงโสม สาขาเดอะมอลล์

9.ด.ช.กฤษณ์ฏฐ์ สกุลวิวรรธน์ (บอม) รร.ธัญวิทย์   สาขาบางเขน

10.ด.ญ.ธัญญสรณ์ มุนินทร์นิมิตต์ (น้อด) รร.แสงโสม  สาขาเดอะมอลล์

11.ด.ช.ตฤน ไทยจันทรารักษ์ (ข้าวตู) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา  สาขาบางเขน

12.ด.ช.ปพน ภู่งาม (เกริก) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาบางเขน

13.ด.ญ.จิราสมนต์  นวนศรีอ่อน (มุก) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน

14.ด.ญ. สรศมน มีภาษี (มีน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง  สาขาเดอะมอลล์

15.ด.ช.ณภัทร เกษมสุวรรณ (ออกัส) รร.บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต สาขาแฟชั่น

 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

 หลักสูตร สามัญ

1.ด.ญ.วรินทร ฉัตรบูรพาชัย (อันดา) รร.โชคชัย  สาขาแฟชั่น

2.ด.ช.ก้องภพ ไพเราะ (มะขาม) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาบางเขน

3.ด.ญ.ญาณภัทร ศักดี (ตาต้า) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

4.ด.ญ. สรศมน มีภาษี (มีน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง  สาขาเดอะมอลล์

5.ด.ช.พิชชากร เจตนชัย (อาร์ม) รร.โชคชัยรังสิต  สาขาบางเขน

6.ด.ญ.สุวัฒนา ดลขุนทด (ฟ้า) รร.เฟื่องฟ้าวิทยา  สาขาแฟชั่น

7.ด.ช.พรรษชลธร เพียรทรัพย์ (พัตเตอร์) รร.กสินธรเซนต์ปีเตอร์   สาขาเดอะมอลล์

8.ด.ญ.วรัทยา ประจำแท่น (ทอฝัน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา  สาขาบางเขน

9.ด.ช.สุรพิชญ์  ฤทธิทิศ (พร็อมพ์) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน

10.ด.ช.จิรภัทร อ่ำแจ้ง (แตงไทย) รร.บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต  สาขาแฟชั่,เดอะมอลล์

 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย

 หลักสูตร สามัญ

1.ด.ช.สุรพิชญ์  ฤทธิทิศ (พร็อมพ์) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

2.ด.ช.ก้องภพ ไพเราะ (มะขาม) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาบางเขน

3.ด.ญ.ธัญญสรณ์ มุนินทร์นิมิตต์ (น้อด) รร.แสงโสม   สาขาเดอะมอลล์

4.ด.ช พีรพัฒน์ ปานเจริญ (พี) รร.เซนต์ดอมินิก   สาขาเดอะมอลล์

5.ด.ญ.นรารัฏฐ์  สุนทรพะลิน (เกรซ) รร.แสงโสม  สาขาเดอะมอลล์

6.ด.ช.คุณัชญ์  ลิ้มเจริญ (ใครซน)  สาขาแฟชั่น

 หลักสูตร ห้องเรียนพิเศษ ESC

1.ด.ช.พิชชากร เจตนชัย (อาร์ม) รร.โชคชัยรังสิต   สาขาบางเขน

  หลักสูตร ห้องเรียนพิเศษ MSEP

1.ด.ญ.พชรพร พักโพธิ์เย็น (แพรไหม) รร.สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

สาขาบางเขน

  หลักสูตร ห้องเรียนพิเศษ EP

1.ด.ช.ณปุน จวงจันทร์เพ็ญ (ปั๊น) รร.รามคำแหงแอ๊ดเว้นท์  สาขาแฟชั่น

 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนบดินทรเดชา 2

 หลักสูตร ห้องเรียนพิเศษ EP

1.ด.ช.ณภัทร เนืองเศรฐพงศ์ (พีท) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตรใหม่ สาขาแฟชั่น

2.ด.ญ.ฐานิดา ปรีชานนท์ (นิด้า) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาแฟชั่น

3.ด.ญ.ชาลิสา พงษ์วัชรารักษ์ (ซีน) รร.เลิศหล้า  สาขาแฟชั่น

4.ด.ช.อิทธิกร พรชัยพิมลพันธ์ (ออมสิน) รร.เซนต์ดอมินิก  สาขาแฟชั่น

หลักสูตร ห้องเรียนพิเศษ คณิต- วิทย์

1.ด.ช.อลงกต ติยศิวาพร (นายท์) รร.โสมาภาพัฒนา  สาขาแฟชั่น

2.ด.ญ.ปภาวรินท์ เรืองมานะกิจ (น้ำหวาน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา   สาขาแฟชั่น

3.ด.ญ.นัชชา  นามวงศ์( เจนนี่) รร.โสมาภาพัฒนา  สาขาแฟชั่น

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ญ.ปริตา  นิ่มไศละ (อุ๊งอิ๊ง) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา  สาขาบางเขน

2.ด.ญ.ณัฐณิชา  เนาวรัตน์กูลชัย (พาย) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์  สาขาแฟชั่น

3.ด.ญ.สิริบูล อริยะทัศ (ปันปัน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา    สาขาแฟชั่น

4.ด.ญ.ซันญ่า นุชพงษ์ (ซัน) รร.ไทยนิยมสงเคราะห์    สาขาแฟชั่น

5.ด.ญ.อรปรียา เพียรดี (อร) รร.สารสาสน์นิมิตใหม่   สาขาแฟชั่น

6.ด.ญ.ชาลิสา บุญสิงห์ (แพร์) รร.โชคชัยครูเกียว    สาขาแฟชั่น

7.ด.ญ.ภัคธีมา พงษ์พานิช (เรมี่)รร. เบญจมินทร์  สาขาแฟชั่น

8.ด.ญ.ณิชาภัทร รุจิวัตร์ (ไออุ่น) รร.พระมารดานิจจานุเคราห์  สาขาแฟชั่น

9.ด.ญ.ฐิติกาญจน์  นาราช (นอร์ธ) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน

 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา

หลักสูตร ห้องพิเศษวิทยาศาสตร์

1.ด.ญ.โพชฌา   เตปัญญา (แพร) รร.เทพเสนานุสรณ์   สาขาแฟชั่น

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ญ.เหมือนฝัน   จันทร์แจ้ง (แสตมป์)รร.เทพเสนานุสรณ์   สาขาแฟชั่น

 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนบดินทรเดชา ( สิงห์ สิงหเสนี )

หลักสูตร ห้องเรียนพิเศษคณิตศาสตร์

1.ด.ช.ณธรรศ สาสุนันท์ (กระหม่อม) รร.โสมาภานุสสรณ์ สาขาแฟชั่น

หลักสูตร ห้องพิเศษวิทย์ – คณิตและเทคโนโลยี

1.ด.ญ.ณัฏฐณิชา  พงศ์ศุภะมงคล (แตงกวา) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์   สาขาแฟชั่น

2.ด.ญ.ธัญธรณ์  ฉันท์พุทธิเวท (น้ำหวาน) รร.โสมาภาพัฒนา   สาขาแฟชั่น

3.ด.ญ.ปาณิสรา ดำเกิงหิรัญ (ข้าวตัง) รร.โสมาภาพัฒนา    สาขาแฟชั่น

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ญ.สุวัฒนา ดลขุนทด (ฟ้า) รร.เฟื่องฟ้าวิทยา   สาขาแฟชั่น

2.ด.ญ.เคียงชนก ชอง (จัสมิน) รร.สาธิตพัฒนา   สาขาแฟชั่น

3.ด.ญ.ฐิตารีย์  จันทร์จรูญพงษ์ (กัสแตง) รร.เลิศหล้า   สาขาแฟชั่น

4.ด.ช.กฤติน เรืองฉิม (เอ๊นท์) รร.ทรงวิทย์ศึกษา   สาขาแฟชั่น

5.ด.ช.ภูเบศ กิตติปิยกุล (เจเจ) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์   สาขาแฟชั่น

6.ด.ญ.สุธาธิณี  กาญกระสัง (ติตัส) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาแฟชั่น

7.ด.ญ.ณัฐกฤตา ศรีดวงแก้ว (มิ้นนี่) รร.สารสาสน์พิทยา  สาขาบางเขน

 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนหอวัง

หลักสูตร Gifted

1.ด.ญ.ธารธรรม ฉันทอุไร (ธาร) รร.เซนต์ฟรัง ซีสเซเวียร์  สาขาบางเขน

2.ด.ญ.มิลินดา  วิรุฬห์ศรี (มินท์) รร.อรรถมิตร    สาขาบางเขน

3.ด.ญ.ธันย์สุตา  วงษ์พินิจ (ปังย่า) รร.แสงโสม  สาขาเดอะมอลล์

4.ด.ญ. สรศมน มีภาษี (มีน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง    สาขาเดอะมอลล์

5.ด.ญ.กชพร  สุ่มขำ(พั้นช์) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน

6.ด.ช.อานุภาพ  คันธธาศิริ (ปุ้งกี๋) รร.อรรถมิตร   สาขาบางเขน

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ญ.ธมนวรรณ  เกษประสาร (ใบตอง) รร.ทับทอง   สาขาบางเขน

2.ด.ญ.ศรสวรรค์ เมธาคุณวุฒิ (เอมี่) รร.อรรถมิตร    สาขาบางเขน

3.ด.ช.ธนัช โรจานุวงศ์ (นัท) รร.แสงโสม สาขาเดอะมอลล์

4.ด.ญ.กัญญ์วรา ฉัตรจารุเดช (เนเน่) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาบางเขน

5.ด.ช.อูริ เจริญผล(อูริ) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์    สาขาบางเขน

6.ด.ช. รัญชน์  ทัศราช (ไทนี่) รร.ประชานิเวศน์    สาขาเดอะมอลล์

7.ด.ญ.ศศิชา แม้นจริง (กูเกิ้ล) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน

8.ด.ช.ปิยบุตร เชื้อทอง (ปาล์ม) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน

9.ด.ญ ประภานิษฐ์ วรกิจเจริญผล (เนเน่) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์  สาขาเดอะมอลล์

10.ด.ญ กัญญาภัค จันทรไกรทอง(นีน่า) รร.สตรีวรนาถบางเขน  สาขาเดอะมอลล์

11.ด.ช.อินทรัต วัชรโยธิน (นิก) รร.เซนต์จอห์น   สาขาบางเขน

12.ด.ญ สุกัลยา เฉลียวจิตวณิช (จูน) รร.สตรีวรนาถบางเขน   สาขาเดอะมอลล์

13.ด.ญ.พุดพิชญา หิรัญประดิษฐกุล (แก้มแหม่ม) รร.อรรถมิตร  สาขาแฟชั่น

14.ด.ช ณัฐวุฒิ สังข์ธรรม (เอ็ม) รร.ธัชรินทร์วิทยาบางเขน   สาขาเดอะมอลล์

15.ด.ช อรุษ เกษรศิริ (ปาย) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาเดอะมอลล์

16.ด.ญ.ชัญญา ไพรศรี (ออม) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน

17.ด.ช ณัชดนัย เนียมหอม (ณัช) รร.อรรถมิตร สาขาเดอะมอลล์

18.ด.ช.สุภณพัฒน์ เกิดวาจา (บีม) ร.ร.อรรถมิตร สาขาแฟชั่น

19.ด.ช.ปฐวี อินทรสกุล (ดูว) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน

20.ด.ญ ศศิกานต์ เรืองฉาย (ตอง) รร.ชลประทาน  สาขาเดอะมอลล์

21.ด.ญ.ปารชญา  แสงจันทร์ (เม) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

22.ด.ญ นัทธมน โปสรักขกะ (อ้อ) รร.ประชานิเวศน์  สาขาเดอะมอลล์

23.ด.ช.ฐิติกร เฮงสุนทร (มิกซ์) รร.ธัญวิทย์  สาขาบางเขน

24.ด.ญ.ภริตพร ศุภบุญ (เฟรน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา   สาขาบางเขน

25.ด.ญ ญาตาวี พงษ์พันธุ์ (บีม) รร.ชลประทาน  สาขาเดอะมอลล์

26.ด.ช พงศ์สิริ ทิมแจ้ง (ทาโร่) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาเดอะมอลล์

27.ด.ญ.พัฒนิดา จารุประวิทย์ (ข้าวขวัญ) รร.แสงโสม  สาขาเดอะมอลล์

28.ด.ญ.ภรภัทร หลิวสกุล(เวฟ) รร.สาธิตเกษร สาขาเดอะมอลล์

29.ด.ญ.รมย์รัมภา วีรธันยวัชร์ (โอปอล) รร.ซางตากรูสคอนแวน  สาขาบางเขน

30ด.ญ. ฉันชนก พันธุ์เอก (หนุน) รร.พระหฤทัยนนทบุรี  สาขาบางเขน

31.ด.ญ.อริญชย์  โสมวิภาต (เพลง) รร.สิริเทพ  สาขาแฟชั่น

32.ด.ญ.โรมิกา  จันทสาร (แชร์) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย   สาขาบางเขน

33.ด.ญ.เขมิพัชร์  เขมาภิรักษ์ (แพร) รร.แสงโสม  สาขาเดอะมอลล์

34.ด.ช.กีรติ สายวัน (ไอซ์) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาบางเขน

35.ด.ญ ดลธนพร เทียนทอง (กอบัว) รร.พิพัฒนา ( สุขุมวิท 64 ) สาขาเดอะมอลล์

36.ด.ช.วรเมธ เตชะเสน ( นิว) รร.ไผทอุดมศึกษา    สาขาเดอะมอลล์

37.ด.ญ.สรศมน มีภาษี (มีน) รร.พระหฤทัยดอนเมือง  สาขาเดอะมอลล์

38.ด.ญ.ธันย์สุตา วงษ์พินิจ (ปังย่า) รร.แสงโสม  สาขาเดอะมอลล์

39ด.ช.หลักทรัพย์  ยิ่งยวด (เจแปน) รร.แสงโสม   สาขาเดอะมอลล์

40.ด.ญ.ณัฐิดา  กายเบญจงาม (เรดาร์) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

41.ด.ช.ศุทธิกร คุณทวีโชติ (จัสโก้) รร.วัดหลักสี่  สาขาบางเขน

42.ด.ช.ภคิน สังข์นุช (มังกร) รร.สีวลี  สาขาบางเขน

43.ด.ญ กันต์ฤทัย สุทธมนัสวงษ์ (ออม) รร.เซนต์โยเซฟเมืองเอก   สาขาเดอะมอลล์

44.ด.ญ.พิชญธิดา เทพมาลี (พรีม) รร.สารสาสน์วิเทศคลองหลวง   สาขาบางเขน

45.ด.ช ธัญพิสิษฐ์ ไชยพานิชย์ (ก๊ากก้า) รร.แสงโสม   สาขาเดอะมอลล์

46.ด.ช.ณภัทร  เกษมสุวรรณ (ออกัส) รร.บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต   สาขาแฟชั่น

47.ด.ช.อิทธิกร ทากูล( กังฟู) รร.เลิศหล้า  สาขาแฟชั่น

48.ด.ญ.ทักษพร กอมณี (บิวตี้) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาบางเขน

49.ด.ช.ภูวนันท์ เดชพงษ์ (ปันปัน) รร.สวนอักษร   สาขาบางเขน

50.ด.ช.ธนกฤต รัตนอำนวยศิริ (ตุลกันย์) รร.สวนอักษร  สาขาบางเขน

51.ด.ญ.จิราสมนต์  นวนศรีอ่อน (มุก) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาบางเขน

52.ด.ช. สิรวิชญ์ ทิพย์สุวรรณ   สาขาเดอะมอลล์

 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี

หลักสูตร lntensive English Program

1.ด.ญ.ปัณฑิกา เผือกขาว  (ปิ่น) รร.พระหฤทัยดอนเมือง  สาขาบางเขน

2.ด.ญ.ธันยา  อรรถชิตวาทิน (แตงโม) รร.พิชญศึกษา  สาขาบางเขน

3.ด.ช.ธนกฤต เณรรอด (มอลท) รร.สวนอักษร สาขาบางเขน

หลักสูตร lntensive  Program

1.ด.ช.กันตณัฐ  จุลละทรัพย์ (จ็อบ) รร.เซนต์โยเซฟ เมืองเอก  สาขาบางเขน

2.ด.ญ.ณัฐิดา กายเบญจงาม (เรดาร์) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง

หลักสูตร ภาษาอังกฤษ

1.ด.ช.จิรภัทร  อ่ำแจ้ง (แตงไทย) รร.บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต สาขาแฟชั่น

 

ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสตรีวิทยา 2

หลักสูตร EP

1.ด.ช.ศิวัช โกกิลกนิษฐ (พี พี) รร.ประชานิเวศน์ สาขาแฟชั่น

2.ด.ญ.ณัฐกฤตา  ศรีชัยกูล (เกรซ) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ สาขาแฟชั่น

3.ด.ญ.ดลลชา ภูก๊ก(เอ๋ย) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน

4.ด.ญ.ชญานิษฐ์ นวลน้อม (พั้นซ์) รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่น(ตัวสำรอง)

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ญ.กนกณัฐ โทนประยูร (ต้นข้าว) รร.ถนอมพิศวิทยา  สาขาแฟชั่น

2.ด.ช นัทธี ชิ้นพัฒนกุล (อุลตร้า) รร.อรรถมิตร  สาขาเดอะมอลล์

3.ด.ช.เจษฎาภรณ์ ฉัตรชยานนท์ (บอลลูน) รร.เพชรถนอม  สาขาแฟชั่น

4.ด.ญ.สุภัชชา เดชบำรุง(ลีน่า) รร.โชคชัยลาดพร้าว  สาขาแฟชั่น

5.ด.ญ.อทิตยา  บุรณศิริ (ตูน) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์  สาขาแฟชั่น

6.ด.ญ.รักษิตา เวสสบุตร (ฝ้าย) รร.อุดมศึกษา  สาขาแฟชั่น

7.ด.ญ.พิมพ์บุญ  จิยิพงศ์ (ใบพูล) รร.สารสาร์ทวิเทศสายไหม  สาขาบางเขน

8.ด.ญ.มิตรสินี  ศรีอัครลาภ (มินนี่) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์  สาขาแฟชั่น

9.ด.ช.ณิชกุล  จารุกุรุพินท์ (อิ๊งค์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์  สาขาแฟชั่น

10.ด.ญ.ชนมน  ชัยรัตนศิลป์ (ผักหวาน) รร.แช่มเสริม  สาขาแฟชั่น

11.ด.ญ.กชกร  มณเทียร (อิงอิง) รร.เลิศหล้า   สาขาแฟชั่น

12.ด.ญ.อนันตญา นทีธาร (เน็น) รร.อุดมศึกษา   สาขาแฟชั่น

13.ด.ช.รชต ดวงจันทร์ (ไนท์) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาแฟชั่น

14.ด.ญ.สรุตา  เหมือนมาตย์ (แบ่งบัน) รร.ปิยะพงศ์วิทยา  สาขาเดอะมอลล์

15.ด.ญ.เนวิกา ดนูนาถ (เนเน่) รร.โชคชัยลาดพร้าว   สาขาบางเขน

16.ด.ช.ฉัตรดนัย  พาดี (ธาม) รร.อรรถมิตร   สาขาแฟชั่น

17.ด.ช. คุณากร ตันติธรรมานันท์ (ไตเติ้ล) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์   สาขาแฟชั่น

ห้องพิเศษ วิทย์-คณิต

1.ด.ช.สิทธวีร์ เสรีเจริญวณิช (เฟิร์ส) รร.ปิยะพงษ์วิทยา สาขาบางเขน

2.ด.ญ.วรินทร ฉัตรบูรพาชัย (อันดา) รร.โชคชัย สาขาแฟชั่น

3.ด.ช.ณิชกุล จารุกุรุพินท์ (อิ๊งค์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ สาขาแฟชั่น

 

โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา2

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ญ.ทัศนีย์  ทศสำราญ (จ๋า) รร.สุทธิสะอาด สาขาแฟชั่น

2.ด.ญ.พรชนก พรมบุตร (อั้ม) รร.ขุมทองวิทยา สาขาแฟชั่น

3.ด.ช.แทนไท  อุไรพันธ์ (ไผ่) รร.วัดแสนสุข  สาขาแฟชั่น

4.ด.ช.ธนกฤต  สัจจะเวทะ (ซัน) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ สาขาแฟชั่น

5.ด.ช.ภูภิภัทร สง่าทรัพย์ (ภู) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ สาขาแฟชั่น

 

โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ช.เตชินท์ ติยะพรัญชัย (ป้อ) รร.เฟื่องฟ้าวิทยา  สาขาแฟชั่น

2.ด.ญ.พัชชา หรรษกุล (ฝันฝัน) รร.โชคชัยรังสิ สาขาบางเขน

3.ด.ช.ธีรัตน์ เพาธทัต (ทีเจ) รร.ไผทอุดมศึกษาสาขาเดอะมอลล์

4.ด.ช.รัชชานนท์ อุบลม่วง (นนท์) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต  สาขาแฟชั่น

หลักสูตร GEP

1.ด.ช.กฤษณ์ฏฐ์ สกุลวิวรรธน์ (บอม) รร.ธัญวิทย์  สาขาบางเขน

2.ด.ช.พงศ์พล  รักประเสริฐสุข (บอม) รร.ธัญวิทย์  สาขาบางเขน

3.ด.ญ.สุวัฒนา ดลขุนทด (ฟ้า) รร.เฟื่องฟ้าวิทยา  สาขาแฟชั่น

4.ด.ช.ภูมิพัธน์ เพาธทัต (บีเจ) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาเดอะมอลล์

หลักสูตร EP

1.ด.ช.ณภัทร  เกษมสุวรรณ (ออกัส) รร.บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต สาขาแฟชั่น

 

โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ช.คุณัชญ์ ชมภูนิช (โอม) รร.สารสาสน์ราชพฤกษ์  สาขาบางเขน

2.ด.ช.คณสิษฐ์ ชมภูนิช (อาม) รร.สารสาสน์ราชพฤกษ์  สาขาบางเขน

3.ด.ช.ติณณภพ วงศ์ชัยสิริกุล (ติ่มซำ) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาบางเขน

4.ด.ญ.ณัฐกานต์ สิงห์ลอ (ใบบัว) รร.อนุราชประสิทธ์  สาขาเดอะมอลล์

5.ด.ญ.ฐิติพร สุทธิภิรมย์กุล (ใบเตย) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

6.ด.ญ.พชรมน อ้นรุ่ง (ไตเติ้ล) รร.ธนินธรวิทยา  สาขาบางเขน

7.ด.ญ.เขมจิตรา  ต้นมณี (ข้าวปั้น) รร.พระหฤทัยดอนเมือง  สาขาบางเขน

หลักสูตร วิทย์-คณิต SM

1.ด.ญ.ฐิติพร อู่เงิน (มิ้นท์) รร.ธัญวิทย์ สาขาบางเขน

2.ด.ช ภีมพัฒน์ ทองมี (ภีม ) รร.นครนนท์วิทยา  5 ทานสัมฤทธิ์  สาขาเดอะมอลล์

3.ด.ญ.รสกร  ญาณะ (โน้ต) รร.พิชญศึกษา   สาขาบางเขน

4.ด.ญ.กังสดาญ มหจิตรเลิศนันทร์ (เบลล์) รร.พระหฤทัยนนทบุรี  สาขาเดอะมอลล์

หลักสูตร MEP

1.ด.ช.กีรติติ์ ปัญญาคำ (เจท) รร.พระหฤทัยนนทบุรี  สาขาเดอะมอลล์

 

ผลสอบเข้า ม.1โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย

หลักสูตร Gifted

1.ด.ช.ปีย์มนัส  ขันตี (สตางค์) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย   สาขาบางเขน

2.ด.ญ.วรินดา กลิ่นนาค (น้ำอุ่น) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา    สาขาบางเขน

3.ด.ญ.ธนันณัฎฐ  กลั่นกลิ่น (พรีม) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน 

4.ด.ญ.บัวบูชา ผดุงลาภ (ใบบัว) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย   สาขาบางเขน

5.ด.ช.ภิศกร แก้วประดับรัฐ (มุก) รร.ไผทอุดมศึกษา    สาขาบางเขน

 

ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า

หลักสูตร วิทย์-คณิต

1. ด.ช.ภิศกร แก้วประดับรัฐ (เปรม) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า สาขาแฟชั่น

หลักสูตร EP

1.ด.ช.ปภินวิทย์  บุญรัตน์ (พีค) รร.เอกบูรพา  สาขาแฟชั่น

2.ด.ช.ชยภัทร  บุญมาชู (แอนฟิลด์) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า สาขาแฟชั่น

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ญ.จิรัสยา  กรีทอง (พิมพ์) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์  สาขาแฟชั่น

2.ด.ญ.นิรุชา  นาเมืองรักษ์ (เน็ต) รร.ทรงวิทย์ศึกษา  สาขาแฟชั่น

3.ด.ช.ฐิติ ยศศานติศักดิ์ (เปียว) รร.เซนต์ดอมินิก  สาขาแฟชั่น

4.ด.ช.ชลภูมิ สีหาสุข (โฟกัส) รร.โสมาภา 2   สาขาแฟชั่น

 

โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ช.ณปุน  จวงจันทร์เพ็ญ (ปั๊น) รร.รามคำแหงแอ๊ดเว้นท์    สาขาแฟชั่น

 

โรงเรียนโยธินบูรณะ

หลักสูตร SMP

1.ด.ช ณัฐศักดิ์ บุญลือ (ใบบุญ) รร.เปรมประชาวัฒนา   สาขาเดอะมอลล์

2.ด.ช.พลธรรม เพชรรู้แจ้ง (ปรัช) รร.การัญศึกษา   สาขาเดอะมอลล์

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ช.อรรถวิท โสนน้อย (วิน) รร.เซนต์ฟรัง ซีสเซเวียร์  สาขาเดอะมอลล์

2.ด.ช ธนวัฒน์ ยอดปลอบ (เอิร์ธ) รร.ประชานิเวศน์  สาขาเดอะมอลล์

 

โรงเรียนสารวิทยา

หลักสูตรEMP

1.ด.ญ.ศศิชา แม้นจริง (กูเกิ้ล) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

หลักสูตร วิทย์-คณิต

1.ด.ช.ศุทธิกร คุณทวีโชติ (จัสโก้) รร.วัดหลักสี่  สาขาบางเขน

2.ด.ช.ปิยบุตร เชื้อทอง (ปาล์ม) รร.ไผทอุดมศึกษา  สาขาบางเขน

หลักสูตร สามัญ

1.ด.ช ชลชาติ อู่อรุณ (พีช) รร.เสนานิคม สาขาเดอะมอลล์

2.ด.ญ. มลญา สร้อยสูงเนิน (ไอซ์) รร.สตรีวรนาทบางเขน   สาขาบางเขน

3.ด.ญ.จุฑารัตน์ ครจงโก (เบลล์) รร.เพชราวุธวิทยา   สาขาบางเขน

4.ด.ช.ศตวรรษ  ถนัดทาง (ปอนด์) รร.เพชราวุธ   สาขาแฟชั่น

5.ด.ช.ขจรศิริ กองอังกาบ (มดเอ็กซ์) รร.ฤทธิยวรรณลัย สาขาแฟชั่น

6.ด.ญ.กชพร แสนบุญศรี (ออม) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา  สาขาบางเขน

7.ด.ญ มาติกา วนิชยาโกศล  (โบว์) รร.ไผทอุดมศึกษา   สาขาบางเขน

8.ด.ญ.ชนิกานต์ พ่อเพียโคตร (ชมพู่) รร.ไตรรัตนาภิรักษ์   สาขาบางเขน

9.ด.ญ.สิริญาพร ณ นคร (เอรีน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา   สาขาบางเขน

10.ด.ญ.แพรลดา วุฒิวรชัยรุ่ง (แพร) รร.แสงโสม   สาขาบางเขน

11.ด.ญ.ธนพร ตระการเกตุ  (บูม) รร.อุทัยวิทยา สาขาบางเขน

12.ด.ช. วิริทธิ์พล เพ็ชรคุ้ม (โมส) รร.สารสาสวิเทศสายไหม สาขาแฟชั่น

13.ด.ช.พิชญุตม์ สมบูรณ์ (เนม) รร.อมาตยกุล   สาขาบางเขน

ผลงานเด่น KDC ป.6 สอบเข้า ม.1 ปีการศึกษา 2559

รายชื่อนักเรียน ป.6 ที่เรียนกวดวิชากับ KDC ทุกสาขา ปี 2558-2559

โรงเรียนกวดวิชา KDC อาจารย์อรภัย ทุกสาขา ในความควบคุมของกระทรวงศึกษาธิการ

ได้รับใบอนุญาตให้จัดตั้งโรงเรียน (สช2) 

 

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี รอบแรก สอบได้ 11 คน

1. ด.ช.พรหมพิสุทธิ์ ศรียาภัย (น้องโดม) รร.สาธิตวไลยอลงกรณ์ สาขาบางเขน

2. ด.ช.สิทธิเดช ศิวะยุทธกิจ (น้องตุลย์) รร.พิชญศึกษา สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

3. ด.ช.กิตติพัฒน์ ลิ่มปิยะกรณ์ (น้องตาต้า) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน

4. ด.ญ.คันธนีรา แก้วหัวไทร (น้องโมโมะ) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต สาขาบางเขน

5. ด.ญ.ธาริณี สิทธิสุข (น้องมายด์) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

6. ด.ญ.นันทิภัคค์ หิรัญวิศิษฏ์ (น้องลิลลี่) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

7. ด.ญ.พรรณธร ตติยานุพันธ์วงศ์ (น้องไหม) รร.สองภาษาลาดพร้าว สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

8. ด.ช.วชิรวิทย์ โพธิ์สุวรรณ (น้องไอซ์) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

9. ด.ญ.ณญาดา ปัญญาสิทธิ์ (น้องขิม) รร.พิชญศึกษา สาขาบางเขน

10. ด.ช.พชร นาคปานเอี่ยม (น้องภู) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน

11. ด.ญ.กชพร ดำรงวัฒนกุล (น้องเฟรน) รร.พิชญศึกษา สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

 

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสาธิตวัดพระศรี  สอบได้ 18 คน สอบทั่วไปตัวจริงและสำรอง และ สอบโครงการพิเศษ

หลักสูตร Intensive English Program

1. ด.ญ.มนสิชา ศรวิเศษ (น้องจูน) รร.โชคชัยรังสิต สาขาบางเขน

2. ด.ญ.อัณณ์สิริ เดชาวิชิตเลิศ (น้องซี) รร.พระแม่สกลสงเคราะห์ สาขาบางเขน

3. ด.ช.ทิวัตถ์ วณิชเวทิน (น้องต้นกล้า) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ญ.เพ็ญทิพย์ พงษ์เสือ (น้องต้นน้ำ) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

5. ด.ช.พชร นาคปานเอี่ยม (น้องภู) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน

6. ด.ญ.ธัญธิญา อินทโน (น้องน้ำผึ้ง) รร.แย้มสอาดรังสิต สาขาบางเขน

7. ด.ช.ฏารัชญ์ จันทมาศ (น้องเบตง) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย สาขาบางเขน

8. ด.ญ.บุญณิตา ตั้งสุนทรธรรม (น้องใบเตย) รร.อรรถมิตร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

9. ด.ญ.พลอยชมพู บุญมี (น้องพลอย) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

10. ด.ญ.สิตานัน จันทร์เต็ม (น้องเพลง) รร.อรรถมิตร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

11. ด.ช.จิรายุส มูลศาสตร์ (น้องเฟอมมี่) รร.เซนต์โยเซฟเมืองเอก สาขาบางเขน

12. ด.ญ.ธาริณี สิทธิสุข (น้องมายด์) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

13. ด.ช.ธนกร เฮงสุนทร (น้องมาร์ช) รร.ธัญวิทย์ สาขาบางเขน

14. ด.ญ.ลฏาภา คงเจริญชัย (น้องแมงปอ) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ สาขาบางเขน

15. ด.ญ.นันทิภัคค์ หิรัญวิศิษฏ์ (น้องลิลลี่) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

16. ด.ญ.นันท์นภัส แสงแก้ว (น้องวาวา) รร.โชคชัยรังสิต สาขาบางเขน

17. ด.ญ.อภิชญา สุภาพ (น้องหมอนอิง) รร.เพชราวุธวิทยา สาขาบางเขน

18. ด.ช.วชิรวิทย์ โพธิ์สุวรรณ (น้องไอซ์) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

 

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนหอวัง ลาดพร้าว  สอบได้ 54 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.ธนกฤต วัชโรบล (น้องกาฟิวส์) รร.อมาตยกุล สาขาบางเขน

2. ด.ญ.ชุติกาญจน์ สุขะวัฒนะ (น้องแก้ม) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

3. ด.ญ.ภูริชญา หงศุภรักษ์ (น้องแก้ม) รร.อรรถมิตร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ช.วรพล หวนสุริยา (น้องไกด์) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน

5. ด.ช.หฤษฎ์ นุตคำแหง (น้องข้าวปุ้น) รร.แย้มสอาดลาดพร้าว สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

6. ด.ช.อนพัทย์ ปาณฑะผลิน (น้องจอม) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน 

7. ด.ช.กฤตธนกร ศรีมณฑล (น้องเจ๋ง) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน

8. ด.ช ทามต์ปวิชญ์ ก่อกิจโรจน์ (น้องเจแปน) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

9. ด.ญ.อนัญญา บำรุงศรี (น้องแจน) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

10. ด.ช.ณัฏฐ์ พงษ์สวัสดิ์ (น้องณัฏฐ์) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

11. ด.ญ.ธัญภัส บุญรักษา (น้องดีน่า) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน

12. ด.ช. วรพล ทูลธรรม (น้องแดปเปอร์) รร.ปัญจทรัพย์ สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

13. ด.ญ.กณิศา ศุกรสุต (น้องต้นข้าว) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน

14. ด.ช จามิกร กรจรัสกุล (น้องตินติน) รร.อัสสัมชัญประถม สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

15. ด.ญ ศภรณ์ชนก พานิชสมัย (น้องแต๊งกิ้ว)  รร.สตรีวรนาถ บางเขน สาขาบางเขน

16. ด.ช. อริย์ธัช  ศรีหิรัญ (น้องทรี) รร.ภ.ป.ร.ราชวิทยาลัย สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

17. ด.ช.ชยุตพล แสนสุทธิ์ (น้องท๊อป) รร.ปัญจทรัพย์  สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

18. ด.ช.รชฏ จิตรสัมฤทธิ์ผล (น้องธันวา) รร.ปัญจทรัพย์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

19. ด.ช.ธัญธร พงศ์สร้อยเพ็ชร (น้องธาม) รร.อรรถมิตร สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

20. ด.ช.ปัณณ์ กฤษณะภูติ (น้องปัณณ์) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา สาขาบางเขน

21. ด.ญ.บัณฑิตา ชวานิช (น้องฟ้าใส) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา สาขาบางเขน

22. ด.ญ.กชรัตน์ ภู่ฤทธิ์ (น้องน้องมิ้นท์) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

23. ด.ญ. กนกกาญจน์ จันทรา (น้องนาโน) รร.อรรถมิตร สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

24. ด.ช.ฐณะวัฒน์ ณัฐภัทรไพศาล (น้องนาย) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

25. ด.ญ.อัญธิกา  หรุ่นสกุล (น้องเนิร์ส) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

26. ด.ช.คณิน ภูมิใจ (น้องบูธ) รร.อรรถมิตร สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

27. ด.ช ธนา บุญชัย (น้องบูม)  รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

28. ด.ญ.แพรพลอย อนันตเสถ (น้องพลอย) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

29. ด.ญ.อนัญญา วารีย์ (น้องฟ้าใส) รร.ปัญจทรัพย์  สาขาบางเขน

30. ด.ญ.แพรระวี  อินทปัตย์ (น้องพิม) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน

31. ด.ญ.รมิตา นิลจุลกะ (น้องพีช) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาบางเขน

32. ด.ช.แสนยานุภาพ จ่าปะคัง (น้องเพชร)  รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

33. ด.ญ. อรวรรณ มานิมิตร (น้องฟ้า) รร.เพชรรัชต์ในพระอุปถัมภ์ สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

34. ด.ช.ณฐนน กปิลกาญจน์ (น้องเฟรน) รร.อรรถมิตร สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

35. ด.ช กิตติภพ สมบุญสุข (น้องเฟรม)  รร.อรรถมิตร สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

36. ด.ญ.ชญานิศ กอปรกิตติสุข (น้องมะนาว)  รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

37. ด.ญ.ปารณีย์ ประมุขยศวัจน์ (น้องโมนิก) รร.ปัญจทรัพย์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

38. ด.ญ.มนตร์ธิดา  ตรีรัตน์ตระกูล (น้องยิ่น) รร.บีคอนเฮาส์แย้มสอาด สาขาบางเขน

39. ด.ญ.ภัทรินทร์ ดำรงค์สกุล (น้องรัน) รร.ประชานิเวศน์  สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

40. ด.ช.สรวิชญ์ พรสว่างกุล (น้องวิน) รร.อรรถมิตร สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

41. ด.ช.ภาธร สอนไทย (น้องวิว) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

42. ด.ญ.รัญชิดา วัฒนสินธุ์ (น้องหยุ่งยุ้ง)  รร.อรรถมิตร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

43. ด.ช.พิสิษฐ นิยม (น้องออมสิน) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน

44. ด.ช. วชิรวิฎศ์ พินิจนึก บุญธรรม (น้องเอเธนส์) รร.แสงโสม สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

45. ด.ญ.วณัฐพรรณ กล้าดี (น้องเอิงเอย) รร.ชลประทานวิทยา สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

46. ด.ช.รุจิภาส  รัตนคช (น้องโอม) รร.สตรีวรนาถบางเขน สาขาบางเขน

47. ด.ช.พสธร   หาบสา (น้องโอม) รร.สายธรรม สาขาบางเขน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ Gifted

1. ด.ญ.ชุติกาญจน์ สุขะวัฒนะ (น้องแก้ม) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

2. ด.ญ.คันธนีรา แก้วหัวไทร (น้องโมโมะ) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต สาขาบางเขน

3. ด.ช.พลัฏฐ์ จีระไกรโสธร (น้องพัทธ์)  รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

4. ด.ญ.สุวิชญา โรหิตรัตนะ (น้องฟาง) รร.ชลประทานวิทยา สาขาบางเขน

5. ด.ช.พชร นาคปานเอี่ยม (น้องภู) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน

6. ด.ช.ธนกร เฮงสุนทร (น้องมาร์ช) รร.ธัญวิทย์ ปทุมธานี สาขาบางเขน

7. ด.ญ.พิชญาภา แซ่ลิ้ม (น้องหมิงหมิง) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน

 

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสตรีวิทยา 2  สอบได้  25 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.กุมภาพันธ์ ศรีพลัง (น้องกัปตัน) รร.สุขฤทัย สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ญ.นรกมล สมานกสิกรรม (น้องไกด์) รร.โชคชัย ลาดพร้าว สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ช.พุฒิพงศ์ ทวีชาติ (น้องไซโจ) รร.ปราโมชวิทยา รามอินทรา สาขาบางเขน 

4. ด.ญ.ณัฏฐ์ชุดา แสงซื่อชญานันท์ (น้องณิชา) รร.ทรงวิทย์ศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์ 

5. ด.ช.วงศธร วินทไชย (น้องไตเติ้ล) รร.สายอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์  

6. ด.ญ.ฐิติรัตน์ ต่อเงิน (น้องนิว) รร.โชคชัย ลาดพร้าว  สาขาบางเขน

7. ด.ช.พิชญากร แทนทรัพย์ (น้องนาโน) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตรใหม่  สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

8. ด.ญ.ฐิติรัตน์ ต่อเงิน (น้องนิว) รร.โชคชัย ลาดพร้าว สาขาบางเขน

9. ด.ญ.เบญญาภา ปาลิเอกวุฒิ (น้องเบญจี้) รร.โชคชัย ลาดพร้าว สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

10. ด.ญ.รสริน จุลถาวร (น้องแบม) รร.บุญฤดี สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

11. ด.ญ.พรรณภัทร นันทมงคลชัย (น้องพราว) รร.สารสาสน์วิเทศมีนบุรี สาขาบางเขน

12. ด.ญ.ตรีนุช กุลผอม (น้องพิ้งค์) รร.บ้านบางกะปิ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

13. ด.ญ.ธนิดา  พรสิทธิสุวรรณ (น้องแพรวา) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ สาขาบางเขน

14. ด.ญ.ชนัญชิดา รัตนแสงกำจร (น้องฟรองท์) รร.เพ็ญสมิทธ์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

15. ด.ญ.เพชรนารี คำพาที (น้องมีมมี่) รร.คลองกุ่ม สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

16. ด.ช.สุรพิชญ์ สุขแสง (น้องหมีพูห์) รร.โสมาภา4 สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

17. ด.ญ.สุนิสา ผึ่งผดุง (น้องหมูหยอง) รร.กองทัพบกอุปถัมภ์เพชราวุธวิทยา สาขาบางเขน

18. ด.ญ.ณ หฤทัย  วงษ์วุฒิพงษ์ (น้องอุ้น) รร.สุขฤทัย  สาขาบางเขน

19. ด.ญ.พัชรดา ดวงสวัสดิ์  รร.โชคชัยครูเกียว ลาดพร้าว สาขาบางเขน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ EP รอบแรก

1. ด.ญ.ณฤฏา หวังวโรดม (น้องคุ้กกี้) รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.นนทพัทธ์ ลีประเสริฐพันธ์ (น้องนีโม่) รร.สันติสุขวิทยา สาขาบางเขน

3. ด.ญ.ภวิรยา  ภู่ระยับ (น้องบุ๋น) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ญ.สิตานัน จันทร์เต็ม (น้องเพลง) รร.อรรถมิตร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

5. ด.ช.ชานน จาติเสถียร (น้องมิ่ง) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

6. ด.ญ.ณพิชญา ภักดียิ่งยง (น้องอุ้ม) รร.เลิศหล้า สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย  สอบได้  7 คน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ คณิต-วิทย์, วิทย์

1. ด.ช.สิทธิเดช ศิวะยุทธกิจ (น้องตุลย์) รร.พิชญศึกษา  สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

2. ด.ญ.อัคริมา จงวัฒนาไพศาล (น้องแน๊ตตี้) รร.ชลประทานวิทยา สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

3. ด.ช.วชิรวิทย์ โพธิ์สุวรรณ (น้องไอซ์) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ EP

1. ด.ญ.ญานินดา โล่อธิกุล (น้องปราย) รร.สาธิตพัฒนา สาขาบางเขน/แฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรสามัญ

1. สอบได้ที่ 2 ด.ช.ธนกร เฮงสุนทร (น้องมาร์ช) รร.ธัญวิทย์ สาขาบางเขน

2. ด.ช.วัชรวิชย์ ศรีนรวรรธน์ (น้องเตเต้) รร.สตรีวรนาถบางเขน สาขาบางเขน

3. ด.ญ ณิชกมล สาทถาพร (น้องน้ำหวาน) รร.อนุบาลสามเสน สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต  สอบได้  14 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ญ.สมิตา ศรีวะอุไร (น้องการ์ตูน) รร.เฟื่องฟ้าวิทยา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.สรวิชญ์ ถาพร (น้องกีต้าร์) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ช.อัครพงษ์ การย์กมลโรจน์ (น้องจ๊อบ) รร.สารสาสน์สายไหม สาขาบางเขน

4. ด.ญ.จรินธร บูระ (น้องจูเนียร์) รร.แย้มสอาดรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

5. ด.ช.พุฒิภู ดีพร้อม (น้องซีดี) รร.บีคอนเฮาส์แย้มสอาดรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

6. ด.ญ.สิริรัตน์ กลึงกระจ่าง (น้องบีม) รร.จิระศาสตร์วิทยา สาขาบางเขน

7. ด.ญ.กัญญณัช  เกษรสมบัติ (น้องฟ้าใส) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาบางเขน

8. ด.ญ.อรวรภา หอมหวล (น้องมีมี่) รร.สารสาสน์วิเทศรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ EP

1. ด.ญ.จรินธร บูระ (น้องจูเนียร์) รร.แย้มสอาดรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.ทิวัตถ์ วณิชเวทิน (น้องต้นกล้า) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ญ.ศุภจิรา มธุรสสุนทร (น้องพลอย) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ GEP

1. ด.ญ.ธัญธิญา อินทโน (น้องน้ำผึ้ง) รร.แย้มสอาดรังสิต สาขาบางเขน

2. ด.ญ.ปุณณภา คำภูแสน (น้องปุณ) รร.สารสาสน์วิเทศคลองหลวง สาขาบางเขน/แฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ญ.ธาริณี สิทธิสุข (น้องมายด์) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี  สอบได้  12 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.ณภัทร สุวรรณประทีป (น้องจ๊อบ) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ สาขาบางเขน

2. ด.ญ.ชุติปภา เรืองต่อวงศ์ (น้องชู๊ต) รร.พิชญศึกษา สาขาบางเขน

3. ด.ช.ภวัต บางเจริญพรพงค์ (น้องต้นข้าว) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

4. ด.ญ.ณัฏฐศศิ ภิญโญ (น้องป่าน) รร.พระแม่สกลสงเคราะห์ สาขาบางเขน

5. ด.ช.เอกธิติ ยิ้มเจริญ (น้องโฟกัส) รร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ สาขาบางเขน

6. ด.ญ.ปริชญา นาสำแดง (น้องแอล) รร.ประชาอุทิศ สาขาบางเขน

7. ด.ญ.อภิชญา ธรรมวงษา (น้องเบสท์) รร.อนุราชประสิทธิ์ สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

8. ด.ช. ชัยพัทธ์ มหจิตรเลิศนันท์ (น้องแบงค์) รร.พระหฤทัยนนทบุรี สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน

9. ด.ช. รชต ปรุงจิตต์ (น้องมาร์ติน) รร.อนุราชประสิทธิ์ สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

10. ด.ช.กิตติธัช นันทสมสราญ (น้องอู๋) รร.พระหฤทัยนนทบุรี สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ SM

1. ด.ช.โสภณัฐ เตชะพิชญะ (น้องเชง เชง) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน

2. ด.ช.รัชชานนท์ ทาระวรรณ (น้องบิว)  รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) (บด.1)  สอบได้  17  คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ญ.นภัสกร เตียรประเสริฐ (น้องข้าวปั้น) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ญ.ณฤฏา หวังวโรดม (น้องคุ้กกี้) รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ช.รชต ศรีเมฆ (น้องไจ่ไจ๋) รร.อุดมศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ญ.ทอปัด เล้าเจริญ (น้องเฌอแตม) รร.สารสาสน์นิเทศนิมิตรใหม่ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

5. ด.ช.ธีธัช กลมประสิทธิ์ (น้องไตเติ้ล) รร.สายอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

6. ด.ญ.กฤชสิริ สิริภัคธร (น้องนาย) รร.วัฒนาวิทยาลัย สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

7. ด.ช.ปพนธนัย อุ่นโสภา (น้องนีโอ) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

8. ด.ช.ปพนดนัย อุ่นโสภา (น้องเรย์โอ) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

9. ด.ญ.พิมพ์รพี จนิษฐ์กุล (น้องพรีม) รร.อุดมศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

10. ด.ช.รวิช โพธิ์วิเชียร (น้องเพชร) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

11. ด.ญ.สวิชญา ดิลกฤทธิ์ดำรง (น้องหงส์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

12. ด.ช.ณภัทร ศุภะรัชฏเดช (น้องใหม่) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

13. ด.ช.รัฐพงศ์ ชุณหโสภาค (น้องเอิร์ธ) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

14. ด.ญ.กัญญาพัชร เจนนุวัตร (น้องแฮม) รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ คณิต

1. ด.ช.ปพนธนัย อุ่นโสภา (น้องนีโอ) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.ธภัทร จันทประยูร (น้องบาเตรส) รร.โชคชัยลาดพร้าว สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ วิทย์

1. ด.ญ.พลอยชมพู บุญมี (น้องพลอย) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

 

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) 2 (บด.2)  สอบได้  22 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.ณัฐวุฒิ ปานทอง (น้องณัฐ) รร.สายอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.วงศธร วิมลใย (น้องโอม)  รร.สายอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ญ.อรัญญา จันภักดิ์ (น้องออม) รร.สายอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ช.อังกูร วรสิทธิ์สิน (น้องออมสิน) รร.สายอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

5. ด.ช.ภูดิศ จีระประดิษฐ์ (น้องไนล์) รร.บางชัน (ปลื้มวิทยานุสรณ์) สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

6. ด.ช.ณัฐเดชา ศรีใส (น้องเซส) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

7. ด.ช.นิปุณ สุนทรอภิชาติ (น้องปุณ) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

8. ด.ญ.พิชญา ยอดกุล (น้องลิลลี่) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

9. ด.ช.ศิวกร อินทร์ด้วง (น้องเปรม) รร.สารสาสน์วิเทศนิมิตใหม่ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

10. ด.ญ.พรไพลิน เจริญศรีวณิชย์ (น้องพลอย) รร.ประภาสวิทยา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

11. ด.ญ.นิธิกานต์ ทรงมิตร (น้องฟ้าใส) รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

12.  ด.ช.สุชัชวีร์ นัทธี (น้องโอ๊ค)  รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ EP

1. ด.ช.ปฏิมา ม่วงสวย (น้องน็อต) รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.ธนกร จิตรสุขสม (น้องนาย) รร.ทรงวิทย์ศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ช.กันต์ จีนกลับ (น้องพัตเตอร์) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ช.รวิช โพธิ์วิเชียร (น้องเพชร) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

5. ด.ญ.ปัณฑิตา เยาวะนิจ (น้องอีฟ) รร.สารสาสน์นิเทศนิมิตรใหม่ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

6. ด.ช.รัฐพงศ์ ชุณหโสภาค (น้องเอิร์ธ) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ คณิต-วิทย์

1. ด.ช.ณภัทร พันธ์วิชัย (น้องบูม) รร.ทรงวิทย์ศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ญ.เบญญาภา ปาลิเอกวุฒิ (น้องเบญจี้) รร.โชคชัย ลาดพร้าว สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ญ. ปุณนารี ผิวขาว (น้องพลอย) รร.พระมารดานิจจานุเคราะห์ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ช.ดรัณภพ พงษ์ตัณฑกุล (น้องเล้ง) รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

 

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา (บด.3)  สอบได้  1  คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.ธนวัตน์ ศตะรัตน์ (น้องไนน์) รร.กานดา สาขาบางเขน

 

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า  สอบได้  7 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.อธิษฐ์ ยลธรรธรรม (น้องเบสท์) รร.โชคชัยรังสิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.พงศธร เดชธงไชย (น้องอั่งเปา) รร.ทรงวิทย์ศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ช.ปุณญาพร จึงสมาน (น้องไอน้ำ) รร.ทรงวิทย์ศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ

1. ด.ช.กานต์ อ้นอุ่น (น้องกานต์) รร.เทพอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ญ.นิชา บูรณ์เจริญ (น้องแซนดี้) รร.อุดมศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ช.วรภพ ผลบัณฑิต (น้องบอนด์) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ญ อัญกร ศรีจันบาล (น้องเอมมี่) รร.เด็กสากลนิมิตใหม่ สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

                                    

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ  สอบได้  5 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.จิรานนท์ มนัสพงษ์ (น้องก้อ) รร.มีนบุรีศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.ปวริศร์ วิสุทธิวงศ์รัตน์ (น้องเฟิร์ส) รร.บางชัน สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ช.จิรายุ ทองกิ่ง (น้องยูโร) รร.นีรชาศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ

1. ด.ช.จิรัฏฐ์ แท่นทอง (น้องแค็มป์) รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.อังกูร วรสิทธิ์สิน (น้องออมสิน) รร.สายอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า  ตัวจริง/สำรอง สอบได้  8 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.ทัพพสาร ประยงค์ (น้องทัพพ์) รร.เทพอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.ธีรพงศ์ กาวิระพันธ์ (น้องพีฟ่า) รร.สารสาสน์วิเทศสายไหม สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ

1. ด.ช.ศุภสรณ์ ลีลาสถาพรชัย (น้องขนุน)  รร.ทรงวิทย์ศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ญ.อารยา ปังสี (น้องแซนต้า) รร.ทรงวิทย์ศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ช.สุทธเมธ ศุภผล (น้องตูน) รร.เอกบูรพาวิเทศศึกษา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ญ.ศศิธร ศักดิ์เสริมเกียรติ (น้องแพร) รร.สาธิตรามคำแหง สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

5. ด.ญ.ชญาน์นันท์ สาวนะชัย (น้องฟ้าใส) รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

6. ด.ช.อินทัช เขียวศิริ (น้องแมนต้า)  รร.สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

 

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี  สอบได้  3  คน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ IP, IEP

1. ด.ญ.พีริยา ใจเที่ยง (น้องซิม) รร.เคหะทุ่งสองห้องวิทยา1 สาขาบางเขน

2. ด.ญ.กณิศา ศุกรสุต  (น้องต้นข้าว) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน

3. ด.ญ.จิรัสชยา ณ สงขลา (น้องแบม) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนสารวิทยา สอบได้  16 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.ศุภโชค ธีระเกียรติกุล (น้องอิคคิว) รร.ไทยนิยมสงเคราะห์ สาขาบางเขน

2. ด.ญ.จิราประพันธ์ ชาวสวน (น้องกัส) รร.กองทัพบกอุปถัมภ์เพชราวุธวิทยา สาขาบางเขน

3. ด.ช.ธนาพงศ์ ทัศนัย (น้องเจ) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

4. ด.ญ.ชินญาณ์  ผลสุข (น้องโซเฟีย) รร.เจริญผลวิทยา สาขาบางเขน

5. ด.ญ.ชนาธิป ตันติวิวัฒน์วงศ์ (น้องธิป) รร.พระหฤทัยดอนเมือง สาขาบางเขน

6. ด.ญ.พรรณกาญจน์ กันแตง (น้องน้ำหนาว) รร.ไตรรัตนาภิรักษ์ สาขาบางเขน

7. ด.ญ.ณัฐณิชา เสือพันธุ์เจริญ (น้องบีม) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

8. ด.ช.ธรรมรัตน์   อิทธิกุล (น้องปาร์ค) รร.ไทยนิยมสงเคราะห์ สาขาบางเขน

9. ด.ญ.ฐานิดา จิระยิ่งเจริญ (น้องผิงผิง) รร.วัดลาดปลาเค้า สาขาบางเขน

10. ด.ญ.ทิชา เจนตระกูลโรจน์ (น้องพราว)  รร.กองทัพบกอุปถัมภ์เพชราวุธวิทยา สาขาบางเขน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ Gifted

1. ด.ช.เพชรพระงาม พออิ่ม (น้องกัสดาฟี่) รร.ศรีจิตรา สาขาบางเขน

2. ด.ช.อนพัทย์ ปาณฑะผลิน (น้องจอม) รร.อรรถมิตร สาขาบางเขน

3. ด.ญ.ปฑิตตา หลูศรียกุล (น้องนาว) รร.เซนฟรังซีสเซเวียร์ สาขาบางเขน

4. ด.ญ.ชนมณี ฉิมพัด (น้องลูกตาล) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

5. ด.ญ.นฤภร หมื่นจำเริญ (น้องอ้อน)  รร.กองทัพบกอุปถัมภ์เพชราวุธวิทยา สาขาบางเขน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ MEP

1. ด.ญ.ทิชา เจนตระกูลโรจน์ (น้องพราว)  รร.กองทัพบกอุปถัมภ์เพชราวุธวิทยา สาขาบางเขน

 

✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา  สอบได้  1 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ญ.ณิชานันทน์ วุฒิรักษ์ (น้องมุก) รร.แม่พระฟาติมา สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนราชวินิตบางเขน  สอบได้  4 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.ดนุส บุญไม่สร่าง (น้องโจชาน) รร.ไผทอุดมศึกษา สาขาบางเขน

2. ด.ญ.พันธรธรณ์  ชูเลิศ (น้องต้นธาร) รร.พญาไท สาขาบางเขน

3. ด.ช.ณัฐชนน วาทะงาม (น้องลีโอ) รร.กองทัพบกอุปถัมถ์ไกรอำนวยวิทยา สาขาบางเขน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ

1. ด.ช.พงศธรรม เกตุกล่ำ (น้องพีซ) รร.อนุราชประสิทธิ์  สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒  สอบได้  5 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.สวพล เทพทอง (น้องดอส) รร.ศรีจิตรา สาขาบางเขน

2. ด.ช.นพอนนท์ ชัยอมรทรัพย์ (น้องตาต้า) รร.สายอักษร สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

3. ด.ญ.วรัชยา สาลี (น้องอัสมี่) รร.เซนต์เทเรซา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

4. ด.ช.ณฐนน โทรธรรม (น้องแอนดิว) รร.สุเหร่าสามวา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ EP

1. ด.ญ.ณัฐชา พูลศิริ (น้องเบลล์) รร.ศศิภา  สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย  สอบได้  2 คน 

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ mini EP ,Gifted

1. ด.ช.ธนากร  วศินวสุกุล (น้องกัส) รร.ศิริวัฒน์วิทยา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.ริวดล สังข์ทอง (น้องริว) รร.โสมาภาพัฒนา สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย  สอบได้  11 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ญ.กมลชนก ปานหิรัญ (น้องอินเดีย)รร.กองทัพบกอุปถัมภ์เพชราวุธวิทยา สาขาบางเขน

2. ด.ช.ทักษ์ดนัย สร้างถิ่น (น้องเปียกปูน) รร.ปราโมชวิทยารามอินทรา สาขาบางเขน

3. ด.ช.เมธัส ณ นคร (น้องริว) รร.ฤทธิยะวรรณาลัย สาขาบางเขน

4. ด.ช.พริษฐ์ พัวพิริยพันธ์ (น้องริว) รร.นิเวศน์วานิช สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน

5. ด.ญ.วรพรรณ  สวัสดิ์ทัส (น้องอ้อนแอ้น) รร.ประเทืองทิพย์  สาขาบางเขน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ Gifted

1. ด.ช.ฏารัชญ์ จันทมาศ (น้องเบตง)  รร.ฤทธิยะวรรณลัย สาขาบางเขน

2. ด.ญ.กัญญพัชร แสงสุรัตน์ (น้องกัญ) รร.ฤทธิยะวรรณลัย สาขาบางเขน

3. ด.ช.ศุภกิตติ์ ชาญตระกูล (น้องเฟี๊ยต) รร.ผ่องสุวรรณ สายไหม สาขาบางเขน

4. ด.ช.อัครพัชร์ เพ็ชรสุวรรณ (น้องนาว) รร.ฤทธิยะวรรณลัย สาขาบางเขน

5. ด.ช.วรพล หวนสุริยา (น้องไกด์) รร.พระหฤทัยดอนเมือง  สาขาบางเขน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ เตรียมทหาร

1. ด.ช.พชรธัช สอนปั้น (น้องนต)  รร.ฤทธิยะวรรณลัย สาขาบางเขน


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า สอบได้  2 คน

หลักสูตรสามัญ

1. ด.ช.พีรพัฒน์ จันทร์โฉม (น้องพีร์) รร.วัดปากบึง สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์

2. ด.ช.บัณฑัต เหมือนพงษ์ (น้องอิฐ) รร.อรรถญาสาธิต สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์


✔ ผลสอบเข้า ม.1 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สอบได้  1 คน

หลักสูตรห้องเรียนพิเศษ MEP

1. ด.ช.พีร์นิธิ มูลวิสาร (น้องเก้า) รร.โสมาภา4 สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์




ชื่อ
เบอร์โทรศัพท์
อีเมล
หัวข้อ
รายละเอียด